Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

👉 Kunywa pombe Wakati wajawazito (Uhusiano wa pombe na mimba)

Kunywa pombe Wakati wajawazito

Kuna mengi ya habari utata na kwenda kinyume na kwenda karibu kuhusu kama au si wanawake wajawazito wanaweza mara kwa mara hutumia kiasi kidogo cha pombe. Baadhi ya madaktari kuwajulisha wagonjwa wao na si kunywa pombe yoyote wakati wa ujauzito bila kujali jinsi mbali pamoja wao ni. Madaktari wengine kuwaambia wagonjwa wao kwamba ni salama kula kiasi kidogo sana cha pombe wakati wa ujauzito. Ni rahisi kuwa kuchanganyikiwa na habari hii. Ni kweli kuna kiasi salama ya matumizi ya pombe wakati wa ujauzito?

Je, Ni salama kwa kunywa Wakati wajawazito?

Wakati mwanamke mjamzito hutumia pombe, hupita katika mfumo wake. pombe fika mtoto aliye tumboni kupitia kondo la nyuma. pombe zaidi kwamba mwanamke hutumia wakati wa ujauzito pombe zaidi mtoto aliye tumboni ni wazi kwa. Kunywa pombe wakati wa ujauzito kasi huongezeka nafasi ya kuwa na mtoto mwenye Fetal Pombe Syndrome Spectrum Matatizo. Hali hii ni mara nyingi hujulikana kama FASD. FASD mbalimbali ya kasoro kuzaliwa ambayo yamekuwa kuthibitika kisayansi kuwa unasababishwa na matumizi ya pombe wakati wa ujauzito. Kuna takriban 40,000 wanaozaliwa FASD nchini Marekani kila mwaka. Wakati baadhi ya madaktari wanaweza kusema ni sawa na matumizi ya pombe kwa kiasi kidogo, ni bora kuepuka kabisa.

Je, kuna Kiasi Salama ya Pombe kwa kunywa wakati wa ujauzito?

Hakuna ukweli wa kisayansi kwamba inasema kwamba kuna kiasi maalum ya pombe kwamba ni salama kwa kunywa. Nitu bora ya kuepuka kunywa pombe wote kwa pamoja kwa haraka kama wewe kujua kwamba wewe ni mjamzito tu kuwa upande wa salama. Wanawake wajawazito pia kuwa na wakati mgumu kuvunja chini Enzymes katika vileo. Hata kidogo tu ya pombe wakati wa ujauzito inaweza kusababisha hasara kubwa kwa kijusi tumboni. Ni kweli bora kuwa salama zaidi kuliko kuwa sorry. Unaweza hata wanataka kuepuka vyakula na pombe katika kichocheo tu kuwa upande wa salama.

Mambo muhimu kujua kuhusu Pombe na Mimba

Vileo ni kamili ya Teratojeni, ambayo imekuwa clinically kuthibitika kuwa na madhara kwa maendeleo ya kitoto tumboni. Kwa kweli, Teratojeni ni madhara kwa mtu mzima yeyote vijana ni mdogo kuliko ishirini na moja. Kumekuwa na masomo umeonyesha kuwa mwili wa binadamu haina rasmi kuacha kukua mpaka umri ishirini na moja. Hivyo kile madhara ya uwezekano wa matumizi ya pombe juu ya mtoto aliye tumboni ni?

1. pombe hupitia plasenta kwa mtoto aliye tumboni

Wakati wewe kunywa, hivyo haina mtoto wako. Kila kitu ambacho wewe hutumia, ikiwa ni pamoja na pombe, hupita kwa njia placenta yako kwa mtoto wako ambaye hajazaliwa. Hata kiasi kidogo cha pombe inaweza kupita kwa njia placenta kwa mtoto wako ambaye hajazaliwa. Pombe kwamba hupita kupitia kwa kondo hadi mtoto hana kuvunja haraka kama ni gani katika mwili wa full wazima mzima. Kuweka tu, pombe itakuwa ndani ya damu tumboni mtoto sana tena kuliko itakuwa katika wenu. Hii ina maana kwamba uharibifu Malena yanaweza kutokea hata kama tu kiasi kidogo cha pombe ni zinazotumiwa na mama.

2. Hata Ndogo Kiasi ya Pombe Je kuathiri mtoto aliye tumboni

Hakuna ushahidi inayojulikana kwamba kiasi kidogo cha pombe ni salama kwa kunywa wakati mimba. Kitu bora kuwa unaweza kufanya ni kuzungumza na mtaalamu wa matibabu yakokuhusu tabia ya kunywa yako na kuona nini ushauri waweze kutoa kwa yako. Ni muhimu kukumbuka kwamba mtoto wako ambaye hajazaliwa ni mara kwa mara katika hali ya ukuaji wa uchumi. wiki ya kwanza ya nne ni wakati wengi wa sehemu kubwa ya mtoto wako ni kutengeneza. Wakati wa wiki ya kwanza ya nne, miguu, moyo na mfumo wa neva ni kuwa na maendeleo. ubongo wa mtoto wako huanza kuanza zinazoendelea kwa kasi baada ya wiki tatu ya mimba.

Wakati wa mwezi ya tatu ya mimba, mtoto wako ni kukua kwa kasi kama kamwe kabla. Kunywa pombe wakati wa hatua yoyote katika mimba yako mapenzi zaidi uwezekano kusababisha yako masuala mtoto maendeleo makubwa na kasoro za kuzaliwa. Utokaji kunywa wakati wowote hatua ya mimba dhahiri zaidi kuishia kusababisha mtoto kuzaliwa na Fetal Pombe Syndrome au Fetal Pombe nyingi. Haya ni magonjwa maisha kwamba kusababisha matatizo ya neva, masuala ya kimwili, na masuala ya akili.

3. Athari nyingine Pombe Ina juu ya mtoto aliye tumboni

Kunywa wakati mimba unaweza sana kuongeza nafasi ya mimba kama vile kuongeza nafasi ya kuwa na stillbirth. Watoto wanaozaliwa na FAS mara nyingi wana vichwa vidogo au akili. watoto waliozaliwa kutoka kwa mama ambao zinazotumiwa pombe pia kuwa na kasoro anatomical vilevile moyo na mgongo kasoro. Akili punguani ni moja ya kasoro kubwa zaidi ya kuzaliwa ambayo yanaweza kutokea kwa watoto wa wanawake wajawazito ambao kunywa pombe kupita kiasi. Center for Disease Control United States inasema kwamba yatokanayo pombe kwa kijusi ni moja ya masuala makubwa zaidi kuzuilika maendeleo na kasoro kuzaliwa nchini Marekani. Zaidi ya asilimia kumi ya wanawake wajawazito kunywa au kunywa wakati wa ujauzito wao. Kama una tatizo kunywa na ni mjamzito, kuna rasilimali nyingi tofauti zilizopo kwamba wanaweza kupata wewemsaada unahitaji.

Nini kuhusu "nonalcoholic" Bia na Wine?

mengi ya wanawake ni curious kuhusu kama au si wanaweza hutumia mvinyo nonalcoholic au bia. studio ya bidhaa kusema kuwa bidhaa hiyo ni nonalcoholic ni kidogo kudanganya. Nonalcoholic bia na mvinyo gani yana kiasi kidogo sana wa pombe. Kuna drinking while pregnant kawaida chini ya asilimia moja ya pombe katika bidhaa nyingi ambazo zina kuwa pombe ya bure. Ni bora tu kuepuka bidhaa hizi tu kuwa salama.

Wapi na Jinsi ya Kupata Msaada

Kuna maeneo mbalimbali wote online na katika eneo lako kwamba unaweza kukusaidia kick kulevya na pombe. Hata kama wewe hawataki kujiondoa kunywa kwa afya yako mwenyewe, unapaswa angalau kufikiria afya ya mtoto wako ambaye hajazaliwa. Unaweza kuzungumza na daktari wako juu ya kupata ushauri nasaha. Unaweza pia kuwasiliana na Pombe Michuzi. Wanaweza kukuelekeza kwa kundi msaada katika eneo lako. Ulevi ni ugonjwa mbaya, lakini unaweza kupata msaada na kutoa mtoto wako maisha bora na afya. Idara ya Marekani ya Afya na Rasilimali Unaweza pia kukupa habari kuhusu kupata msaada.

Chanzo>>

[VIDEO KALI] 👉Videos hizi zilipendwa na wengi👈

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu; Kunywa pombe Wakati wajawazito (Uhusiano wa pombe na mimba).💯✔ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!👍

Usikubali kupitwa na 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔. Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨. 👉Bofya hapa Kuchukua👈

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-🙉

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

📰 Posti nyingine👇

📌 Kwa mabinti waliookoka

😘💋HAYA LEO NI KWENU MABINTI MLIOOKOKA (RAFIKI WA YESU)..👼….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kwa mabinti waliookoka

📌 Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuo

😁😁😁😁 .. TABU KUDATE NA MADEMU WA CHUO
Demu ; Baby Safari Hii Nataka Pale Hostel Niwafunike Mashoga Zangu Wote.
Jamaa ; Poa Sweetie Ondoa Shaka Nitakununulia #Turubai Utawafunika Wote…!!!
Demu: Mxiuuuuuuuu Lione Sura Kama Goti La mbuzi Na Namba yangu futa Nakublock Mpaka Sanduku la posta…!!! 😂😂😂😂nmecheka adi nmelazwa….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuo

📌 Jinsi ya kulima vizuri vitunguu twaumu (swaumu)

Vitunguu twaumu viungo vinavyopendwa na watu wengi hasa kwa harufu yake nzuri Kwenye chakula na uwezo wake wa kuondoa harufu mbaya Kwenye chakula (shombo). Vile vile vitunguu twaumu vinatumika kama tiba mbadala ya maradhi mbalimbali…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi ya kulima vizuri vitunguu twaumu (swaumu)

📌 Huyu ndiye mama, malkia wa upendo

🌾🍃Mwanadamu ulizaliwa katika hisia za kulia ukiwa kichanga mwenye uchafu Asili ya upendo ipo kwa mama ulipofumbua macho ulikutana na tabasamu la mama…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Huyu ndiye mama, malkia wa upendo

📌 Maisha ya Wasichana Wa facebook na instagram

MAISHA ya DADA zetu FACEBOOK na INSTAGRAM
Wiki ya kwanza
Status:"Location flani amazing"
"Having fun"
"I love my life"
"sijali mnayosema nafanya nachotaka"
BAADA YA MIEZI MIWILI
STATUS:"Binadamu wengi ni wasaliti"
"trust nobody"
"Na hili nalo litapita"
BAADA YA MIEZI SITA
Status:"Yesu wewe ndio rafiki wa kweli"
"Bwana ndiye mchungaji wangu"
BAADA YA MIEZI TISA NA KIDOGO
STATUS: "Nakupenda mwanangu😅😅😀😆😆😆😂😂😂😂😄….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Maisha ya Wasichana Wa facebook na instagram

📌 Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?

Mume akamwambia mke wake:
"Funga macho yako tufanye maombi"
Akaanza kwa Kimombo:-
"… Lord I pray for Grace, I pray for Mercy, I pray 4 Joy, I pray 4 Love, I pray 4 Hope, I pray 4 GLORY, I pray 4 Faith, I pray 4…."….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?

📌 Jifunze kupitia kisa hiki cha mume na mke

Mume alirejea nyumbani na kukuta ujumbe juu ya meza umeandikwa "NIMEONDOKA" ilikuwa jioni, alienda jikoni na kukuta kukavu, aliwaita watoto na kuwauliza wakasema walimuona Mama akiondoka na begi lakini hakuwaambia anaenda wapi. Mume alichanganyikiwa, alijaribu kuchukua simu kumpigia lakini ilikuwa haipatikani, kabla hajafanya chochote mtoto wao wa mwaka mmoja alikuja akilia na kusema ana njaaa…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jifunze kupitia kisa hiki cha mume na mke

📌 Niliona kitoroli kidogo kimepaki kina matairi mawili

Boss mmoja aliingia kazini kwake kasahau kufunga zipu ya suruali yake sasa secretary wake akamfuata na mazungumzo yakawa hivi:….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Niliona kitoroli kidogo kimepaki kina matairi mawili

📌 Hapo sasa patamu, cheki jamaa alivyowezwa na huyu dogo

Mfugaji mmoja alikwenda kwa mfugaji mwenzake (ambae pia ni bwana mifugo wa eneo lao) asubuhi moja. Alipobisha hodi mtoto wa kiume wa umri upatao miaka 12 akamfungulia mlango. Mazungumzo yafuatayo yakafuatia:….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Hapo sasa patamu, cheki jamaa alivyowezwa na huyu dogo

📌 Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwao

Mchumba wangu amenialika kwao nikawaone wazazi wake lakini akaniambia nisiende mikono mitupu…….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwao

📌 Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusu

Jamaa kavamia semina ya wasomi iliyokua inafanyika maeneo ya ubungo plaza bas wakaanza kujitambulisha
1. Naitwa Anna niko SUA mwaka3 nasoma agriculture
2. Naitwa Stella niko UDSM mwaka2 nasoma public relation….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusu

.

