Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

๐Ÿ‘‰ Tohara ya Mwanaume kwa Ajili ya Kukinga Maambukizo ya VVUโœ…

Ukataji wa ngozi ya mbele ya uume (ngozi
inayofunika kichwa cha uume), ni moja ya
njia za zamani sana za upasuaji katika
historia ya mwanadamu.

Manufaa ya Tohara
kwa Mwanaume

Hupunguza hatari/uwezekano wa kupata
maambukizo ya VVU kwa kiasi cha asilimia
60.

Hupunguza hatari ya kupata baadhi ya
maambukizo yanayofanywa kwa njia ya kufanya
ngono kama vile: matutuko (herpes)
na kaswende.

Inaweza kukukinga na saratani ya uume.

Kinga ya matatizo kadhaa ya afya ya uume
na govi mfano uvimbe, uchungu, kutoka
makovu na kuvimba kwa kichwa cha uume,
kubana kwa govi na kusinyaa kwa nyuma
kwa govi.

Usafi wa uume kwa urahisi.

Inakubalika kisayansi na kitamaduni.

Madhara Yanayoweza
Kutokea Wakati wa Tohara

Tohara ya mwanaume imethibitika kuwa ni
salama na yenye mafanikio inapofanywa katika
mazingira rasmi ya utoaji tiba.

Kama shughuli yoyote ya upasuaji, matatizo
yanaweza kutokea baada ya operesheni hii.

Matatizo/Madhara yanayoweza kutokea ni
pamoja na maumivu, kutokwa na damu na
uambukizo katika kidonda.

Hata hivyo, matatizo haya huisha haraka kwa
kupata tiba za ziada.

Tohara ya Mwanaume na VVU

Sababu za kibayolojia kwa kinga hii inayotolewa
ni pamoja na:

Kupungua sana kwa msuguano na
govi.

Kuwepo kwa mrundikano wa seli
ambazo huvutia VVU.

Tohara ya mwanaume huimarisha
ngozi ya kichwa cha uume.

Tohara ya mwanaume hupunguza
urahisi wa kupata maambukizo
yanayoenezwa kwa njia ya ngono.

Baadhi ya Visa-Asili na
Dhana Potofu Kuhusu
Tohara ya Wanaume

  • Tohara ya wanaume ni kinga kamilifu dhidi ya VVU โ€“ si kweli
  • Hutakuwa na uwezo wa kusimamisha uume โ€“ si kweli
  • Hupunguza nguvu za kiume โ€“ si kweli
  • Huongeza nguvu za kiume โ€“ si kweli
  • Tohara ya wanaume inasababisha utasa โ€“ si kweli
  • Ni wahudumu wa kiume tu ndio wanaoweza kufanya tohara

ya wanaume kwa uhakika โ€“ si kweli

  • Tohara kwa wanaume hupunguza raha ya ngono โ€“ si kweli
  • Watu wazima huchukua muda mrefu kupona vidonda vya

tohara โ€“ huwachukua wiki 6 tu.

Hatua za Utaratibu
wa Tohara

Tohara itafanywa katika chumba maalumu cha kufanyia operesheni
chenye vifaa safi.

Uume wako na eneo zima la kinena litasafishwa kikamilifu
kabla ya kufanyiwa tohara.

Utapewa sindano yenye dawa ya ganzi ili usihisi maumivu
wakati wa kufanyiwa tohara.

Mchakato mzima wa kufanyiwa tohara utachukua kati ya
dakika 30 na saa moja.

Uume wako uliotahiriwa utafungwa kwa kutumia bandeji.

Utakuwa na muda wa dakika 30 za kupumzika ambapo
kwao utapewa unasihi kwa mara nyingine kuhusu jinsi unavyopaswa
kuhudumia jeraha lako na kuchunguza dalili zozote
za hatari.

Utaruhusiwa kwenda nyumbani na kupewa ahadi ya kurudi
tena ndani ya masaa 24 โ€“ 48.

Baada ya Tohara

Usifanye kazi ngumu kwa muda wa siku 4 baada ya tohara.
Eneo lililofanyiwa tohara liwe kavu kwa siku 3 baada ya
kufanyiwa tohara. Epuka kutumia dawa za kuulia vijidudu.
Safisha kwa maji salama na laini eneo la jeraha kwa uangalifu.
Usifungue bendeji mpaka utakaporudi kituo cha afya.
Uvimbe mdogomdogo na kutojisikia vizuri ni hali ya kawaida.
Uume unaweza ukawa na uwezo mkubwa wa hisia
katika wiki chache za mwanzo baada ya tohara. Hili ni
jambo la kawaida na hupungua baada ya muda.
Kuongezeka kwa maumivu, wekundu, kuvimba, kutokwa
damu au uchafu katika eneo la tohara, ni dalili za hatari.
Wahi kwenye kituo cha afya mara moja.

Baada ya Tohara

Kidonda huonekana kupona baada ya siku 7, lakini
jeraha hupona kipindi cha wiki 6.
Uponyaji kabisa huchukua muda mrefu hadi miezi 6.
Unashauriwa kutumia kondomu kwa miezi mingine
6 baada ya tohara ili kuendelea kulinda
jeraha linalopona.
Kufanya ngono na kupiga punyeto hakuruhusiwi
kwa muda usiopungua wiki sita za mwanzo.
Kurudi kwa mara ya kwanza__ Saa 24 โ€“ 48.
Kurudi kwa mara ya pili_ Siku 7.
Kurudi kwa mara ya tatu
Wiki 4.

Mambo mengine muhimu
ya kufahamu…

Mwanaume ana jukumu
gani katika uzazi
wa mpango?

Uzazi wa mpango ni sehemu muhimu ya afya ya uzazi
kwa mwanaume.
Kwa kufuata uzazi wa mpango wewe na mwenzi wako
mwaweza kupanga wakati muafaka wa kupata mtoto
pia ukubwa wa familia yenu.
Mwanaume anaweza pia anatakiwa kushiriki na mwenzi
wake kuamua njia salama na muafaka ya uzazi wa
mpango.
Njia za kisasa za uzazi wa majira zinamhusu mwanaume
pia. Baba aweza kutumia Kondom. Kondomu zinafaa
kwa wanandoa na hata walio nje ya ndoa. Zinaweza
kukulinda wewe na mpenzi wako kutokana na magonjwa
ya ngono na mimba isiyopangiliwa.
Wanaume wanaoamua kufunga uzazi wanaweza kutumia
njia ya operesheni ndogo.

Je? Mwanaume ana nafasi
gani wakati wa ujauzito na
hata uzazi?

Msaidie mwenzako kwa:
Kupata ushauri na upimaji wa VVU pamoja. Kumbuka
dawa za ART huzuia maambukizi toka kwa mama kwenda
kwa mtoto.
Kumkumbusha mwenzako kutumia virutubisho na dawa
alizopewa pia muimize kurudi siku ya tarehe yake.
Kufanya maandalizi ya mtoto ikiwa ni pamoja na kutenga
fedha za usa๏ฌri, matibabu na mahitaji mengine yawezayo
kutokea.
Kumuhimiza na kumuunga mkono akajifungulie kwenye
kituo cha afya.

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Tohara ya Mwanaume kwa Ajili ya Kukinga Maambukizo ya VVU.๐Ÿ’ฏโœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!๐Ÿ‘

Jichukulie ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1500/= leo tuu! ๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuoda>>๐Ÿ‘ˆ Uendelee kuelimika.

๐Ÿ‘‰<<WEKA ODA HAPA>>๐Ÿ‘ˆ

๐Ÿผ Baada ya kuweka oda, sasa endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

happy-spring-smiley-emoticon.gif

.

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

๐Ÿ“ฐ Posti nyingine๐Ÿ‘‡

๐Ÿ“Œ Kilichotokea baada ya kuzamia sherehe

Pale unapozamia kwenye Dinner Party ya Jumuiya Fulani, sasa Lengo la Jumuiya hiyo ni kupata Fedha za kutunisha Mfuko wa Jumuiya…sasa unakakaa mbele kabisa ili Muda wa Msosi usichelewe na kukuta kwenye Buffee yamebaki maharage!

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kilichotokea baada ya kuzamia shereheโœ…

๐Ÿ“Œ Angalia nilichomfanyia huyu dereva sasa

tulikua kwa basi tunaelekea arusha,ile namcheki dereva kumbe ni best yangu na basi ilikua kwenye spidi hatari, nikaenda kumziba macho nkamuuliza otea mi ni nani, kabla hajanijibu nikasikia kishindo kikubwa sana
NA SASA HIVI NIMEZINDUKA NIMEONA ABIRIA WOTE TUPO WODI NAMBA 3 HAPA KCMC MOSHI. ๐Ÿค•๐Ÿค•๐Ÿค•๐Ÿค•
SODA ZA WAGONJWA PLIIIZ!!! ๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia nilichomfanyia huyu dereva sasaโœ…

๐Ÿ“Œ Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:

Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:
(a)Nyani haoni…..valisa miwani!
(B)Debe tupu….weka dengu!
(c)Masikini akipata….iko acha iba!
(d)Penye kuku wengi…chinja bili,tatu!
(e)Asiyesikia la mkuuu….peleka yeye polisi!
(f)Penye wengi……iko kutano ya chadema!

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:โœ…

๐Ÿ“Œ USHAURI WANGU ANZA KUAJIRIWA KAMA MUWEKEZAJI TU ILI UJIAJIRI NA KUAJIRI WENGINE

Kwa lugha nyepesi ni kwamba ukiajiriwa maana yake umeshindwa kujitegemea kwa ujuzi wako (yaani hujui ufanyie nini) hivyo umeona uukabidhi ujuzi wako kwa wenye "akili na uwezo" wa kuupangia matumizi ya huo ujuzi wako.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰USHAURI WANGU ANZA KUAJIRIWA KAMA MUWEKEZAJI TU ILI UJIAJIRI NA KUAJIRI WENGINEโœ…

๐Ÿ“Œ Hichi ndicho unatakiwa uwe nacho kulingana na umri wako

20 - 25 =Iwe kama ni kielimu hujafikia malengo yako,sitisha mara moja tafuta kazi/biashara ya kufanya,pigana kufa na kupona ili kama vipi urudi shule kwa pesa yako.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Hichi ndicho unatakiwa uwe nacho kulingana na umri wakoโœ…

๐Ÿ“Œ Mchungaji na pedeshe

Mchungaji kamfuata pedeshe moja maarufu kwa
kumwaga pesa kwenye kumbi za muziki;
MCHUNGAJI: Kijana, tuko katika harakati za
kujenga kanisa, jitafutie nafasi katika ufalme wa
mbingu kwa kuchangia ujenzi huu. Na Mungu
atakubariki zaidi
PEDESHE: Samahani Mchungaji haitakuwa vizuri
mimi kuchangia kanisa, fedha zangu ni haramu,
huwa nazipata kwa utapeli na kuuza madawa ya
kulevya.
MCHUNGAJI: Yote ni heri, pesa yako tutatumia
kwa kujenga eneo la choo we toa tu!!!

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mchungaji na pedesheโœ…

๐Ÿ“Œ Bongo usanii mwingi!!!

BONGO USANII UMEZIDI DAAH!!

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Bongo usanii mwingi!!!โœ…

๐Ÿ“Œ Angalia huyu mwalimu alichokifanya

*Mwalimu aliingia darasani akiwa amechoka kinoma
akawambia wanafunzi. 'leo tutajifunza kipindi cha
dini " wanafunzi wakiwa wanajiandaa ili kuendelea
na kipindi mwalimu akajiegesha kwenye kiti klichokua
karibuu yake baada ya dakika kadhaa mwalimu alipitiwa
na usingizi, ghafla alingia mkurugenzi na
kusimama pembeni mwa kile kiti alichokalia mwalimu
ghafla kmya kikatawala darasani kiasi cha kunfanya
mwalimu ashtuke usingizini aliamka huku akipiga
miayo alpotupa jicho pembeni alimuona mkurugenzi
kasimama pemben! akiwa anababaika alifungua
kinywa na kusema ' Hivi ndivyo walivyolala wanafunzi
wa YESU walipokua wakimsubli kule mlimani, je
kuna mwenye swal? mkurugeni pale alipokua
akapiga makofi na kumsifia mwalimu kwa kufundisha
kwa vitendo.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia huyu mwalimu alichokifanyaโœ…

๐Ÿ“Œ Wazo la Leo

WAZO LA LEO!"Vaa nguo zote upendeze lakini SANDA ndiyo Fasheni ya mwisho!.Tembea kote lakini KABURINI ndiyo matembezi ya mwisho!.Panda Gari, Farasi, Meli, Treni, Ndege, Ngamia, Bajaji na Pikipiki lakini JENEZA ni Gari la mwisho!. Kusanya mali na mizigo mingi ya thamani lakini UDONGO ni Mzigo wako wa mwisho!.Jiite majina yote lakini marehemu ndio jina lako la mwisho. Tubu ndugu yangu wakati ndio huu.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Wazo la Leoโœ…

๐Ÿ“Œ Wadada haya ndiyo yalikua mapenzi ya kweli

Ladies jaribu kuchukua hata dakika mbili kuwakumbuka na kuwaombea mema huko walipo wale watu mliokua mna date nao wakati mko secondary …anakupenda bila make up.. Bila mawigi.. Bila kusuka.. Umenyoa kichwa kama baba ako.. Unashinda na sketi jekundu lina marinda miezi 6 alafu oversize… Shape haieleweki haionekani.. Umekonda.. Unakula ugali na maharage ya wadudu ila yeye yuko bega kwa bega na wewe.. Yale ndio yaliitwa True Love sasa..

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Wadada haya ndiyo yalikua mapenzi ya kweliโœ…

๐Ÿ“Œ Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!

*_Mke mmoja alimpa mme wake redio aende nayo chooni ili asiboreke kwa vile huwa anakaa muda mrefu. Basi alvyotoka akamuuliza,''ehe mme wangu ulienjoy?" Mme,"ah wajinga hawa! Wameniwekea wimbo wa taifa,nimejisaidia huku nimesimama_*

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Huyu jamaa ni shida, Chezea wimbo wa Taifa!โœ…

๐Ÿ“Œ Utani lakini umeelewa!!!

UTANI LAKINI UNAELEWA-
Mdada mmoja alitaka kujua kiasi gani
anapendwa na mume wake, hivyo akataka kujua
mumewe atafanya nini endapo ataamua
kuondoka na kumuacha!
Mwanamke huyo akaamua kuandika barua
inayosema "Samahani mume wangu, nimeamua
kuondoka na kwenda kuanza maisha mapya
mbali na wewe"
Barua hiyo akaiweka juu ya meza iliyokuwa
chumbani.
Baadaye jioni, muda wa Mumewe kurudi
mwanamke huyo akajificha chini ya uvungu wa
kitanda mule chumbani
Mume alipoingia chumbani akakuta ile barua
juu ya meza, akaisoma kisha, akaandika
maneno fulani kwenye ile ile barua, harafu
akaanza kuimbaimba kwa furaha huku akipiga
miluzi na akiwa anavua nguo.
Akapiga simu na akasikika akisema hivi "hello
mpenzi, nina raha sana leo.. yule mwanamke
nuksi amesalenda mwenyewe kaondoka na
kutuachia uwanja, jiandae nakuja"
Muda huo huo Mume akaondoka.
Mwanamke alipokuwa uvunguni akawa anatoka
lakini amenyong'onyea na amelowa mashavu
kwa machozi.
Akasogea pale ilipo barua na akataka kujua
mumewe aliandika kitu gani kwenye ile barua.
Akakuta maneno haya "nimeona mkono wako
uvunguni, tafadhali andaa chakula nina njaa
sana mumeo, ila nimetoka kidogo nafuata
maziwa nilisahau kupitia. Nakupenda mke
wangu""

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Utani lakini umeelewa!!!โœ…

๐Ÿ“Œ Utani wa wahindi, cheka kidogo

Mhindi afaulu mtihani wa Kiswahili

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Utani wa wahindi, cheka kidogoโœ…
happy-times-smiley-emoticon.gif

๐Ÿ““ Posti za sasa๐Ÿ‘‡

A Je, watu wanaoishi na hali ya ualbino wanaweza kuzaa watoto bila matatizo?

Ulemavu wa watu wanaoishi na ualbino hauingiliani na uwezo
wa kuweza kuzaa. Tuelewe kwamba ulemavu huu uko tu kwenye
ngozi na siyo kwenye via / mfumo wa uzazi. Kwa maana hiyo
basi; Albino anaweza kuzaa watoto wenye afya nzuri. Pia
wanaweza kuzaa watoto wenye ngozi ya kawaida (blackii) kama
mzazi mwenzie hatakuwa amebeba vinasaba vya ualbino.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je, watu wanaoishi na hali ya ualbino wanaweza kuzaa watoto bila matatizo?โœ…

A Jinsi ya kuishi maisha marefu (Mambo ya kuzingatia ili uishi maisha marefu)

  1. Kuuandaa mwili kwa maisha marefu kwa kufanya mazoezi
  2. Kuwa makini kutambua na kutibu matatizo ya kiafya
  3. Kuepuka mazingira na kufanya kazi kwa namna au kazi zinazoweza kudhuru maisha yako. Mfano kuendesha gari bila kufuata utaratibu, kutokuvaa vifaa vya kujikinga wakati wa kazi
  4. Epuka vitu vyenye sumu vinavyoweza kudhuru afya yako na kukuletea matatizo ya kiafya kama dawa za mimea na mifugo, zitumie kama inavyotakiwa
  5. Usinywe pombe, usivute sigara wala kutumia dawa za kulevya
  6. Kula mlo kamili
  7. Usile vyakula vyenye chumvi na mafuta mengi
  8. Kunywa maji mengi ili kusafisha mwili
  9. Epuka msongo wa mawazo
๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi ya kuishi maisha marefu (Mambo ya kuzingatia ili uishi maisha marefu)โœ…

A Angalia kilichotokea baada ya dogo kupewa ada na kuitumia kubeti

Dogo kampigia simu baba yake;
DOGO: Baba katika zile shilingi laki mbili ulizonipa
nikalipe ada nimetumia shilingi alfu 30 kubeti
BABA : Unasema nini we mpumbavu mshenzi
mkubwa? Nimekukanya mara ngapi kuhusu kubeti?
DOGO : Lakini baba
BABA : Lakini baba nini ngoja urudi utaona
ntakachofanya.
DOGO : Nilitaka kukwambia kuwa nimeshinda
shilingi milioni 3
BABA : Ndio hayo ninayosema wewe mpumbavu
sana kwanini hukutumia laki nzima kubeti? Si
ungepata pesa nyingi zaidi? Ngoja urudi niwataarifu
ndugu zako kuhusu uulivyo na akili za kuamua
haraka mwanangu mpenzi…

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia kilichotokea baada ya dogo kupewa ada na kuitumia kubetiโœ…

A Chezea mbulula wewe...!!!

Jamaa aliamua kumtoa demu wake out kwaajili ya chakula cha usiku kufika hotelini wakakaa mezani mhudumu akaja,

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Chezea mbulula wewe...!!!โœ…

A Je, nifanye nini ili kujikinga na maambukizi ya virusi vya UKIMWI na UKIMWI?

Hakuna chanjo dhidi ya maambukizi ya Virusi vya UKIMWI na UKIMWI, Lakini kuna mienendo ya tabia ambayo i itaweza kukusaidia kujikinga na maambukizi ya UKIMWI na UKIMWI. Kutokufanya ngono kabisa ni njia mojawapo ya kujikinga na maambukizi ya UKIMWI na UKIMWI. Kuwa mwaminifu na kuwa na mpenzi i ambaye hajaambukizwa ni njia nyingine ya kujikinga. Lakini hii i ii inahitaji wote muwe katika afya nzuri ( bila maambukizi) wakati mnaanza uhusiano wa kujamii ana kwa mara ya kwanza.
Pia i inashauriwa hima kutafuta matibabu ya magonjwa ya ngono mara pale yatakapojitokeza. Vidonda vinavyosababishwa na magonjwa ya ngono vinasababisha mwingiliano wa maji maji ya ukeni, maji maji ya uumeni na damu wakati wa kujamii ana na kuwezesha Virusi vya UKIMWI kupita kwa urahisi.
Kufuata kanuni za ngono salama ni njia nyingine ya kujikinga ili usiambukizwe na Virusi vya UKIMWI na UKIMWI. Ngono salama kwa upande mwingine ni kitendo cha kukaribiana ambacho hakitahusisha uume kuingia ukeni au njia ya haja kubwa. Pia utumiaji wa kondomu kila wakati ngono i itahusisha kuingizwa kwa umme, ukeni au njia ya haja kubwa ni njia nyingine ya kujikinga

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je, nifanye nini ili kujikinga na maambukizi ya virusi vya UKIMWI na UKIMWI?โœ…

A Mapishi โ€“ Kisamvu cha Karanga

Mapishi yetu leo ni kisamvu cha kuchanganya na karanga. Karibu.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mapishi โ€“ Kisamvu cha Karangaโœ…

A Kwa nini wanaume wengi hupenda kufanya mapenzi baada ya kulewa; na wasichana wengi hupatwa na vishawishi

Pombe ina tabia ya kufanya ubongo kushindwa kufikiri, na
kushindwa kujizuia na vishawishi vya kufanya mapenzi. Pombe
huwafanya watu kustarehe, kuwa wazembe na kushindwa kutoa
maamuzi ya busara kutokana na kutojali. Ndiyo maana kuna
uhusiano sana kati ya maambukizo ya VVU na ulevi wa kupindukia.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kwa nini wanaume wengi hupenda kufanya mapenzi baada ya kulewa; na wasichana wengi hupatwa na vishawishiโœ…

A Safari ni safari

๐Ÿ˜‹๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Safari ni safariโœ…

A Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.

Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.
Mwalimu aliwauliza ni wangapi wanawapenda waume zao? Wote wakanyoosha mikono kama ishara ya kuwa wanawapenda waume zao.
Mwalimu akauliza tena, โ€œNi lini mara ya mwisho umemwambia mumeo โ€œNakupenda Mpenziโ€?

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.โœ…

A Jinsi ya kulisha mbuzi wa maziwa

Jinsi Ya Kuwalisha Mbuzi Wa Maziwa
Ni muhimu kufahamu kuwa chakula unachomlisha mbuzi wako ndicho kitakachotengeneza maziwa hivyo basi ni muhimu:

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi ya kulisha mbuzi wa maziwaโœ…

A Ushauri wang katika maisha

Kuna baadhi ya LEVEL huwezi kufika…Kuna MAFANIKIO huwezi kuyafikia…Kuna HELA huwezi kuzipata…Kama umezungukwa na watu BASIC…
Kuanzia asubuhi mpaka jioni wanaongelea WATU TU….Fulani kamegwa na yule……halafu yule naniliu saivi anatembea na yule ex wa nanii……Asubuhi mpaka jioni DISCUSSING PEOPLE…Hawa ndio watu BASIC…Hata siku 1 hawatakupa Ushauri kuhusu HOW TO REACH SOMEWHERE…NEVER
Na ukionekana unaanza kufanya vitu EPIC watakugeuka kwamba UNARINGA..UNAJISIKIA..UMEWATENGA…UNAJIDAI UNA HELA…and lots of negatives thoughts..
Pengine ulipaswa kuwa mbaaalii kibiashara lakini HUWEZI coz umezungukwa n Mbaazi tupu…BASIC PEOPLE…Ukiwaambia umesikia Kiwanja kinauzwa Kigamboni wanakwambia Kigamboni watu wanatapeliwa kuna mradi wa Joji Bushi…Ukiwambia unataka kujiunga GNLD wanakwambia UNALIWA HELA…Unaamini unaacha!…Nataka kufanya Kitu flani WANAKUKATISHA TAMAA
Unahitaji kuzungukwa na watu wenye POSITIVE ENERGY ambao ukiwambia unataka kwenda Mbinguni kwa kupitia Mkuranga wanakuchangia Nauli…ukisema naacha kazi watu ohh utakula nini..utaishije…Mji Mgumu huu..Wenzio wanatafuta kazi we unaacha ur losing it…WHO SAID??…NEGATIVE PEOPLE WILL BRING U DOWN….Ukitaka Kupaa kaa karibu na ndege…We unataka kupaa unakuwa rafiki wa Nyangumi…UNAZAMISHWA SASA HIVI!!
Positive people wakiona umefanya jambo wanauliza HOW DO WE ACHIEVE THIS na sio FULANI ALIWAHIFANYA HII AKAFELI..
Ikikusaidia Chukua..
ISOLATE ALL NEGATIVE PEOPLE AROUND YOU kama unataka kufikia Malengo Makubwa

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ushauri wang katika maishaโœ…
big-dancing-banana-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

happy-elmo-smiley-emoticon.gif
miss-you-puppy-smiley-emoticon.gif