Je, nikioga mara baada ya kujamiiana, nitaweza kuwatoa wadudu wa ugonjwa wa zinaa na nisiambukizwe?

Ni kwa ajili yako tuu..!!

Umepewa Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa bei ya ofa ya Tsh 2,900/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 7,500/=. Wahi sasa kabla ya ofa kupita.

Je, nikioga mara baada ya kujamiiana, nitaweza kuwatoa wadudu wa ugonjwa wa zinaa na nisiambukizwe?

Hapana, huwezi kuwatoa wadudu wa magonjwa ya zinaa kwa njia ya kuoga baada ya kujamiiana. Wadudu hao hawakai sehemu ambazo unaweza ukawaondoa, wanaingia mwilini moja kwa moja na wanakaa kwenye damu. Mara wakishaingia kwenye damu, inabidi mtaalamu wa kiafya afanye uchunguzi na akutibu kikamilifu.


Mpendwa msomaji, Je umependa makala hii ya Je, nikioga mara baada ya kujamiiana, nitaweza kuwatoa wadudu wa ugonjwa wa zinaa na nisiambukizwe??

KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Usijali….! Sasa Unaweza kupata makala zinazochapishwa hapa. Mfano kwa sasa unaweza kujipatia Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa bei ya ofa ya sawa na bure ya Tsh 2,900/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 7,500/=. <<<Bofya hapa kuweka oda yako sasa>>>. Wahi sasa kabla msimu wa Ofa haujapita


Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Je, nikioga mara baada ya kujamiiana, nitaweza kuwatoa wadudu wa ugonjwa wa zinaa na nisiambukizwe?. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
matikitijj.jpg

Jipatie Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti kwa Tsh 0/= Yaani Bure..! 0.00/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Kina mazao 10+

Jipatie Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa Tsh 2,900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo;

Bidhaa zinazopendwa na wengi ndani ya Ackyshine Shop

VITUNGUU-3.jpg

Lina mazao mawili

Jipatie Jarida la Kilimo cha Vitunguu maji na Vitunguu twaumu (swaumu) kwa Tsh 1,000/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
vichekesho-vikuu.jpg

Kina kurasa 162

Jipatie Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 1,900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Kina mazao 10+

Jipatie Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa Tsh 2,900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete