Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ‘‰ Magonjwa ya zinaa yanavyoeneaโœ…

Magonjwa ya zinaa husababishwa na vijidudu vya magonjwa na huambukizwa kwa kukutana kimwili na mtu mwenye vijidudu hivyo.
Katika Tanzania magonjwa haya yameenea sana haswa kwa vijana.. Hivyo kama una wasiwasi wewe au mpenzi uliyekutana naye kimwili kuwa na ugonjwa kama huo, muhimu mwende kupimwa. Magonjwa hayo yasipotibiwa kikamilifu yanaweza kuleta madhara makubwa. Magonjwa ya zinaa mara nyingi yanasababisha ugumba.

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Magonjwa ya zinaa yanavyoenea.๐Ÿ’ฏโœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!๐Ÿ‘

Usikubali kupitwa na ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ…. Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10. ๐Ÿ‘‰Bofya hapa Kuchukua๐Ÿ‘ˆ

[VIDEO MPYA] ๐Ÿ‘‰ Bonge la nyoka lilivyojibanza kwenye gari๐Ÿ‘ˆ

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ“ฐ Posti nyingine๐Ÿ‘‡

๐Ÿ“Œ Watu wana vimaneno

WATU WANA VIMANENO๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Watu wana vimanenoโœ…

๐Ÿ“Œ Baadhi ya misemo mikali ya leo

1. Mwanaume hata awe bahili vipi, hawezi kumpa mwanamke mimba nusu…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Baadhi ya misemo mikali ya leoโœ…

๐Ÿ“Œ Kichekesho cha mtalii na mbongo

Duh! Sikubali bora mbavu zituume wote!….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kichekesho cha mtalii na mbongoโœ…

๐Ÿ“Œ Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamani

Jamaa aliokota wallet, alipofika nyumbani akapiga simu kwenye radio station "naitwa Juma nimepiga simu kutangaza kuwa nimeokota wallet ndani ina laki7, ATM card na karatasi yenye PIN ya ATM card na kijimfuko cha dhahabu" Mtangazaji akasema, kwa hiyo ungependa kumrudishia mwenyewe kama anakusikiliza? Jamaa akajibu; hapana, ninaomba kumuombea dedication wimbo wa R.Kelly usemao "U SAVED ME" umfikie popote alipo!!….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamaniโœ…

๐Ÿ“Œ Hichi ndicho unatakiwa uwe nacho kulingana na umri wako

20 - 25 =Iwe kama ni kielimu hujafikia malengo yako,sitisha mara moja tafuta kazi/biashara ya kufanya,pigana kufa na kupona ili kama vipi urudi shule kwa pesa yako…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Hichi ndicho unatakiwa uwe nacho kulingana na umri wakoโœ…

๐Ÿ“Œ Duh! Hiki nacho chombo cha moto?

_Sheria inasema kila anaetembea na chombo cha moto barabarani sharti awe na leseni._
_Sasa hawa wauza kahawa mbona wanatembea na chombo cha moto lakini hawakamatwi ๐Ÿ˜ก._
_Hizi sheria zinapendelea._
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Duh! Hiki nacho chombo cha moto?โœ…

๐Ÿ“Œ Cheki huyu mwanamke anavyomkomoa mme wake baada ya kumsaliti

MKE: Mbona unanukia pafyumu ya kike?
MUME: Yaa kuna mwanamke tulikuwa tumeminyana ndani ya daladala
MKE: Na lipstiki kwenye shati?
MUME: Tulikumbatiana na wageni toka Zambia walitembelea ofisi yetu
MKE: Na ile kondom iliyotumika kwenye mfuko wa suruali?
MUME: Bwana ee acha maswali ya kijinga mi nalala nina usingizi
MKE: Lazima niulize mie huwa nahakikisha nimeacha kila kitu hukohuko ndio narudi nyumbani
MUME: Umesema nini wewe?
MKE: Bwana ee acha maswali ya kijinga mi nalala nina usingizi. ๐Ÿ˜„๐Ÿ˜„….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Cheki huyu mwanamke anavyomkomoa mme wake baada ya kumsalitiโœ…

๐Ÿ“Œ Jifunze kuwajali wazazi kwa kusoma kisa hiki

Lameck alikuwa akiendesha gari kwa kasi sana alipokutana na akina Mama watatu ambao walinyoosha mkono kumuomba lift, ingawa alikua na haraka lakini aliwaonea huruma na kusimama, sehemu waliyokuwa ilikuwa ni kichakani na kwakuwa alikuwa peke yake hakuona sababu ya kuwanyima lift…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jifunze kuwajali wazazi kwa kusoma kisa hikiโœ…

๐Ÿ“Œ MAWAZO YA PAPITO AKISHAPGA VTU VYAKE

Mei mosi sikukuu ya *wafanyakaz*
sabasaba sikukuu ya *wafanyabiashara*
Nanenane sikukuu ya *wakulima*
EBU NA NYIE KOMAENI CHUKUENI
ata…….
Tisatisa au kumikumi iwe sikukuu ya *wanafunzi*….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰MAWAZO YA PAPITO AKISHAPGA VTU VYAKEโœ…

๐Ÿ“Œ Jinsi ya kulima vizuri zao la kabichi

Kichwa cha kabichi kinapofunga vizuri, hutumika kama chakula na huvunwa baada ya kufunga na kukomaa vizuri. Kwa kawaida kabichi hupandwa kwa msimu mmoja, lakini iwapo itakuzwa kwa ajili ya kutoa mbegu hukuzwa zaidi ya msimu mmoja. Endapo inalimwa sehemu yenye maji ya kutosha, inaweza kulimwa msimu wote wa mwaka. Soko lake ni la uhakika katika kipindi chote na ni muhimu kwa afya. Pia, linaweza kutumika kama malisho ya mifugo
Mizizi: Mizizi ya kabichi hutawanyika ardhini vizuri. Kwa kawaida, huenda chini kiasi cha sentimita ishirini (20 sm), na hujitawanya kwa kiasi cha sentimita sabini na tano (75sm).
Shina: Shina la mmea wa kabichi huwa na rangi ya kijani au zambarau. Hii hutegemeana na aina ya kabichi, na kwa kawaida ni fupi…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi ya kulima vizuri zao la kabichiโœ…

๐Ÿ“Œ Cheki huyu jamaa alivyoumbuka kwenye harusi

Jamaa mmoja alialikwa ktk harusi. Akafika mlango Wa 1 umeandikwa kulia ni ndugu Wa maharusi, kushoto ni wageni waalikwa, akaenda kushoto maana yy alialikwa. Akakuta mlango wa2 umeandikwa kulia wenye zawadi kushoto wasionazawadi yy hakuwa na zawadi. Mlango Wa 3 umeandikwa kulia wanawake kushoto waume akapita kushoto akajikuta ametokea mtaani….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Cheki huyu jamaa alivyoumbuka kwenye harusiโœ…

๐Ÿ“Œ Ujanja alioutumia msichana wa kazi ili apandishiwe mshahara na mama mwenye nyumba

Msichana wa kazi alitaka mama mwenye nyumba ampandishie mshahara….. Mama mwenye nyumba akamwambia msichana ampe sababu tatu za kutaka kupandishiwa mshahara…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ujanja alioutumia msichana wa kazi ili apandishiwe mshahara na mama mwenye nyumbaโœ…

๐Ÿ“Œ Stori ya lily

[11:24, 18/02/2015] Grace Ngehula: fungue geti atakuja kukufungulia yeye,
[17:09, 02/02/2015] Lily .CPA: Tumejenga nyumba ya ghorofa basi ile naingia naongea na mlinzi kumbe yuko ghorofan ananiangalia atu mie sikumuona maaan niusiku na amekaa kwenye kono, badae ndio kaka akaniambia umeona anavyokuangalia yule kule juu, ndio nikamuona, alipoona nimemuona tu akarudi ndani
naingia seblen tu nae aanshuka ngazi, akanifanta akanikumbatia akasema nikupokeee hand bag, kisha twende dining kuna gift yako tukaenda hadi dining, nikakuta kuna keki, akamuita dada aandae sahani alete cha champagine, basi nikajikausha kama sio mie nikafutrahi ili awe na Amani, nikashangaa mbona hasira nilizoambiwa anazo sizioni tena basi tukakata keki tukala, akaniiimbia wote na kina dada na kaka wa mlangoni kisha wakasambaa, tukapanda juu kulala, ile nafika juu tu akaniambia nina gift yako ingine,, njoo tukae hapa tuongee kidog nikupatie zawad, tukae sebule ya juu, ambayo inatazamana na chumba chetu, niakmwambia nisubiri basi nakuja,
[17:10, 02/02/2015] Lily .CPA: Bas niliiingia ndani nikachkua simu nikamusms kelvin asinipigie maan nimefika nyumbani, hakujibu chochote kile, basi nilitoka nje nikaakaa seblen na tauro langu, mme wangu akasema mbona hukuniaga ulipoenda na sio kawaida yako??? Akasema mbona hukuniambia wakati huwa unaaga, nikamwambia mgonjwa alizidiwa nikachanganyikiwa akasmea
, KUWA MAKINI NA HAYO UNAYOTAKA KUYAFANYA, akanifata akaniambia nakupenda sana, jitahidi uniheshimu, usiniumize,niksema sawa, akaniambia, chukuwa zawadi yako pale kwenye kikabati cha vitabu nikaenda nikakuta simu nzuriiii ya HTC ONE rangi ya gold, Niliruka sanaaaa sana nikamkumbatia, akafurahi akaniambia basi anitie pale seblen sikujivunga nafuraha ya simu nikampaila kuna kitu alihisi, maana aliponitia tu akaniangalia usoni, mboo ililala, hakukojoa kabisa, akanitazma usoni akaniuliza unaenjoy nikasem yes, you? Aksem me too ila nashangaa kwanini mboo imelala, hasimami
[21:36, 02/02/2015] Lily .CPA: An airline introduced a special
package for business men. Buy your ticket and your wife travels free.
After great success, the
company sent letters to all the wives asking how their trips went.
All of them gave the same reply: " Which Trip??????"….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Stori ya lilyโœ…

.

๐Ÿ““ Posti za sasa๐Ÿ‘‡

A Nimwambie nini mtu anayejaribu kunishawishi nijihusishe na makundi ya watu wanaokunywa pombe na wavutaji sigara?

Kama umeamua kutovuta sigara wala kunywa pombe ni uamuzi
mzuri sana na wa kiafya. Ni haki yako binafsi kuchukua uamuzi
huu, kama vile watu wengine pia wanavyoruhusiwa kufanya
maamuzi kuhusu maisha yao wenyewe…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Nimwambie nini mtu anayejaribu kunishawishi nijihusishe na makundi ya watu wanaokunywa pombe na wavutaji sigara?โœ…

A Kulambana sehemu za siri

Si rahisi kusema ni kitendo kipi kilicho cha kawaida na kisicho cha kawaida. Kulamba ni jambo linalofanyika na kama wahusika wote wanalipenda ni sawa. Inashauriwa kuosha sehemu za siri kabla ya kufanya hivyo. Kwa kufanya hivyo, yaani kunawa kunafanya tendo hili kufanyika katika hali ya usalama kiafya. KAMA wote mtakuwa wazima bila kuwa na maambukizi ya magonjwa ya zinaa hasa kisonono (gono)…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kulambana sehemu za siriโœ…

A Je, kuna madhara yoyote pale utakapojaribu kutumia dawa za kulevya mara moja tu au utakapotumia kwa kiasi kidogo sana?

Kutumia dawa za kulevya kwa kiasi kidogo kunaweza kusilete madhara i ila mpaka tu pale utakapoyazoea. Mara nyingi watu huanza kuhitaji dawa zaidi pale wanapozizoea na kupata madhara. Hii i ii inaweza kusababishia mtu kutawaliwa na dawa za kulevya. Mtumiaji wa dawa za kulevya anaweza kuwa mtegemezi wa dawa hizo bila ya kujijua. Kujaribu dawa za kulevya kunaweza kukawa na madhara kama โ€œutaishia pabayaโ€. โ€œKuishia pabayaโ€ ni jambo la kutisha na si la kufurahisha hata kidogo! Hali hiyo inaweza kutokea mara ya kwanza unapoanza kutumia bangi…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je, kuna madhara yoyote pale utakapojaribu kutumia dawa za kulevya mara moja tu au utakapotumia kwa kiasi kidogo sana?โœ…

A Je, mtu anaweza kuambukizwa virusi vya UKIMWI na UKIMWI iwapo atavaliana nguo na mtu mwenye Virusi vya UKIMWI na UKIMWI?

Hapana, Virusi vya UKIMWI na UKIMWI hauambukizwi kwa kuvaliana nguo na mgonjwa, kwa sababu vijidudu vya UKIMWI vinakufa baada ya muda mfupi vikiwa hewani. Hata hivyo, kufuatana na kanuni za usafi, ni vizuri zaidi kuvaa nguo zilizofuliwa na kupigwa pasi…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je, mtu anaweza kuambukizwa virusi vya UKIMWI na UKIMWI iwapo atavaliana nguo na mtu mwenye Virusi vya UKIMWI na UKIMWI?โœ…

A Mtunzi katumia falsafa Nzuri sana!!

MTUNZI KATUMIA FALSAFA NZURI SANA.
Mtoto mdogo alimfuata baba yake na
kumuliza, "
Nini maana ya SIASA?"
Baba akajibu, " Mwanangu ngoja nijaribu
kujibu kwa mfano huu,
Mimi natafuta fedha
ya matumizi, hivyo niite mimi BEPARI,
Mama yako yeye anasimamia matumizi ya
fedha, hivyo mwite SERIKALI,
Mimi na mama yako tuko kwa ajili ya kuwapa
nyie
mahitaji yenu hivyo nyinyi
twawaita WANANCHI.
Dada wa kazi yeye anatusaidia kazi za hapa
ndani hivyo tunamwita MFANYAKAZI. Na mdogo
wako ambaye ni mdogo tumwite FURSA ZA
BAADAYE" Haya sasa mwanangu hebu fikiri na
uone kama ina kupa jibu la kuridhisha….!
Kijana akaondoka na kwenda kulala huku
akifikiri na kuyatafakari maneno aliyoyasema
baba.
Baadae usiku ule, akasikia mtoto ambaye ni
mdogo wake akiwa analia hivyo akaamua
kuamka na kwenda kumcheki. Akaona mtoto
kajinyea na kajipaka uchafu huo huku akilia
kuashiria anahitaji msaada. Akaamua aende
chumbani kwa baba na
mama, akamshuhudia mama akiwa peke
yake kalala usingizi mzito na hana habari yoyote.
Hakutaka kumwamsha akaona angemsumbua
mama, akarudi na kwenda chumba cha dada wa
kazi na kuona mlango umefungwa.
Akachungulia kupitia tundu la ufunguo na
kuona dada wa kazi akiwa na baba. Akakata
tamaa na kurudi kulala bila ya kuwa
na msaada wowote kwa mdogo wake.
Siku ya pili mtoto akamwambia baba,
"sasa nafikiri naelewa maana halisi ya SIASA."
Baba akasema,
" safi sana mtoto mzuri,
haya sasa niambie kwa maneno yako maana
halisi
ya siasa kwa jinsi
ulivyoitafakari"
Mtoto akajibu, "Ni hivi, wakati BEPARI
anamyanyasa na kumtumia vibaya
MFANYAKAZI, SERIKALI imelala usingizi mzito,
Na
WANANCHI hawasikilizwi shida zao huku FURSA
ZA BAADAYE zikiwa zimesusiwa kwenye uchafu
bila
msaada.
Baba kidogo azimie.
TAFAKARI, CHUKUA ๐Ÿƒ๐Ÿ‘ฃ….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mtunzi katumia falsafa Nzuri sana!!โœ…

A Vijana Albino wafanye nini ili kulinda ngozi yao?

Pamoja na matatizo ya kuona, ngozi ya Albino ni rahisi sana
kudhurika kwa mionzi ya jua. Hatima yake ikiwa ni uwezekano
mkubwa wa kupata saratani ya ngozi. Hivyo basi, kila Albino
anashauriwa daima kujikinga dhidi ya mionzi ya jua kwa kuvaa
nguo za mikono mirefu, kuvaa kofia pana, kuvaa miwani ya jua na
kwa wale wenye uwezo kujipaka mafuta maalumu yanayosaidia
kukinga ngozi dhidi ya mionzi ya jua…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Vijana Albino wafanye nini ili kulinda ngozi yao?โœ…

A Ukubwa wa uume si kigezo cha kumridhisha mpenzi wako

Utajuaje kuwa ni kubwa au ndogo? Obviously ni kwa kujipima….lakini wanaume wengi wanapenda au hata kujisifia kuwa wao ni wakubwa, wakidhani ni moja ya sifa au hitaji la muhimu la wanawake…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ukubwa wa uume si kigezo cha kumridhisha mpenzi wakoโœ…

A Je, mvulana afanye nini ili kuzuia ndoto nyevu?

Ndoto nyevu ni kitu kinachowatokea vijana wakiwa usingizini. Haiwezekani kuzuiwa kwa sababu uko usingizini, lakini labda ingekuwa vizuri wewe kujiuliza kwa nini unataka kuzuia jambo hili, haswa ukizingatia kwamba ndoto nyevu hazidhuru afya yako kabisa na kwamba ni dalili kuwa sasa unakuwa mtu mzima, yaani mwanaume…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je, mvulana afanye nini ili kuzuia ndoto nyevu?โœ…

A Haya ndio maisha ya ndoa

Kuna kijana alikua anajua kuwa mke wake
anatoka nje ya ndoa basi akamwuliza mke,
mkewe akakataa, akamwambia baba yake
akaambiwa na babaake tulia mwanangu ndoa
zina mengi! akawa kila siku analalamika kwa
babaake, mwisho babaake akamwambia basi
ntakusaidia. Itabidi ujifanye unaumwa sana hoi
hujiwez halafu nitakuonyesha jawabu!
Basi kijana akajifanya anaumwa mzee akaitisha
kikao cha ndugu wote pande 2,
Mzee akaanza kueleza jaman kijana wetu
anaumwa amepata ugonjwa wa utata hospital
zote umeshindikana hivyo tumeenda kwa mganga
wa jadi amenipa dawa na ina masharti, inatakiwa
atakaye iandaa hii dawa awe mwanamke mwenye
ndoa ambaye hajawah kutoka nje ya ndoa tangu
alipoolewa ndo kijana wetu atapona!
Kama ametoka nje ya ndoa asiandae dawa hii
kwa sababu tukimpa kjana wetu watakufa wote!
Je kina mama nani ataandaa? Walitoka nje
wamama mmoja mmoja hadi mkewe na mamake
mzazi wakatoka, akafata mama ake kijana,
mashangazi na dada zake, mwisho wakabakia
wanaume peke yao! Mzee akamwambia
mwanangu umeona hali za ndoa zilivyo?
Acha kujisumbua tulia na mkeo nadhani
umejionea hali halisi.
Cha zaidi omba Mungu sana juu ya ndoa yako!
Kijana akazimia!….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Haya ndio maisha ya ndoaโœ…

A Jinsi ya kupika Keki Ya Maboga

Unga wa ngano vikombe vikubwa 3
Boga lililopondwa kikombe 1
Baking powder vijiko vidogo
Sukari kikombe kikubwa 1
Blue band kikombe ยฝ
Vanilla kijiko kidogo 1
Mayai 2
Maji kiasi/ maziwa
(kama nilazima)….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi ya kupika Keki Ya Mabogaโœ…

A Vitu (6) sita usivyotakiwa kufanya kabla ya kulala

Saa ya mkononi ina madhara iwapo
utaivaa kwa muda mrefu,
wanasayansi
wanashauri sio sahihi kulala ukiwa
umevaa saa mkononi…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Vitu (6) sita usivyotakiwa kufanya kabla ya kulalaโœ…

A Soma hapa wewe kijana wa kiume

Soma…hapa..we we kijana wa kiume.๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ‘‡๐Ÿฝ
*Nawaandikia ninyi vijana wa kiume na wanaume wote,
maana mna nguvu na mmejaliwa na mwenyezi Mungu utashi,
hekima na busara ili muweze kutawala kila kitu tokea kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu huu*.
` 1. Oa mwanamke ambae unaweza KUSALI nae na sio kwa sababu anajua MAPENZI vema. 2. Mwanaume bora KAMWE hapimwi kwa idadi ya wanawake alionao au aliotembea nao BALI kwa idadi ya wanawake aliowaambia "Mimi ni mume wa mtu" au ninae mtu tayari. 3. Kuna aina ya wanawake unatakiwa kuwaepuka kabisa kwa gharama yoyote ile, "wanawake wamaodhani uzuri wao ndio bora zaidi kuliko tabia zao" 4. Kila mwanamke anavutia akivaa nguo fupi inayoonesha maungo yake wazi, ila kama utakuta mwanamke amevaa nguo ndefu au za kusitiri mwili wake na bado anavutia, huyu ni dhahabu! Anathamini mali za mumewe! 5. Kamwe usimpe mwanamke mimba ya mtoto kabla hujampa mimba ya malengo na ukayatimiza. 6. Tafuta mwanamke ambae atakupa challenge ya maisha na kuongeza uwezo wako wa kufikiri na sio mwanamke wa kila kitu Ndio! 7. Wanawake wakamilifu hawapatikani popote duniani, ila wanawake bora wapo kila mahali. 8. Mwanamke anaweza kukusaliti, ila Mungu hawezi kukusaliti, hivyo basi kabla hujapata mwanamke Mpate Mungu kwanza. Kuna raha sana kuwa ndani ya Mungu asikwambie mtu! 9. Kama unajijua umefikisha miaka 25 na kuendelea epuka mambo ya kivulana, kuvaa suruali katikati ya makalio, kuvaa hereni, kubadili badili wanawake kama unachambua mitumba ya memorial 10. Usitumie kichwa chako kunyoa kiduku, tumia kichwa chako kuwaza mambo yenye tija ikiwemo kutafuta pesa na kuongeza hazina ya maarifa. `
_*"Being a male is a matter of birth, being a man is a matter of age, but being a gentleman is a matter of choice. A best choice indeed!"*_….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Soma hapa wewe kijana wa kiumeโœ…

A Ungekua wewe ndio boss wa huyu jamaa ungempa kazi? Ungemjibu nini?

*Boss*:-kijana unataka nini ndani ya ofisi zangu?
*Jamaa*:-Samahani naomba kazi ya ulinzi ndugu.
*Boss*:-umesoma mpaka wapi?
*Jamaa*:-mpaka form four.
*Boss*:-unajua kingereza?
*Jamaa*:-kwani hao wezi wanakuja na wazungu???.
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ungekua wewe ndio boss wa huyu jamaa ungempa kazi? Ungemjibu nini?โœ…

.

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.