Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif Je, ni madhara gani atapata mama mjamzito endapo atajamiiana na mwenzi wake?βœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusuπŸ‘‡;

IMG_20170703_131010.jpg
πŸ’‘Leo nimekutayarishiaπŸ’« makala kuhusu🌠 Je, ni madhara gani atapata mama mjamzito endapo atajamiiana na mwenzi wake?πŸ‘‡.

πŸ’₯Je, ni madhara gani atapata mama mjamzito endapo atajamiiana na mwenzi wake?πŸ‘‡

Kama kati ya mwanamke na mwanaume hakuna mwenye magonjwa ya zinaa, hakuna madhara yoyote kwa mwanamke mwenye mimba kujamii ana na mwenzi wake. Mfuko wa mimba hufunga kabisa na kifuko kinamzunguka mtoto vizuri, na hivyo hakuna uwezekano wowote wa mbegu za kiume kupenya na kumfikia mtoto.
Inashauriwa lakini wakati wa kujamii ana na mwanamke mjamzito tumbo lisigandamizwe sana. Wanawake wengine hawana hamu kubwa ya kujamii ana hasa mwishoni mwa ujauzito, na mwanaume anashauriwa kuheshimu hisia hizi za mwanamke.
Kama mwanaume atakuwa ameambukizwa magonjwa ya zinaa wakati wa kujamii ana, hii i ii inaweza kuwa hatari sana kwa mwanamke na pia kwa mtoto tumboni. Wakijamii ana mume na mke wakati wa ujauzito, lazima wawe na uhakika kwamba hamna mwenye magonjwa ya zinaa au watumie kondomu kwa ajili ya kinga. Iwapo watakuwa na wasiwasi wowote, wamwone daktari kwa uchunguzi.

πŸ‘ŠUsikubali kupitwa na Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi. Linafundisha kulima kabichi . πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

images-11.jpeg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Je, ni madhara gani atapata mama mjamzito endapo atajamiiana na mwenzi wake?? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
MELKISEDECK-LEON.jpg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

.

.

.

.

πŸ“ Misemo ya AckySHINEπŸ‘‡

MA.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ“œ Hadithi na MikasaπŸ‘‡

HM.gif
Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

images-23.jpeg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES