Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif Je, nini kitatokea iwapo mwanamke atatumia dawa za kulevya wakati wa ujauzito?βœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusuπŸ‘‡;

images-16.jpeg
πŸ’‘Leo nimekutayarishiaπŸ’« makala kuhusu🌠 Je, nini kitatokea iwapo mwanamke atatumia dawa za kulevya wakati wa ujauzito?πŸ‘‡.

πŸ’₯Je, nini kitatokea iwapo mwanamke atatumia dawa za kulevya wakati wa ujauzito?πŸ‘‡

Kama mama mjamzito atatumia dawa za kulevya basi humuathiri mtoto moja kwa moja. Mtoto aliye tumboni hulishwa kupitia damu ya mama yake. Kwa hiyo mama mjamzito anapotumia dawa hizo za kulevya, dawa huingia mwilini mwa mtoto anayekua. Matumizi ya dawa za kulevya pia huongeza uwezekano wa mimba kuharibika.

πŸ‘ŠUsikubali kupitwa na Jarida la kilimo bora cha vitunguu maji na vitunguu twaumu (swaumu). Linatoa elimu ya kulima vitunguu . πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

images-20.jpeg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Je, nini kitatokea iwapo mwanamke atatumia dawa za kulevya wakati wa ujauzito?? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
IMG_20170703_130916.jpg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

.

.

.

.

.

IMG_20170703_130425.jpg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES