Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif Je, zipo sheria zinazolinda watu wenye ulemavu hapa Tanzania?βœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusuπŸ‘‡;

HAPPY-MOMENTS.jpg
πŸ’‘Leo nimekutayarishiaπŸ’« makala kuhusu🌠 Je, zipo sheria zinazolinda watu wenye ulemavu hapa Tanzania?πŸ‘‡.

πŸ’₯Je, zipo sheria zinazolinda watu wenye ulemavu hapa Tanzania?πŸ‘‡

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 01 Feb 2016 13:50. [Legal & Authority]

Ndiyo, zipo sheria
hapa T a n z a n i a
z i n a z o w a l i n d a
watu wenye
ulemavu. Tanzania
ilitia saini na
kuridhia mkataba
wa kimataifa wa
ulinzi, haki na
usawa kwa watu
wenye ulemavu
mwaka 2006. Kwa
kitendo hicho
cha kuridhia
mkataba huo wa
kimataifa Tanzania
imeonyesha nia
yake ya kuwalinda
na kudumisha
haki za watu
wenye ulemavu.
Hata katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka
19772 inakataza ubaguzi wa aina yoyote kwa watu wenye
ulemavu.
Zipo sheria nyingi zinazolinda haki na usawa kwa watu wenye
ulemavu ambazo zinahusika na sekta mbalimbali. Kwa mfano;
elimu na mafunzo, ajira3, matunzo4 na ustawi5 kwa ujumla. Ipo
pia sera ya Taifa kuhusu ulemavu ya mwaka 20046. Sera hii
imeweka mazingira muafaka kwa watu wenye ulemavu kupata
haki sawa katika maendeleo ya kijamii, ikiwa ni pamoja na
kupata huduma na mahitaji ya msingi kutoka katika jamii.

πŸ‘ŠUsikubali kupitwa na Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi. Linafundisha kulima kabichi . πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

images-14.jpeg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Je, zipo sheria zinazolinda watu wenye ulemavu hapa Tanzania?? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
18010559_1256919237760740_2925276740254304995_n.jpg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

.

.

.

.

πŸ“ Misemo ya AckySHINEπŸ‘‡

MA.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ“œ Hadithi na MikasaπŸ‘‡

HM.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

IMG_20170703_130412.jpg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES