Tafuta

.

Ndugu zako wanapatikana hapa Wapo wanakusubiri uwatafute.

👉SOMA ZAIDI HAPA...

👉 Wachaga Na Tofauti Zao👇✔

WACHAGA WA ROMBO

Warombo wajanja sana kibiashara/wezi pia.wameajiri wamarangu mjini ni walevi sana hupeleka wake zao vijijini wakileta kiburi mjini.

WACHAGA WA MARANGU

Wamarangu wazuri sana wa sura na umbo wanawachuna warombo,wanaume ni waoga kuliko wanawake.

WACHAGA WA KIBOSHO

Wakibosho wanafanana na warombo lakini ni wavumilivu zaidi,wanatunza pesa vizuri na wanahasira sana,ila wanamsimamo katika biashara,

WACHAGA WA MACHAME

Wamachame hawa ni wezi sana,ukifanya nae dili umeliwa,niwasiri sana,anaweza kukuua huku akitabasamu,sio waaminifu sana lakini huenda kanisani mara nyingi zaidi wachaga wote.

WACHAGA WA URU

Wauru,hawa hupenda kusoma sana lakini hawapendi maendeleo kabisa,wanawake wakifikisha umri wa 40 yrs hua wehu,na wanaume ni vichaa mapema zaidi,wanaume ni wavivu,wanawake wachapakazi,ukioa huko jiandae kulea kichaa,

WACHAGA WA KIRUA

Wakirua, wanapenda sifa kama wahaya,mwanamke wa kirua hawezi kua na mwanaume mmoja na wanaume wao hawaoi ukoo wao,wako wachache lakini watatu tu mjini mtadhani wako mia.

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu (Wachaga Na Tofauti Zao).👍 Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wasome💯✔

Umerahisishiwa kutafuta mliopotezana Ni rahisi sana kutafuta wale uwapendao

👉JUA ZAIDI...

tafuta-ndugu.gif

.