Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!. ๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

๐Ÿ‘‰ Kama Albino akiathirika na VVU anaweza kutumia ARVs kama watu wengine?โœ…

Katika suala hili la UKIMWI hakuna tofauti yoyote kati ya
Albino na watu wengine katika jamii. Albino wanaweza kupata
maambukizo kama watu
wengine, na mahitaji yao ni yaleyale, kijamii, kisakolojia na kiafya.
Albino watapewa ARVs kama watu wengine kwa kufuata
utaratibu uleule wa matibabu ya UKIMWI kama wanavyofanyiwa
watu wasio Albino. Kwa hiyo kama Albino anakataliwa kupewa
huduma za dawa za kufubaza VVU (ARVs) basi atoe taarifa
kwa vyombo husika ukiwemo uongozi katika jamii au kwenye
Chama cha Albino ili waweze kuwasaidia kufuatilia haki zao.

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Kama Albino akiathirika na VVU anaweza kutumia ARVs kama watu wengine?.๐Ÿ’ฏโœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!๐Ÿ‘

๐Ÿ“šMsomaji wangu mpendwa, leo nimekuandalia ๐Ÿ“– ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali ๐Ÿ‘300+โœ” ambacho nakupa kwa bei ya punguzo kutoka Tsh 7,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰ ๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuoda>>๐Ÿ‘ˆ ili nikutumie kwenye๐Ÿ“ง email yako Leo Leoโ˜‘ Usikubali Kukosa.๐Ÿ‘๐Ÿ’ช

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

pink-kitty-purring-hug-smiley-emoticon.gif

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali ๐Ÿ‘300+โœ” kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

๐Ÿ“ฐ Posti nyingine๐Ÿ‘‡

๐Ÿ“Œ Mapishi ya Chicken Curry

Leo wapendwa nitaenda kuzungumzia mapishi ya mchuzi wa kuku (chicken curry).

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mapishi ya Chicken Curryโœ…

๐Ÿ“Œ Neno la kutia Moyo

NAPENDA Nikutie MOYO,Ukiwa DUNIANI USIHUZUNIKE na usiwe MNYONGE hata kama una MATATIZO kiasi gani,Mungu yuko pamoja nawe,
Na unatakiwa kuzingatia haya yafuatayo:
1-Usijilaumu kwa lolote lililokutokea
2-Usihofu kuhusu hali uliyonayo sasa,iwe kiuchumi, kiafya, kwani Mungu anakuwazia mema
3-Usijilinganishe na mtu yeyote duniani
4-Usifikirie sana yaliyopita ktk maisha yako
5-Usijidharau
6-Kumbuka MUNGU ndiye mpangaji wa kila jambo kwa mja wake.
7-Usiwaze sana kuhusu kesho waza kuhusu leo.
8-ukikosa ulichokikusudia,jua Mungu amekuandalia jambo jema kuliko ulilolikosa.
silaha ya ushindi wako ni uvumilivu.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Neno la kutia Moyoโœ…

๐Ÿ“Œ KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kuku

ukiona masikin kachinja kuku basi kat ya kuku au yeye kuna mmoja atakua mgonjwa ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kukuโœ…

๐Ÿ“Œ Stori ya kweli hii

Kuna story moja ya kweli kabisa binti alikuwa anamnywesha viroba mtoto wa bosi wake.
Ni hivi mabosi ni wafanyakazi hivyo binti alikuwa anabaki na mtoto peke yake. Baada ya muda alipata rafiki ambaye alimshswishi kuingia ktk mahusiano ya kimapenzi. Kwa kuwa mtoto alikuwa ni kikwazo aliamua awe ananunua viloba (pombe) awe anachanganya ktk maziwa ili mtoto alale naye akafanye yake. Majirani waligundua tabia ya binti huyo kumuacha mtoto ndani kila cku na kwenda kwa wamaume wakaamua kumweleza mama wa mtoto ambaye aliamua kuweka mtego. Aliaga km kawaida anaenda kazini na baada ya muda alirudi na kukuta binti akimpa maziwa mtoto. Aliomba amsaidie lakini kila akimnywesha mtoto anakunja uso akahisi labda hayajapoa, aliposogeza mdomoni ayapoze alikutana na harufu ya pombe kali. Alimuita yule binti wa kazi na kumchapa sana ndipo akakiri huwa anafanya hivyo ili mtoto alale naye apate nafasi na alielekezwa na mpenzi wake. Cha kusikitisha baada ya kwenda hospitali mama alielezwa ubongo wa mtoto umeshaathirika. Hivyo ndg zangu kuweni makini na mabinti wa kazi mlionao au mnaotegemea kuwa nao. Ni kisa cha kweli kabisa

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Stori ya kweli hiiโœ…

๐Ÿ“Œ Utani lakini umeelewa!!!

UTANI LAKINI UNAELEWA-
Mdada mmoja alitaka kujua kiasi gani
anapendwa na mume wake, hivyo akataka kujua
mumewe atafanya nini endapo ataamua
kuondoka na kumuacha!
Mwanamke huyo akaamua kuandika barua
inayosema "Samahani mume wangu, nimeamua
kuondoka na kwenda kuanza maisha mapya
mbali na wewe"
Barua hiyo akaiweka juu ya meza iliyokuwa
chumbani.
Baadaye jioni, muda wa Mumewe kurudi
mwanamke huyo akajificha chini ya uvungu wa
kitanda mule chumbani
Mume alipoingia chumbani akakuta ile barua
juu ya meza, akaisoma kisha, akaandika
maneno fulani kwenye ile ile barua, harafu
akaanza kuimbaimba kwa furaha huku akipiga
miluzi na akiwa anavua nguo.
Akapiga simu na akasikika akisema hivi "hello
mpenzi, nina raha sana leo.. yule mwanamke
nuksi amesalenda mwenyewe kaondoka na
kutuachia uwanja, jiandae nakuja"
Muda huo huo Mume akaondoka.
Mwanamke alipokuwa uvunguni akawa anatoka
lakini amenyong'onyea na amelowa mashavu
kwa machozi.
Akasogea pale ilipo barua na akataka kujua
mumewe aliandika kitu gani kwenye ile barua.
Akakuta maneno haya "nimeona mkono wako
uvunguni, tafadhali andaa chakula nina njaa
sana mumeo, ila nimetoka kidogo nafuata
maziwa nilisahau kupitia. Nakupenda mke
wangu""

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Utani lakini umeelewa!!!โœ…

๐Ÿ“Œ Angalia jinsi muda wako unavyopotea

Kila mtu ambaye ni hai amepewa muda Wa masaa 24 kila siku,168 kwa wiki,672 kwa mwezi,8064 kwa miezi 12 au kwa mwaka.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia jinsi muda wako unavyopoteaโœ…

๐Ÿ“Œ Ushauri kwa wanaume!!

MIMI NI MWANAUME

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ushauri kwa wanaume!!โœ…

๐Ÿ“Œ Jinsi Muda Unavyopotea, Jifunze kitu hapa

Kila mtu ambaye ni hai amepewa muda Wa masaa 24 kila siku,168 kwa wiki,672 kwa mwezi,8064 kwa miezi 12 au kwa mwaka.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi Muda Unavyopotea, Jifunze kitu hapaโœ…

๐Ÿ“Œ Angalia kilichompata huyu mwanafunzi kilaza anayejiamini

Teacher: Who is a pharmacist? Shemdoe raised up his hand. Teacher: So itโ€™s only Shemdoe that can tell who a pharmacist is in this class? So there is no body else to answer the question except Shemdoe? (There was no reply from the students) Teacher: Ok now Shemdoe, chukua hii fimbo, charaza vilaza hawa wote kila mmoja viboko kumiโ€ฆ. Shemdoe akiwa amevimba kichwa, akawatwanga viboko kumi kumi vya kushiba darasa nzima Teacher: Now, my dear Shemdoe tell this dumb students who a pharmacist isโ€ฆ Shemdoe: Yes, sir. A Pharmacist is a farmer who assists people. Shemdoe saiv amelazwa MOI kwa wataalam wa mifupa ๐Ÿƒ

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia kilichompata huyu mwanafunzi kilaza anayejiaminiโœ…

๐Ÿ“Œ Mapishi ya Wali Wa Kukaanga Kwa Kidari Cha Kuku (Chicken Breast) Wa Kukausha

Vipimo vya Wali:

Mchele 3 vikombe

*Maji ya kupikia 5 vikombe

*Kidonge cha supu 1

Samli 2 vijiko vya supu

Chumvi kiasi

Hiliki 3 chembe

Bay leaf 1

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mapishi ya Wali Wa Kukaanga Kwa Kidari Cha Kuku (Chicken Breast) Wa Kukaushaโœ…

๐Ÿ“Œ Vichaa bwana, ni noma!

