Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif Kwa nini vijana wengine Albino wanaanza kujamiiana katika umri mdogo?βœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusuπŸ‘‡;

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg
πŸ’‘Leo nimekutayarishiaπŸ’« makala kuhusu🌠 Kwa nini vijana wengine Albino wanaanza kujamiiana katika umri mdogo?πŸ‘‡.

πŸ’₯Kwa nini vijana wengine Albino wanaanza kujamiiana katika umri mdogo?πŸ‘‡

Kuna sababu nyingi ambazo zinamfanya kijana kuanza kujamiiana
katika umri mdogo. Baadhi ya sababu hizi ni kama vile:
β€’ Ushindani kati ya vijana wa kuwa na vitu vya anasa kama
vile simu ya mkononi, saa na vitu vya kuchezea. Ama kutaka
mahitaji ya pesa kwa ajili ya kulipa ada ya shule.
β€’ Shinikizo kutoka kwa rika wa kumfanya mtu ajiingize kwenye
kujamiiana. Shinikizo rika unakuwa na nguvu zaidi kwa
kijana Albino kwani yeye tayari anajiona ametengwa na
hivyo kushawishika zaidi katika mambo wanayofanya wengine
ili akubalike na wanarika hao.
β€’ Kwa kuamini kwamba njia halisi ya kuonyesha mapenzi ni kujamiiana
na pia kulazimika kujamiiana hata kama ni kinyume
na matakwa yake kwa mtazamo kuwa haya ndio mapenzi ya
kweli.

πŸ‘ŠUsikubali kupitwa na Jarida la Kilimo Bora cha Hoho. Kilimo cha hoho kimeelezewa . πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

IMG_20170703_130519.jpg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Kwa nini vijana wengine Albino wanaanza kujamiiana katika umri mdogo?? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
IMG_20170703_130425.jpg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

.

.

.

.

.

images-24.jpeg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES