Kwa nini dawa hutengenezwa na kutumika hospitalini wakati zina madhara?

picha-kali.png

Kwa nini dawa hutengenezwa na kutumika hospitalini wakati zina madhara?

Baadhi ya dawa za kulevya pamoja na dawa za kutibu, hutumika hospitali kuokoa maisha na kupunguza maumivu. Hii inamaanisha kwamba wataalamu kama madaktari na wauguzi hudhibiti matumizi ya dawa hizi. Kwani watahakikisha kwamba dawa sahihi zinatumika, i takiwavyo na kwa vipimo sahihi.

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Kwa nini dawa hutengenezwa na kutumika hospitalini wakati zina madhara?. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
picha-kali.png
uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

familia-mapenzi-na-mahusiano.png
uchumi-biashara-na-ujasiriamali.png
vichekesho-bomba-vya-siku.png