kuna madhara gani ya kuchanganya kukuna bata

jarida-la-vichekesho-bomba.jpg

kuna madhara gani ya kuchanganya kukuna bata

Elezea

Ofa! Ofa! Ofa!
Jipatie Jarida La Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa bei ya ofa ya Tsh 5000/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 12000/=.

<<<Bofya hapa kujua zaidi>>>

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, kuna madhara gani ya kuchanganya kukuna bata. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
jarida-la-vichekesho-bomba.jpg
kilimo-bora-cha-mboga.jpg

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

Bidhaa zinazopendwa na wengi ndani ya Ackyshine Shop

KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Kina mazao 10+

Jipatie Jarida La Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa Tsh 5000/= tuu.

<<Bofya hapa kuweka Oda>>

vichekesho-vikuu.jpg

Lina kurasa 162

Jipatie Jarida la Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 1900/= tuu.

<<Bofya hapa kuweka Oda>>