Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif mbegu za kiume haziwezi kupita kwenye kondomuβœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusuπŸ‘‡;

IMG_20170703_130916.jpg
πŸ’‘Leo nimekutayarishiaπŸ’« makala kuhusu🌠 mbegu za kiume haziwezi kupita kwenye kondomuπŸ‘‡.

πŸ’₯mbegu za kiume haziwezi kupita kwenye kondomuπŸ‘‡

Je, mbegu za kiume zinaweza kupita kwenye kondomu?

Hapana, mbegu za kiume haziwezi kupita kwenye kondomu. Kondomu zimetengenezwa ili kuzuia mbegu za kiume kufikia ukeni wakati wa kujamiiana. Kwa sababu shahawa haziwezi kupita kwenye kondomu, kondomu ni njia nzuri ya kuzuia mimba pamoja na maambukizi ya magonjwa ya zinaa pamoja na maambukizi ya virusi vya UKIMWI.

Watu wengine wanasema kwamba kuna mashimo madogo kwenye kondomu yanayorahisisha mbegu pamoja na vijidudu vya magonjwa ya zinaa kupita. Huu ni uongo. Ukitaka kuwa na uhakika kwamba kondomu mpya haina mashimo, chukua kondomu moja na ijaze maji ya kawaida. Utaona kwamba maji hayapiti kwenye kondomu kabisa. Baada ya kujaribisha itupe kondomu ndani ya choo cha shimo au ichome moto, lakini usiitumie wakati wa kujamiiana

Soma zaidi kuhusu..

Je, mwanaume ambaye ana uwezo wa kumwaga shahawa bila shida, inawezekana kwamba ni mgumba?

Je, kuna matatizo yoyote kama mdomo wa msichana utagusana na shahawa?

mbegu za kiume haziwezi kupita kwenye kondomu

Je,mwanaume akitoa uume nje ya uke kabla ya kumwaga shahawa anaweza kuambukizwa yeye au mwanamke na Virusi vya UKIMWI na UKIMWI?

πŸ‘ŠUsikubali kupitwa na Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti. Linafundisha ulimaji wa matikiti . πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

images-16.jpeg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu mbegu za kiume haziwezi kupita kwenye kondomu? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
images-22.jpeg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

.

.

.

.

πŸ“ Misemo ya AckySHINEπŸ‘‡

MA.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES