Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

ss.gif Je, kama mwanamke na mwanaume wanapata watoto wa jinsia moja tu, ni kosa la nani?βœ…

πŸ‘Baada ya kusoma kuhusuπŸ‘‡;

MELKISEDECK-SUA.jpg
πŸ’‘Leo nimekutayarishiaπŸ’« makala kuhusu🌠 Je, kama mwanamke na mwanaume wanapata watoto wa jinsia moja tu, ni kosa la nani?πŸ‘‡.

πŸ’₯Je, kama mwanamke na mwanaume wanapata watoto wa jinsia moja tu, ni kosa la nani?πŸ‘‡

Hakuna mwenye kosa, kwa sababu jinsia ya mtoto i inategemea na bahati na hamna uwezekano wa kupanga kuzaa aina fulani ya mtoto. Tulivyoona juu ni mwanaume ndiye aliye na aina mbili za mbegu. Aina moja husababisha kutokea mtoto wa kike na aina nyingine mtoto wa kiume. Mwanaume hana uwezo wa kuhakikisha achangie aina ya mbegu gani. Kwa hiyo, hata kama ni mwanaume anayeyakinisha jinsia ya mtoto, hana kosa, kwa sababu hana uwezo wa kuamua achangie mbegu ya aina gani.

πŸ‘ŠUsikubali kupitwa na Jarida la Kilimo Bora cha Hoho. Kilimo cha hoho kimeelezewa . πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

images-11.jpeg

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Je, kama mwanamke na mwanaume wanapata watoto wa jinsia moja tu, ni kosa la nani?? Niandikie hapaπŸ‘‡

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
IMG_20170703_130425.jpg

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

.

.

.

.

.

images-24.jpeg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Mfano Mkoa, Wilaya n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES