.

Video: πŸ‘‰ Hili joka kweli kiboko, cheki lilivyoweka mtego na huyu jamaa ndo kaliwa

Bofya Play (β–Ά) kuanza Video…

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare video hii.πŸ‘ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp!πŸ’―βœ”

.

Kichekesho%20Kipya Unaweza kuonana na watu mliopotezana hapa Bado wapo na wanakutafuta sanaπŸ‘πŸ‘‰Soma zaidiKizuri

πŸŽ₯ Video nyingine kama hiiπŸ‘‡

IMG_20180125_205707.jpg

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

"Blog hii ni miongoni mwa Blog nzuri ya Kiswahili. Kupitia Blog hii utaweza kujifunza mambo mengi mapya mazuri. Ni wewe tuu kutembelea Blog hii mara kwa mara."

.

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

MAWASILIANO | KUHUSU MWANDISHI

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS