sheria kuhusu kufanya punyeto

uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png

sheria kuhusu kufanya punyeto

Punyeto ni kupapasa au kusugua kiungo cha uzazi ili uweze kupata
starehe. Hakuna kosa kwa tendo hilo, kwa sababu hakuna tatizo
lolote kwa mvulana au msichana. Kwa kawaida watu hufanya hivyo
kwa siri, baadhi ya mila na desturi wanapinga kufanyika kwa
tendo hili hata hivyo hakuna sheria yoyote kuhusu punyeto.

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, sheria kuhusu kufanya punyeto. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
elimu-sayansi-na-tekinolojia.png
uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

afya-mapishi-na-lishe.png
vichekesho-bomba-vya-siku.png
uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png