Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif UMUHIMU WA BAADHI YA MATUNDA KWA MWILI WA BINADAMUโœ…

๐Ÿ‘Baada ya kusoma kuhusu๐Ÿ‘‡;

IMG_20170703_130405.jpg
๐Ÿ’กLeo nimekutayarishia๐Ÿ’ซ makala kuhusu๐ŸŒ  UMUHIMU WA BAADHI YA MATUNDA KWA MWILI WA BINADAMU๐Ÿ‘‡.

๐Ÿ’ฅUMUHIMU WA BAADHI YA MATUNDA KWA MWILI WA BINADAMU๐Ÿ‘‡

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 21 Aug 2015 07:56. [Legal & Authority]

UMUHIMU WA APPLE (Tufaha)

โ€ข Dawa nzuri ya ugonjwa wa moyo
โ€ข Hushusha kolestro
โ€ข Hushusha shinikizo la damu
โ€ข Huimarisha kiwango cha sukari katika damu
โ€ข Huongeza hamu ya kula
โ€ข Linakemikali yenye uwezo wa kuzuia saratani
โ€ข Juisi yake inaua virusi vinavyoambukiza magonjwa

UMUHIMU WA BANANA (NDIZI MBIVU)

โ€ข Huzuia na kutibu vidonda vya tumbo
โ€ข Hushusha kolestrol katika damu

UMUHIMU WA BEANS (MAHARAGE YA AINA ZOTE)

โ€ข Hupunguza aina mbaya ya mafuta mwilini
โ€ข Hudhibiti kemikali mbaya za saratani
โ€ข Hudhibiti kiwango cha sukari kwenye damu
โ€ข Hushusha shinikizo la damu
โ€ข Hurekebisha mwenendo wa utumbo mkubwa
โ€ข Huzuia na kutibu ukosefu wa choo
โ€ข Huzuia kutokwa damu kwenye haja kubwa (haemorrhoids) na matatizo mengine ya tumbo

UMUHIMU WA CABBAGE (KABICHI)

โ€ข Hupunguza hatari ya kupata saratani, hasa ya utumbo
โ€ข Huzuia na kutibu vidonda vya tumbo (hasa juisi yake)
โ€ข Huchangamsha mfumo wa kinga ya mwili
โ€ข Huua bakteria na virusi mwilini
โ€ข Huharakisha ukuaji wa mwili

UMUHIMU WA CARROT (KAROTI)

โ€ข Inaaminika kuzuia saratani, hasa zitokanazo na uvutaji sigara, ikiwemo saratani ya mapafu.
โ€ข Hushusha kolestro katika damu
โ€ข Huzuia ukosefu wa choo (Constipation)

UMUHIMU WA COFFEE (KAHAWA)

โ€ข Kahawa si kinywaji cha mtu kupendasana kutumia, lakini kinapotumiwa kwa kiasi kidogo na kwa tahadhari, kina faida zake:
โ€ข Huboresha utendaji kazi wa ubongo
โ€ข Hutoa ahueni kwa wagonjwa wa asma (asthma)
โ€ข Hutoa ahueni kwa wenye homa
โ€ข Huongeza nishati ya mwili
โ€ข Huzuia meno kuoza
โ€ข Ina kemikali ambayo huzuia saratani kwa wanyama
โ€ข Hutoa uchangamfu

UMUHIMU WA CORN (NAFAKA- MAHINDI, MCHELE, N.K)

โ€ข Zina aina fulani ya kemikali ambazo huzuia saratani
โ€ข Hupunguza hatari ya kupatwa na aina fulani za saratani, magonjwa ya moyo na kuoza kwa meno
โ€ข Mafuta yake hushusha kolestro mbaya mwilini

๐Ÿ‘ŠUsikubali kupitwa na Jarida la Kilimo Bora cha Hoho. Kilimo cha hoho kimeelezewa . ๐Ÿ‘‰Bofya hapa Kuchukua๐Ÿ‘ˆ

images-16.jpeg

๐Ÿ“Nini Maoni๐Ÿ’ญ yako Kuhusu UMUHIMU WA BAADHI YA MATUNDA KWA MWILI WA BINADAMU? Niandikie hapa๐Ÿ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
images-16.jpeg

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

.

.

IMG_20170703_130425.jpg

"Mpenzi msomaji, Blog ya Ackyshine ipo kwa ajili yako wewe kutembelea kila siku kwa kuwa inakuwezesha kupata maambo mapya kila siku. Ni wewe tuu kuitembelea mara kwa mara.."

.

.

images-15.jpeg

"Maisha ya ujana ni kufanya mema au mabaya, kushinda au kushindwa. Uzee ni majuto ya ujana."

.

.

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

"Msomaji wangu mpendwa, asante kwa kuendelea kupenda kutembelea blog hii. Unakaribishwa tena kila siku kwa ajili ya kusoma makala mpya.."

.

.

MELKISEDECK-SUA.jpg

"Nakukumbusha kuwa katika blog hii unaweza kusoma Vichekesho vipya kila wakati unapitembelea. Usipitwe na Vichekesho vipya vya kila siku.,"

.

๐Ÿ“ Misemo ya AckySHINE๐Ÿ‘‡

MA.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

MELKISEDECK-LEON.jpg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

ACKYSHINE.jpg

"Kwenye dunia hii vitu haviwezi kusimama kama havijasimamishwa."

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

IMG_20170703_130405.jpg

"Kuacha kitu chochote kabisa moja kwa moja ni rahisi sana kuliko kufanya kitu hicho kidogokidogo kwa wastani. Usijidanganye utafanya kidogo au utaacha kidogo. Acha Kabisa na usifanye tena.."

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES