Ni kwa ajili yako tuu..!!

Umepewa Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa bei ya ofa ya Tsh 2,900/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 12,000/=. Wahi sasa kabla ya ofa kupita.

KUJUA JINSIA YA MTOTO WAKATI WA UJAUZITO

Ujauzito ni kipindi kinachoweza kuwa cha furaha hasa kwa wazazi watarajiwa. Katika kipindi hiki shauku kubwa huwa ni kujua mtoto atayezaliwa ni wa kike au kiume?

Je, inawezekana kujua jinsia ya mtoto wa wakati wa ujauzito?

Ndiyo inawezaka kujua jinsia ya mtoto wako wakati wa ujauzito. Via vya uzazi huwa vimekua na kuonesha tofauti kati ya vya kike na kiume wakati wa ujauzito wa miezi 4 na kuendelea.

Vipimo Gani Hutumika Kujua Jinsia ya Mtoto?

Mara nyingi kipimo cha Ultrasound hutumika katika kupima jinsia ya mtoto akiwa tumboni. Kwa kutumia ultrasound, viungo vya uzazi huonekana na kuwezesha kujua jinsia ya mtoto. Ultrasound inayofanyika kuanzia wiki ya 18 mpaka 20 huweza kuonesha jinsia ya mtoto. Wakati mwingine inaweza kutojulikana kama mtoto akiwa amelala vibaya.
Njia nyingine ya kujua jinsia ya mtoto ni kwa kutumia maji ya tumbo la uzazi (amniotic fluid). Maji haya huchukuliwa kwa njia ya sindano maalumu na kuchunguzwa kwa njia za kitaalamu.Hii hujulikana kama amniocentesis.


Mpendwa msomaji, Je umependa makala hii ya KUJUA JINSIA YA MTOTO WAKATI WA UJAUZITO?

Usijali….! Sasa Unaweza kupata makala zinazochapishwa hapa. Mfano kwa sasa unaweza kujipatia Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa bei ya ofa ya sawa na bure ya Tsh 2,900/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 12,000/=. <<<Bofya hapa kuweka oda yako sasa>>>. Wahi sasa kabla msimu wa Ofa haujapita


Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, KUJUA JINSIA YA MTOTO WAKATI WA UJAUZITO. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Kina mazao 10+

Jipatie Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa Tsh 2,900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
vichekesho-vikuu.jpg

Kina kurasa 162

Jipatie Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

Bidhaa zinazopendwa na wengi ndani ya Ackyshine Shop

MBOHF.jpg

Jipatie Jarida la Mbinu za kilimo Bora cha Mboga kwa Tsh 1,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
vichekesho-vikuu.jpg

Kina kurasa 162

Jipatie Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Kina mazao 10+

Jipatie Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa Tsh 2,900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete