jinsi ya kuimarisha ndoa zetu

JIPATIE-JARIDA.jpg

jinsi ya kuimarisha ndoa zetu

Ndoa ni makubaliano kati ya watu wawili wenye jinsia mbili tofauti kuishi pamoja kama mume na mke.Watu hawa tabia huwa hazifanani hivyo basi mambo haya muhimu ni vyema yakafuatwa ili kudumisha ndoa yao:
1.Ni vyema wana ndoa wakawa wacha Mungu
2.wavumiliane
3.msamaha
4.wawe marafiki
5
washirikiane 6.waheshimiane 7.uaminifu

Ofa! Ofa! Ofa!
Jipatie Jarida La Kilimo Cha Mboga kwa bei ya ofa ya Tsh 2000/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 5000/=.

<<<Bofya hapa kujua zaidi>>>

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, jinsi ya kuimarisha ndoa zetu. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
jarida-la-vichekesho-bomba.jpg
kilimo-bora-cha-mboga.jpg

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

kilimo-bora-cha-mboga.jpg
JIPATIE-JARIDA.jpg
jarida-la-vichekesho-bomba.jpg