📓 Posti za sasa👇

A Angalia mchezo wa kutuma message mara zikubali mara zikatae.. Lilishakukuta hili???

ANGALIA HUU MCHEZO WA KUTUMA MESSAGE MARA ZIKATAE KWENDA MARA ZIKUBALI??????NETWORK MBOVU KAMA HII HAIJAWAHI KUKUTA?????….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Angalia mchezo wa kutuma message mara zikubali mara zikatae.. Lilishakukuta hili???

A Mbinu za kumfanya mwanamke akukubali

Wanawake wanapenda wanaume wasafi na watanashati kwa hiyo ukiwa msafi na mtanashati utakua na mvuto kwake. Hivyo utakapoamua kumshawishi kufanya mapenzi itakua rahisi yeye kuwa rahisi kukubali…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Mbinu za kumfanya mwanamke akukubali

A Dalili za mahusiano feki, mahusiano ya kichina

Ukitaka kujua Simu ya Kichina utajua tu jinsi ilivyo na makelele mengiiiii sana wakati wa kuita….Sasa ukitaka kujua relationship feki ya kichina utaona tu makelele yalivyo mengi kama ile simu…Watu hawatulii kwenye wall,mara I miss my baby,mara baby come back,mara baby this,ooh my man/Girl is special,mara picha …mi and my baby,full kujishaua..ukiona wall zenye hayo makelele asilimia 90 ni penzi la kichina na lazima lina double line.Relationship serious na Original hazina makeke wala mikelele mingi kama hiyo yako na milio mikubwa ya ajabu na vibration ambazo zinaweza kufyeka hata majani.TULIA,hatuhitaji kujua who is ur baby au umemmiss,ukimmiss mpigie simu hukooo! Ebooo!!!….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Dalili za mahusiano feki, mahusiano ya kichina

A Jinsi ya kumuanzisha chakula mtoto

· Mpe mtoto chakula laini ulichomwanzishia, kijiko kimoja au viwili vya chakula mara mbili kila siku. Ongeza uzito, kiasi na aina za vyakula taratibu kadiri mtoto anavyokua.
· Kwa kuanzia, chakulacha mtoto kiwe laini, lakini kisiwe chepesi au cha majimaji sana. Kadiri mtoto anavyozoea kula na kutafuna, aanze taratibu kula vyakula vilivyopondwa na vigumu kiasi. · Please, usichanganye vyakula vingi mwanzoni, mtoto anaweza akawa na allergy na kimojawapo na usijue ni kipi, ukabaki unahangaika kila hospitali. Anza na kimoja tu kinatosha akizoeazoea unaongeza kutu kindine, then unasubiri kama wiki uone unaongeza kingine…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi ya kumuanzisha chakula mtoto

A Jinsi Muda Unavyopotea, Jifunze kitu hapa

Kila mtu ambaye ni hai amepewa muda Wa masaa 24 kila siku,168 kwa wiki,672 kwa mwezi,8064 kwa miezi 12 au kwa mwaka…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Jinsi Muda Unavyopotea, Jifunze kitu hapa

A Alichofanya maasai baada ya kupanda Tax

Baada ya kupanda daladala aina ya DSM kutoka Mbagala chalambe mpaka Mwenge na kulipa sh 500.Masai akachukua tax wakati wa kurudi.walipofika sasa shughuli ilikuwa hivi…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Alichofanya maasai baada ya kupanda Tax

A Njia za Kuzuia Mimba

Njia za uzazi wa mpango zinatofautiana sana na zinaweza kugawanywa katika makundi mengi:….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Njia za Kuzuia Mimba

A Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?

Mume akamwambia mke wake:
"Funga macho yako tufanye maombi"
Akaanza kwa Kimombo:-
"… Lord I pray for Grace, I pray for Mercy, I pray 4 Joy, I pray 4 Love, I pray 4 Hope, I pray 4 GLORY, I pray 4 Faith, I pray 4…."….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?

A Wavuta bangi wa Colombia watoa mpya

Asubuhi ya leo huko nchini Colombia baada ya serikali kuidhinisha matumizi ya bangi kuwa halali Wavutaji bangi wamepanda basi la gorofa wengine juu wengine chini….
Waliopanda chini wanawauliza wa juu huko speed ni ngapi maana huku ni 80.
Wajuu wakajibu huku mpaka sasa hatujui dereva bado hajaja…. 😂😂😂….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Wavuta bangi wa Colombia watoa mpya

.

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.