Vichaa walipanga kutoroka, wakakubaliana wamnyonge mlinzi watoroke! Walipofika getini wakakuta geti lipo wazi na hakuna mlinzi, wakasema "Turudi mipango yote imevurugika…

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Vichaa bwana, ni noma!โœ…

๐Ÿ“Œ Wakubwa nisaidieni!!

๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡ Wakubwa nisahidieni.

๐Ÿ‘‰ Sio kila EX ni EXPIRED, EX zingine ni EXAMPLE:
Utanielewa tu.
Ulimwengu huu tunaoishi Muogope sana Mpenzi
wa Zamani wa Mkeo kabla HUJAMUOA na
Muogope sana EX wa Mmeo kabla HAJAKUOA
kuliko hata hawa Vidume na Vijike vinavyomtaka
akiwa tayari amevaa pete.
I will tell you WHY!
Kuna watu walipendana sana lakini hao
waliowapenda kwa moyo hawakuoa kutokana na
Situations fulani mwanamke akalazimika aolewe
na kijamaa fulani tu ambacho kilikuja na sera
ambazo 'wanawake wanapenda' na kako vizuri
financially ikabidi huyu mwanamke aachane na
'Tulizo lake la moyo' kidemokrasia tu aolewe na
wewe.
It doesnt matter how lakini hawa watu wawili
walioachana kidemokrasia "Bado wanapendana
deep down" na hata ukifanikiwa kumuoa,
ukamhamisha mkoa wasionane, Ukambadilishia
namba za Simu wasiwasiliane tena, Itapita miaka
hata 6 hawajatiana machoni ipo siku watakutana
Kariakoo kwenye shopping, zile cheche na hamu
na mapigo ya moyo yataruka upya, na kifuatacho
ITV kitakuwa Isidingo Mapenzi yao hayakufa.
Pete haizuii kitu watajikuta wamefanya yao tena
kwa huba zito la kumisiana kwa hali ya juu, wewe
ukidhani Pete pekee itamlinda, kumbe waapiii, na
huo ndio utakuwa mwanzo wa hawa watu wawili
kuwa na Reunion kabambe ya Kulegeza Chaga,
wewe umeoa ?
Mahari mwenzio anapiga Bureee bila Mshenga.
Kama nadanganya Wanandoa waje na waseme
hapahapa.
Ndoa ni Complicated kuliko Hesabu za Logarithm
na Integration, Ndoa ni Fumbo na walioweza
kulifumbua ni wachache sana kwa msaada wa
Mungu, ila Wengi wanadhani wamelifumbua
Fumbo kumbe wametegwa na hawajui mtego
ulipo.
Ndoa needs God na watu wenye hofu ya Mungu
otherwise "UTAOLEA JIJI"

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Wakubwa nisaidieni!!โœ…

๐Ÿ“Œ Kauli 10 za mtu ambaye unatakiwa umuepuke maishani

Kauli 10 za mtu asiye na malengo wala uthubutu
1)Sina mtaji
2)Sina Connection
3)Nitaanza rasmi kesho
4)Mimi ni wa hivihivi tu
5)Mifumo mibovu ya Serikali ndiyo inayonirudisha nyuma
6) Mke/mme/ndugu zangu Ndiyo walioniangusha/kunitenda/kikwazo
7)Kupata ni majaliwa
8)Usilazimishe mambo
9)Kuna watu special siyo mimi.
10)Sina bahati

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kauli 10 za mtu ambaye unatakiwa umuepuke maishaniโœ…
happy-times-smiley-emoticon.gif

๐Ÿ““ Posti za sasa๐Ÿ‘‡

A Wanafunzi waliulizwa na mwalimu nani angependa kwenda peponi?

Wanafunzi waliulizwa na mwalimu nani angependa kwenda peponi? Wote wakanyosha ila mmoja tu alipokwenda nyumbani akamuelezea mamake, mamake akamuuliza je wewe ulinyosha mtoto hapana mama yule mama akamuuliza kwanini.
mtoto kwa sababu mama uliniambia nikitoka shule nije moja kwa moja mpaka nyumbani nisiende kokote

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Wanafunzi waliulizwa na mwalimu nani angependa kwenda peponi?โœ…

A JINSI YA KUACHA KUJICHUA AU KUPIGA PUNYETO KWA WANAWAKE NA WANAUME

Hebu niambie…umeshawahi kujichua? Mara ngapi? Bado unaendelea na mchezo huo? Vipi, umewahi kusikia watu wakizungumza kuhusu suala hilo? Najua unaona aibu, hasa kama una tabia hiyo. Usiogope rafiki yangu, leo nitazungumza na wewe taratibu halafu mwisho kabisa nitakuacha na tabasamu la nguvu!

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰JINSI YA KUACHA KUJICHUA AU KUPIGA PUNYETO KWA WANAWAKE NA WANAUMEโœ…

A Mimi ni msichana Albino ninaogopa kuwa na rafiki mwanaume kwa kuhofia kuwa anataka tu kujamiiana na mimi na halafu aniache.

Wakati mwingine kuwa na muonekano tofauti na watu wengine
huvuta udadisi. Na hasa tukikumbuka kwamba uvumi uliopo
unasema kuwa Albino wako tofauti katika kujamiiana jambo
ambalo linaimarisha udadisi huu. Kwa maana hiyo basi, chukua
muda wa kutafakari. Kama vile tunavyofanya katika urafiki
mwingine ni lazima uchukue muda, ujaribu kujenga mazingira
ya kusikilizana na kuelewana. Mnaweza kufanya shughuli nyingi
pamoja na baada ya muda utaweza kugundua kama urafiki wenu
ni wa kweli kwa maana anakupenda wewe kama ulivyo na siyo
kwa kitu kingine. Baada ya hapo ndipo unaweza kuingia katika
uhusiano wa karibu bila kuogopa kuachwa.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mimi ni msichana Albino ninaogopa kuwa na rafiki mwanaume kwa kuhofia kuwa anataka tu kujamiiana na mimi na halafu aniache.โœ…

A Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweli

Et jamaa kawekwa jela kwa kosa la kupoteza mamiilion.ya kampun akiwa gerezan babayake alituma barua
Ikisema yan.mwanangu tumapata shida maana shamba halijalimwa na jatujii litalimwaje na msimu ndio huo nataman.ungekuwepo ningepata msaada wa kulimiwa hili shamba

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweliโœ…

A WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZI

1.Hachezi mbali na simu yake kila wakati.
2.Inbox na sending items hufutwa kila wakati.
3.Ukimuomba simu yake ghafla lazima akwambie hebu kwanza…….
4. Kamwe haiiti always vaibration.
5. Namba nyingi ha save.
6. Kuna simu hapokei hata iweje….anapenda sms zaidi
7.Majina mengi kwenye simu yameseviwa kwa majina ya kufikirika.
8.Muda mwingi ni mtu wakujihami.
9.Anapenda password na anabadili mara kwa mara.
10.Akiazima simu yako, akitumia tu anafuta deal no haraka.
11.Always yuko na simu…..hadi bafuni ikibidi.
12. Anajazba ukimuuliza chochote kuhusu simu….anajishtukia.
13. Akiwa anachati anakuangalia mara kwa mara kiwiziwizi
14. Hana jeuri ya kukuweka profile picture na akikuweka humalizi masaa anakudampu huko Hapa kuna ukweli asilimia millioni moja kabisa Share na washikaji zako๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œi

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIโœ…

A Je, inachukua muda gani tangu mtu aambukizwe na VVU hadi vionekane kwenye damu?

Inakadiriwa huchukua miezi mitatu tangu kuambukizwa na VVU hadi i virusi hivyo vionekane kwenye damu. Itakuwa kazi bure kukimbilia kwenda kupima VVU mara tu baada ya kufanya ngono isiyo salama. Inabidi kusubiri miezi mitatu kabla ya kwenda kwenye Ushauri Nasihi na Upimaji wa Hiari.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je, inachukua muda gani tangu mtu aambukizwe na VVU hadi vionekane kwenye damu?โœ…

A Kwa nini Albino wanawekwa katika kundi la watu wenye ulemavu?

Ulemavu maana yake ni hitilafu katika mwili au akili inayomwekea
mipaka mtu asiweze kufanikisha shughuli fulani katika maisha
yake. Albino wanatambuliwa kama watu wenye ulemavu Tanzania
hasa kwa ajili ya uwezo wao wa kutokuweza kuona vizuri. Dalili
za kutokuwa na uwezo wa kuona hutofautiana kuanzia wale
ambao hawaoni karibu, wasioweza kuona mbali na wale ambao
wanashindwa kuona vizuri au kuona mawingumawingu.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kwa nini Albino wanawekwa katika kundi la watu wenye ulemavu?โœ…

A Kwani Albino hawatakiwi kuishi duniani?

Albino ni binadamu kama alivyo binadamu mwingine na ana haki
sawa za kuishi na kufaidi kuwepo kwake hapa duniani kama
ilivyo kwa binadamu wengine. Kuua Albino kwa sababu yoyote
ile ni jambo baya sana ambalo linakemewa na serikali, dini zote,
na kila mwanadamu mwenye akili timamu na maadili ya utu na
watetea haki za binadamu.
Kitendo hiki vilevile kinapingana na haki za binadamu kwa hiyo
wavunjaji wa haki hizi wanashtakiwa kisheria.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kwani Albino hawatakiwi kuishi duniani?โœ…

A Je, ni sahihi kufanya mapenzi wakati mkeo akiwa na MIMBA?

Kifupi ni kwamba, kama mwanamke atataka kubeba ujauzito ni lazima akubali kuingiliwa, Vivyo hivyo kama mwanaume anataka kumbebesha mwenza wake ujauzito ni lazima ahakikishe kuwa amemwiligilia mke
Hata hivyo, licha ya ukweli wa kuwa ili ujauzito upatikane ni lazima kuwe na kufanya mapenzi, kumekuwa na mkanganyiko sana juu ya tendo hili la kufanya mapenzi au kutiana kama wengine wanavyosema, pindi inapotokea mwanamke ameshashika ujauzito.
Je, ni sahihi kufanya mapenzi wakati mwanamke wako ni mjamzito?
Je, ni hadi muda gani kabla ya kujifungua, ambapo mwanamke mjamzito anaweza kuwa anaingiliwa kimwili na mwenza wake?
Kwa maswali haya na mengine kadhaa, hebu twende pamoja mdogo mdogo kama ifuatavyo:-

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je, ni sahihi kufanya mapenzi wakati mkeo akiwa na MIMBA?โœ…

A Mambo ya pesa haya..

MAMBO YA FEDHA AISEE……. Kuna jamaa alipewa shilingi 983628763600/= …acha uvivu, najua hujasoma ni kiasi gani hicho cha fedha na mbaya zaidi hujagundua kwamba katikati ya namba hizo kuna herufi A… safi sana, najua umeangalia tena kuiona hiyo herufi, bahati mbaya hujaiona. ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mambo ya pesa haya..โœ…

A Nitajitambua vipi kama nimeambukizwa Virusi vya UKIMWI (VVU)?

Njia pekee ya kujitambua kama umepata maambukizo ya
VVU ni kufanya kipimo cha damu (HIV-test). Vipimo hivi
vinapatikana katika vituo vya afya na pia kupitia vituo maalumu
vya ushauri nasaha vya kupima kama vile vya Angaza, huduma
hizi zimesambaa nchi nzima. Kipimo hiki huchukua kiasi kidogo
cha damu na kawaida majibu hupatikana baada ya muda mfupi.
Mshauri nasaha ataongea na wewe na kukuelimisha zaidi kuhusu
kipimo na maana ya majibu.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Nitajitambua vipi kama nimeambukizwa Virusi vya UKIMWI (VVU)?โœ…

A Sheria kuhusu utoaji mimba

Sheria kuhusu utoaji
mimba zinatofautiana
kati ya nchi na nchi. Hapa
Tanzania utoaji mimba
ni kosa la jinai.5 Kosa la
jinai linamchukulia mtu
hatua aliyetoa mimba na
yule aliyemtoa au
kumsaidia kutoa mimba.
Hata hivyo hapa Tanzania
unaruhusiwa kutoa mimba
pale tu inapokwepo sababu
za kuokoa maisha ya mama
mjamzito kama kuna
matatizo ya kiafya au
pale mimba inatokana na
kubakwa.6 Utoaji mimba hufanyika kwa siri.
Ni hatari iwapo utoaji mimba utafanyika bila ya utaalamu. Yule
anayesaidia kutoa mimba anawajibishwa kisheria. Iwapo utoaji
mimba umefanywa na mtu asiye na ujuzi, kwa mama mwenyewe,
au kifaa kilichotumika ni kichafu, au majani au dawa zimewekwa
ukeni, zinaweza kuhatarisha maisha ya mama.
Ni muhimu hata hivyo kujua kuwa wahudumu wengine hutoa
huduma baada ya mimba kuharibika kwa wale wanaohitaji
msichana au mama, kutokana na matatizo ya utoaji mimba au
kuharibika kwa mimba.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Sheria kuhusu utoaji mimbaโœ…
miss-you-puppy-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg
Kwa punguzo kutoka Tsh 7,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.
Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali ๐Ÿ‘300+โœ” kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

happy-times-smiley-emoticon.gif
awesome-smiley-emoticon.gif