Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Tsh 0/= (Bure) 0/= tuu! Kilimo cha hoho kimeelezewa
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ‘‰ Jinsi ya kutumia kondomu ya kikeโœ…

Kondomu ya kike inafahamika kwa jina la โ€žcareโ€œ na โ€œLady Petetaโ€. Hapa Tanzania hazipatikani sehemu zote na bei yake ni kubwa kidogo.
Kondomu ya kike huingizwa ukeni kabla ya kujamiiana. Kama unatumia kondomu ya kike, chana kwa uangalifu pembezoni mwa pakiti. Kondomu ina pete mbili za plastiki na uwazi upande wa juu. Pete moja imelegea ni ndogo na iko kwa ndani, upande usio na uwazi. Pete ya pili ni kubwa zaidi, imeshikiliwa na iko upande wa tundu. Shikilia kondomu upande uliozibwa na minya pete ya ndani kwa dole gumba na kidole cha pili na cha kati. Mara nyingine inaweza ikakuponyoka, (kuteleza) lakini endelea kujaribu hadi umeiminya vizuri. Tafuta mkao mzuri na ingiza kondomu ya kike. Huku bado unaminya kwa vidole vyako iongoze kondomu ndani ya uke wako. Ukiiachia pete ya ndani itashikilia kondomu ndani ya uke. Sasa ingiza kidole chako kwenye kondomu, sukuma pete mpaka inapogota kwenye mlango wa uzazi.
Kondomu ya kike inaweza kuvaliwa saa kadhaa kabla ya kufanya ngono na pia inaweza kuvuliwa baada ya muda wa kufanyika ngono kupita. Ili kuhakikisha kuwa uume umeingia sehemu husika, msaidie mwenzi wako kuongoza uume kuingia kwenye uke ili usipenye pembeni.
Baada ya kujamiiana, vua kondomu kwa uangalifu. Tupa kondomu iliyotumika kwenye choo cha shimo au uichome. Usitupe kondomu iliyotumika ovyo.
Kama ilivyo kwa kondomu ya kiume, kondomu ya kike itatumika kwa mafanikio zaidi pale ambapo wahusikia wanakuwa na makubaliano na maelewano juu ya matumizi yake.

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Jinsi ya kutumia kondomu ya kike.๐Ÿ’ฏโœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!๐Ÿ‘

๐ŸŽ Zawadi Yako๐ŸŽ

๐ŸŽUmezawadiwa๐ŸŽ ๐ŸŽ€ ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ”. Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ. Umepewa kwa Tsh 2500/= leo tuu! ๐Ÿ‘‰Bofya hapa Kuchukua๐Ÿ‘ˆ

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Tsh 2500/= tuu! Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” Tsh 2500/= tuu! Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Tsh 0/= (Bure) 0/= tuu! Linafundisha kulima kabichi
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ“ฐ Posti nyingine๐Ÿ‘‡

๐Ÿ“Œ Dondoo Muhimu kuhusu ugonjwa wa kisukari

Wapendwa, napenda kushirikiana na nyinyi kujuzana hili nililolisikia kupitia channel ten leo asubuhi kuhusu ugonjwa wa kisukari.
Wataalam waliokua wakitoa mada walikua Prof Endrew Swai na Dr Mohamed Juma.
Kwa ufupi wamesisitiza sana kufanya mazoezi kwa takriban nusu saa kwa siku na ambayo mtu anatoa jasho na moyo kumwenda mbio. Hiyo ni kwa ajili ya kusaidia misuli ya miguu,tumbo kifua, mgongo na mikono kutumia kiasi cha sukari kinachozalishwa mwilini.
Kadhalika wamesisitiza sana kula vyakula visivyokobolewa,ikiwamo kula dona badala ya sembe,ulezi,mtama na matunda.
Watu wapunguze na ikiwezekana kuacha kunywa vimiminika vyenye sukari,ikiwamo juice,soda pombe na vinginevyo. Na hiyo nikwasababu vinywaji hivyo havikai tumboni na badala yake huenda moja kwa moja kwenye utumbo mwembamba na kulazimisha kongosho linalozalisha kemikali ya insulin kufanya kazi kwa kiwango cha juu kuliko ilivyo kawaida.
Vyakula visivyokobolewa vinafaida sana kwani vinachukua muda wa kutosha kutoka kwenye tumbo na kwenda kwenye utumbo mwembamba na hatimaye kuvunjwavunjwa kwa ajili ya kutumika mwilini. Kadhalika makapi yatokanayo na hivyo vyakula hutuzuia kupata kansa ya utumbo. La ajabu wametoa takwimu za kutisha kwani ulaya kwasababu wanakula vyakula vilivyokobolewa wanapata kansa ya utumbo kuliko nchi au bara la afrika,
na kansa hiyo ni ya nne kwa kusababisha vifo barani ulaya na amerika.
Tafadhalini tujihadharini kwani mada ilikua ndefu na nzuri sana kwa mustakabali wetu na afya zetu.
1.Mazoezi ni muhimu
2.Vyakula viwe na uasilia wake
3.Mtu aliye na mwenza wake afanye tendo la ndoa kwa kadiri inavyowezekana kwani ni sehemu ya mazoezi
4. Tubadili mifumo ya maisha yetu,kukaa tu bila kuishughulisha miili yetu.
Atakayeona anataka kupata elimu zaidi hao madaktari niliowataja wapo hospitali ya muhimbili kitengo cha tiba ya kisukari.
Ufahamu juu ya afya yako binafsi …nimeikuta sehemu ๐Ÿ‘†๐Ÿ‘†๐Ÿ‘†๐Ÿ‘†๐Ÿ‘†๐Ÿ‘†

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Dondoo Muhimu kuhusu ugonjwa wa kisukariโœ…

๐Ÿ“Œ Je Una Kitambi Na Unataka Kukiondoa

JE, una KITAMBI na unataka kukiondoa?

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je Una Kitambi Na Unataka Kukiondoaโœ…

๐Ÿ“Œ Wachaga wana mambo mbele ya hela, angalia hii bili ilivyomchanganya MASSAWE

MASSAWE alienda na marafiki zake bar kunywa, baada ya kumaliza kutumia akaletewa bili kama ifuatavyo:
Manka 35,000
Marieta 20,000
Kekuu 30,000

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Wachaga wana mambo mbele ya hela, angalia hii bili ilivyomchanganya MASSAWEโœ…

๐Ÿ“Œ Huyu kashauzwa!!

Jamaa alionekana Mnyooooonge sana ikabidi mpita njia amuulize…

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Huyu kashauzwa!!โœ…

๐Ÿ“Œ Angalia kilichomkuta huyu dada mwenye zarau, mwanae alikufa kwa zarau zake

Dada mmoja akiwa ofisini alipigiwa simu kuwa mwanae amepata ajali wakati anatoka shule, alikuwa ameumia sana. Kwa harakaharaka yule dada aliwasha gari na kuanza safari kuelekea hospitali ili kumuona mwanae.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia kilichomkuta huyu dada mwenye zarau, mwanae alikufa kwa zarau zakeโœ…

๐Ÿ“Œ Dogo mmoja baada ya kurudi shule akawa anaongea na baba yake

Ka ww

DOGO: baba mi siendi tena shule inaonekana walimu hawana uhakika na majibu yao.
BABA: Kwanini unasema hivyo?
DOGO: juzi walisema 3+4= 7, jana wakasema 1+6=7, halafu leo wanasema 5+2=7 sasa huoni kama wanatuchanganya.

ungekua wewe ungemjibu nini

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Dogo mmoja baada ya kurudi shule akawa anaongea na baba yakeโœ…

๐Ÿ“Œ Angalia nilichomfanya huyu mtoto

Kuna mtoto wa jirani ananibore sana kila nkimtuma kitu dukani lazima aonje, Jana nlimtuma sukari akala yote.. Sahii nmemtuma superglue haongei Sipendi ujinga mimi ๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia nilichomfanya huyu mtotoโœ…

๐Ÿ“Œ Kanuni ya fedha ya matumizi na mipango ambayo itakusaidia ukiifuata

Jifunze kanuni za fedha
kama ilivyoainishwa hapo chini.
Fedha inatakiwa uwe na nidhamu nayo katika kutumia
Hii kanuni inatumika kwenye vyanzo vyako vyote vya fedha ili uwe na mafanikio yenye amani

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kanuni ya fedha ya matumizi na mipango ambayo itakusaidia ukiifuataโœ…

๐Ÿ“Œ Utani wa wahindi, cheka kidogo

Mhindi afaulu mtihani wa Kiswahili

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Utani wa wahindi, cheka kidogoโœ…

๐Ÿ“Œ Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!

Ushawai kumpenda dem na kumfia mazima kiasi kwmb anakwambia ye ana msela lkn we huelewi..unamkazia!!
Inabidi dem asisitize,"I HAVE ONLY ONE HEART,PLZ, I CANT LOVE TWO MEN"
Nawewe unaona haiwezekan,unamwambia 'NIPENDE ATA NA KIDNEY'๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜™๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜—๐Ÿ˜ƒ

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!โœ…

๐Ÿ“Œ Kinachoimarisha uwezo na ujuzi wa mtoto

Nini kinaimarisha au kuharibu uwezo wa mtoto?

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kinachoimarisha uwezo na ujuzi wa mtotoโœ…

๐Ÿ“Œ Tabia za wachepukaji

WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZI
1.Hachezi mbali na simu yake kila wakati.
2.Inbox na sending items hufutwa kila
wakati.
3.Ukimuomba simu yake ghafla lazima
akwambie hebu
kwanza…….
4. Kamwe haiiti always vaibration.
5. Namba nyingi ha save.
6. Kuna simu hapokei hata
iweje….anapenda sms zaidi
7.Majina mengi kwenye simu yameseviwa
kwa majina ya
kufikirika.
8.Muda mwingi ni mtu wakujihami.
9.Anapenda password na anabadili mara
kwa mara.
10.Akiazima simu yako, akitumia tu
anafuta dial no
haraka.
11.Always yuko na simu…..hadi bafuni
ikibidi.
12. Anajazba ukimuuliza chochote kuhusu
simu….anajishtukia.
13. Akiwa anachati anakuangalia mara kwa
mara
kiwiziwizi
14. Hana jeuri ya kukuweka profile picture
na akikuweka
humalizi masaa anakudampu huko
Hapa kuna ukweli asilimia millioni moja
kabisa
Share na washikaji zako๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Tabia za wachepukajiโœ…

๐Ÿ“Œ Dondoo ya leo!

DONGO LA LEO ……..
Kwa lugha nyepesi ni kwamba ukiajiriwa maana
yake umeshindwa kujitegemea kwa ujuzi wako
(yaani hujui ufanyie nini) hivyo umeona uukabidhi
ujuzi wako kwa wenye "akili na uwezo" wa
kuupangia matumizi ya huo ujuzi wako.
Ndio maana licha ya kwamba elimu ni yako
wewe, maarifa ni yako wewe, vyeti ni vyako
wewe; na kazi unafanya wewe; lakini hao
waliokuajiri ndio wanakuamulia kiasi gani
wakulipe! Si hivyo tu bali pia wanao uhuru wa
kukupiga mkwara, kukutishia na hata kukufukuza
muda wowote (utakapowakosea, watakapojisikia
ama watakapokuchoka)! Nini nakwambia? Kama
umeajiriwa, usiridhike wala usibweteke na
mshahara pekee kwa 100%, hebu jiongeze aiseee,
una uwezo wa kuzalisha zaidi sambamba na
mshahara (waliojisikia) kukulipa.
Usiufunge uchumi wako kwenye gereza la ajira,
fikiria zaidi ya ajira maana hao waliokuajiri
nakuthibitishia HAKUNA mwenye mpango mzuri
na "future" yako, zaidi sana wanaihujumu "future"
yako!
Nimemaliza!
USHAURI WANGU ANZA KUAJIRIWA KAMA
MUWEKEZAJI TU ILI UJIAJIRI NA KUAJIRI
WENGINE.
We nuna weee, kasirika weee, vimba weee
mpaka upasuke, lakini kidonge hicho kimeze japo
kichungu, ndiyo dawa tena utafanyaje, ila mwisho
wa siku uwe na USIKU MWEMA ili ukawaze na
kuwazua vizuri.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Dondoo ya leo!โœ…

๐Ÿ““ Posti za sasa๐Ÿ‘‡

A Jinsi ya kufugakuku wa nyama

  1. *Eneo linalohitajika ni mita mbili (2), Kwa maana ya Urefu wa mita mbili(2) na Upana wa mita moja(1).
  2. *Kinakachofanyika katika hilo eneo ni ujenzi wa ghorofa/shelves tano(5) kwenda juu kwa ajili ya kufugia kuku.
  3. *Urefu unaoshauriwa wa kila shelf/chumba kimoja ni futi moja na nusu hadi mbili.
  4. *Katika kilachumba/shelf unashauriwa kuweka kuku ishirini, kwa maana ya kuku 10 katika eneo la mita 1.
  5. *Ukichukua idadi ya kuku katika kila chumba (20) mara idadi ya vyumba 5, watapatikana kuku mia(100) katika eneo la mita 2.
  6. *Kumbuka kuwa unaweza kufanya mabadiliko mengine kulingana na eneo utakaloweka ghorofa la kuku.
๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi ya kufugakuku wa nyamaโœ…

A Umasikini isiwe sababu wala utajiri isiwe sababu

Umasikini sio sababu ya kuwa mchafu wala utajiri Sio kuwa na kila kitu hata kama hukihitaji. Hebu angalia hapo nyumbani kwako!

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Umasikini isiwe sababu wala utajiri isiwe sababuโœ…

A Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!

UNAMKABIDHI MOYO KIBAKA WA MAPENZI
UNATEGEMEA NINI?
Kibaka siku zote ni mtu mdokozi mdokozi yeye
anayakuwa kitu fasta na kusepa hana uwezo wa
kuja kuvunja nyumba yako na kuiba ila anaweza
kutoboa dirisha lako na kuiba simu, anaweza
kuruka ukuta na kuiba nguo.
Wapo vibaka wengi sana kwenye mapenzi siku
hizi
wao kazi yao ni kuonja onja miili ya watu kama
wanavyoonja mboga, yaani wao hawawezi
kudumu
katika mapenzi yupo na wewe siku kadhaa na
ndani ya siku hizo tayari anaanza kumfikiria mtu
mwingine.
Kibaka wa mapenzi anapokuja kukutongoza
anajua
wazi kuwa ukishampa penzi siku kadhaa atasepa
zake ila hajali maumivu utakayo yapata, hajali
muda utakao kupotezea wala hajali ni kwa kiasi
gani ulimthamini.
Kibaka wa mapenzi yeye hatafuti mtu kwa ajili
ya
kuwa nae kwa kujenga maisha hapana yeye
anatafuta mtu kwa ajili ya kusex tu na hapo ndio
utaona kila mnachoongea kina husu sex tu na si
kingine.
Kibakahuyu akiwa na mtu mwingine ambae
anakidhi haja yake hakika hawezi kukutafuta
yeye
anakutafuta pale anapokosa chakula anachotaka.
Kibaka wa mapenzi anaweza kukufanya wewe ni
mchepuko sababu tayari ana mtu ambae ana
mipango nae na anamuheshimu ila wewe
amekuweka ziada au anakuja kwako kutafuta
taste
nyingine na kuifurahisha nafsi yake.
Kaaa mbali na vibaka wa mapenzi maana dunia
ya
sasa wapo wengi sana hata huyu unaewsiliana
nae
sasa ni kibaka wa mapenzi sababu tayari ana
mtu
wake wewe umefanywa spea tairi kazi yako ni
kusubiri ajali, au kusubiri pancha ndio utumike na
wewe unafurahi na kujiona mjanja kumbe
umenasa
kwenye penzi la Kibaka.
Kibaka wa mapenzi atakutia mimba na kuikana,
kibaka wa mapenzi atakuacha peke yako ulee
mtoto wake akikua atakuja kusema mtoto wake,
kibaka wa mapenzi atakujali wakati wa furaha tu
kwani shida yeye hazitaki.Kibaka wa mapenzi
atakuvalisha pete na mwisho wa siku atakuacha
nayo na kumuoa mwingine, Kibaka wa mapenzi
amemuumiza rafiki yako jana. Kibaka wa
mapenzi
yupo na wewe ala ana mmendea rafiki yako
anataka kumtafuna na yeye.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!โœ…

A Soma hapa wewe kijana wa kiume

Soma…hapa..we we kijana wa kiume.๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ‘‡๐Ÿฝ
*Nawaandikia ninyi vijana wa kiume na wanaume wote,
maana mna nguvu na mmejaliwa na mwenyezi Mungu utashi,
hekima na busara ili muweze kutawala kila kitu tokea kuumbwa kwa misingi ya ulimwengu huu*.
` 1. Oa mwanamke ambae unaweza KUSALI nae na sio kwa sababu anajua MAPENZI vema. 2. Mwanaume bora KAMWE hapimwi kwa idadi ya wanawake alionao au aliotembea nao BALI kwa idadi ya wanawake aliowaambia "Mimi ni mume wa mtu" au ninae mtu tayari. 3. Kuna aina ya wanawake unatakiwa kuwaepuka kabisa kwa gharama yoyote ile, "wanawake wamaodhani uzuri wao ndio bora zaidi kuliko tabia zao" 4. Kila mwanamke anavutia akivaa nguo fupi inayoonesha maungo yake wazi, ila kama utakuta mwanamke amevaa nguo ndefu au za kusitiri mwili wake na bado anavutia, huyu ni dhahabu! Anathamini mali za mumewe! 5. Kamwe usimpe mwanamke mimba ya mtoto kabla hujampa mimba ya malengo na ukayatimiza. 6. Tafuta mwanamke ambae atakupa challenge ya maisha na kuongeza uwezo wako wa kufikiri na sio mwanamke wa kila kitu Ndio! 7. Wanawake wakamilifu hawapatikani popote duniani, ila wanawake bora wapo kila mahali. 8. Mwanamke anaweza kukusaliti, ila Mungu hawezi kukusaliti, hivyo basi kabla hujapata mwanamke Mpate Mungu kwanza. Kuna raha sana kuwa ndani ya Mungu asikwambie mtu! 9. Kama unajijua umefikisha miaka 25 na kuendelea epuka mambo ya kivulana, kuvaa suruali katikati ya makalio, kuvaa hereni, kubadili badili wanawake kama unachambua mitumba ya memorial 10. Usitumie kichwa chako kunyoa kiduku, tumia kichwa chako kuwaza mambo yenye tija ikiwemo kutafuta pesa na kuongeza hazina ya maarifa. `
_*"Being a male is a matter of birth, being a man is a matter of age, but being a gentleman is a matter of choice. A best choice indeed!"*_

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Soma hapa wewe kijana wa kiumeโœ…

A Je, ni tabia zipi zinazochangia kuenea kwa virusi vya UKIMWI?

Virusi vya UKIMWI kwa kiasi kikubwa vinaenea kwa njia ya kujamii ana. Kama mtu ana wapenzi wengi wa kufanya ngono, uwezekano wa kupata maambukizi unaongezeka,. Hi ni kwa sababau kila mpenzi anaweza kuwa chanzo cha maambukizi endapo watashiriki ngono za aina yeyote (ukeni au sehemu ya haja kubwa) bila kutumia kondomu.
Pia kuchelewa kutibu magonjwa mengine ya zinaa, i inachangia kuenea kwa virusi vya UKIMWI na UKIMWI. Kwa mfano, kama mtu anaugua ugonjwa wa zinaa, vijidudu vya UKIMWI vinaweza kuingia mwilini kwa urahisi zaidi kwa sababu ya vidonda sehemu zake za siri.
Mwisho, matumizi ya dawa za kulevya pamoja na ulevi wa pombe wa kupindukia yanaweza kuchangia kufanya maamuzi yasiyo sahihi katika matendo ya ngono.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Je, ni tabia zipi zinazochangia kuenea kwa virusi vya UKIMWI?โœ…

A Hyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sana

MUME: darl ninakikao mkoani kesho naomba niandalie vitu pls
MKE: dada zile nguo za baba pmj na soksi ulifua?
DADA: ndio nimepanga kabatini.
Mama anarudi chumbani na kumuomba hubby wakacheki TV sebulen, lakn baada ya muda mama anamuita dada akapange suruali kadhaa na mashati kwa ajili ya safari ya kesho, dada anapanga kila kitu anatoka.
MKE: kama tayari hakikisha unarekebisha yale mashuka pale kitandan weka na maji bafuni.

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Hyu dada wa kazi ni bora kuliko mke, mume mvumilivu sanaโœ…

A Huyu panya wa tatu ni noma

๐Ÿ€ ๐Ÿ€ ๐Ÿ€ Panya watatu walikua wakibishana nani Ni noma zaidi

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Huyu panya wa tatu ni nomaโœ…

A Phone call

Phone call
gal: hellow
Boy: sweety mambo vipi?
Girl: poa
Boy: utakuwa free weekend? nilikuwa nataka uje nyumbani
Girl: oh sorry ctoweza kuja sababu kuna haruc ya aunt yangu
Boy: kama ni hivyo sawa nilikuwa nataka nikufanyie sapraiz nimekununulia BLACKBERRY.
Girl: oh ucjal ntakuja na hata ntalala huko huko Boy: na haruc je?
Girl: nilikuwa nakutania
Boy: hata mi nilikuwa nakutania

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Phone callโœ…

A Breaking news

Breaking news ๐Ÿ’ฅ
Watu wasiojulikana wamevamia jengo lisilojulikana na
Kufanya tukio lisilo julikana na kukimbilia๐Ÿƒ๐Ÿฟ kusiko julikana na mpaka sasa hakuna kinachojulikana na mimi sijui ninachosema ๐Ÿ˜•๐Ÿ˜•

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Breaking newsโœ…

A Mkalimani alivyoharibu ibada ya leo

Leo nikaamua niingie misa ya asubuhi kwenye kanisa moja la kilokole kulikua na ugeni wa mchungaji kutoka Bulgaria, Mahubiri yameanza saa 1 asubuhi hali ikawa kama hivi:

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mkalimani alivyoharibu ibada ya leoโœ…

.

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Tsh 0/= (Bure) 0/= tuu! Lina picha Nzuri za kufurahisha
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” Tsh 2500/= tuu! Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Tsh 0/= (Bure) 0/= tuu! Linafundisha kulima kabichi
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Tsh 2500/= tuu! Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Tsh 0/= (Bure) 0/= tuu! Kilimo cha hoho kimeelezewa
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.