Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ‘‰ Ukubwa wa uume si kigezo cha kumridhisha mpenzi wakoβœ…

Utajuaje kuwa ni kubwa au ndogo? Obviously ni kwa kujipima….lakini wanaume wengi wanapenda au hata kujisifia kuwa wao ni wakubwa, wakidhani ni moja ya sifa au hitaji la muhimu la wanawake.

Umewahi kusikia wanawake wa Kitanzania wanalalamika au kukimbia "mziki mnene" lakini wanawake wa Kizungu wanafurahia?

Kwa mujibu wa maelezo ya Daktari Bingwa wa Magonjwa ya Wanawake ni kwamba wenzetu (wazungu) hawana utaratibu wa kujiswafi (ondoa Utoko) mara kwa mara, wao wanafanyiwa na Daktari mara moja ndani ya miezi Sita.

Utoko ukikaa sana Ukeni husababisha Uke kuwa mpana…achilia mbali harufu mbaya na pengine kuwa chanzo cha maambukizi..

Sisi Wanawake wa Kitanzania ambao baadhi yetu tulipata bahati ya Kufundwa, kama unakumbuka unaambiwa wazi kabisa kuwa Utoko unaotoka Mchana unalinda Uke dhidi ya Magonjwa lakini ule wa usiku una "panua" Uke….ndio maana ni muhimu Kujiswafi asubuhi.

Sasa kama ilivyo kwa Wanawake kuwa tumetofautiana kimaumbile, hali kadhalika wanaume pia wametofautiana.

Kuna kubwa na ndogo, ndefu na fupi, nene na nyembamba, zilizopinda na zilizonyooka, safi na chafu, laini na ngumu, zenye ukurutu na nyororo…n.k.

Kwa bahati nzuri inasemekana wanaume wengi wenye Asili ya kiafrika wamejaaliwa kuwa na maumbile ya kutosha kulingana na maumbile ya wanawake wengi, lakini kinachosikitisha sio wanawake wanaojishughulisha sana na suala la ukubwa au udogo wa Uume bali Wanaume wenyewe.

Mwanaume anaweza kuhofia kama Uume wake unatosha kumridhisha mwanamke au la! na ikiwa bahati mbaya anauzoefu wa "kuelea", kwamba alikutana na Mwanamke mwenye maumbile mapana/kubwa basi mwanaume huyo ataendelea kujishtukia kuwa "anayo ndogo".

Ukweli ni kuwa Size yeyote inaweza kumridhisha Mwanamke ikiwa wewe na yeye mtashirikiana na kuwasiliana wakati wa tendo, utundu, ubunifu na kujifunza namna yakutumia maumbile yenu kulingana na ulivyojaaliwa ndio njia pekee itakayofanya uridhike na kuridhisha mpenzi wako.

Vinginevyo iwe chini ya Inchi Tano isimamapo, lakini yeyote kuanzia Inchi Tano ikiwa Ngumu(dinda) inauwezo wa kuridhisha mwanamke yeyote hata kama ni mpana ka.

Usikubali kupitwa na πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ”. Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨. πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Ukubwa wa uume si kigezo cha kumridhisha mpenzi wako.πŸ’―βœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!πŸ‘

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”.
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10.
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

hom.jpg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Karibu Katika Blog yangu ya AckySHINE mahali pa kusoma makala kuhusu mada mbalimbali, vichekesho, picha, pamoja na videos

Blog ya AckySHINE ni Blog pekee ya Kiswahili kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mapya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala, vichekesho, videos, picha n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 5872 kwa ajili yako, ushindwe wewe tuu kuperuzi Blog hii.

Chagua unachotaka hapa…
VICHEKESHO | PICHA | VIDEOS {TV} | UJASIRIAMALI | MAHUSIANO | AFYA & MAPISHI | TEKINOLOJIA | BLOG KWA WAKATOLIKI | eBOOK SHOP | MAKTABA

Karibu tena kila wakati.

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES