Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif Ni katika umri gani vijana wana haki ya kujihusisha na mambo ya kujamiiana?βœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusuπŸ‘‡;

IMG_20170703_130412.jpg
πŸ’‘Leo nimekutayarishiaπŸ’« makala kuhusu🌠 Ni katika umri gani vijana wana haki ya kujihusisha na mambo ya kujamiiana?πŸ‘‡.

πŸ’₯Ni katika umri gani vijana wana haki ya kujihusisha na mambo ya kujamiiana?πŸ‘‡

Kujamiiana ni uamuzi wa mtu binafsi. Ni uamuzi wako na hakuna
mtu yeyote mwenye haki ya kukuamulia. Lakini unapoamua
kujamiiana hakikisha kwamba ni maamuzi uliojulishwa na kwamba
unaelewa matokeo ya kujamiiana. Usisahau kuchukua hadhari
muhimu. kumbuka kutumia kondomu kujikinga wewe na mwenzi
wako kutokana na mimba usizotarajia na magonjwa kama vile
Virusi vya UKIMWI. Madhari mwili wako unaendelea kukua,
kujamiiana bila ya kondomu ni hatari zaidi kuliko mtu mzima,
kwa sababu maambukizo mengine haswa kwa vijana yanaweza
kukuletea matatizo kama vile ugumba baadaye katika maisha.
Pia jiulize mwenyewe kwa uangalifu kama kweli unataka
kujamiiana. Ni muhimu pia kujadiliana na mwenzi wako na kuwa
na hakika kama wote wawili mnataka kujamiiana. Usijamiiane
kwa sababu tu unafikiria kwamba watu wengine wanajamiiana
au unajitosa kwa kuwa unashawishiwa na marafiki au watu
wazima.

πŸ‘ŠUsikubali kupitwa na Jarida la Kilimo Bora cha Bamia. Linafafanua Kilimo cha bamia . πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

HAPPY-MOMENTS.jpg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Ni katika umri gani vijana wana haki ya kujihusisha na mambo ya kujamiiana?? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
images-10.jpeg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

.

.

.

.

πŸ“ Misemo ya AckySHINEπŸ‘‡

MA.gif
MA.gif Ackshine BlogπŸ“‹
MA.gif Je wajuaπŸ“‹
MA.gif Urithi wa mtuπŸ“‹
Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

images-13.jpeg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES