.

nn.gif

πŸ‘‰ Je, kuna wataalamu Tanzania wanaowasaidia watu wenye matatizo ya dawa za kulevya?πŸ‘‡βœ”

images-11.jpeg

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 11 Mar 2015 05:12. [Legal & Authority]


Je, kuna wataalamu Tanzania wanaowasaidia watu wenye matatizo ya dawa za kulevya?

Ndiyo. Kuna mashirika yasiyo ya kiserikali (AZISE)
yanayotoa ushauri nasaha kwa watumiaji wa dawa za
kulevya. Katika AZISE hizi kuna wataalamu wenye
kusikiliza na kujaribu kutafuta ufumbuzi wa matatizo yako. Kama mtu anategemea dawa za kulevya au anahitaji msaada wa kitaalamu, basi kuna vituo vya kuwasaidia kwenye hospitali za serikali, (Anwani zao ziko mwisho wa kitabu kwa mawasiliano zaidi).

Usisahau kushare posti hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

[NZURI HIIπŸ‘‰] MPYA-ZA-MWAKA

[NZURI HIIπŸ‘‰] CHEKA-VICHEKESHO

[NZURI HIIπŸ‘‰] Tafuta ndugu zako msiojuana hapa

SASA.gif

.

.

.

Melkisedeck%20Shine.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri.Soma%20Zaidi.gif

.

Wasiliana nami;

Kwa maoni, ushauri, nyongeza na hata salamu

Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Ujumbe wako
Uwe Huru. Ujumbe huu ni siri yangu na wewe.

ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES | CONSULT ME


SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg

"Tunatakiwa tujenge uhodari na uwezo utakaotusaidia kutumia fursa zilizo wazi mbele yetu.."