πŸ‘‰πŸ˜ Wanawake jamani ni shida!!πŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Nime iona same ware ebu nipe uharisia

MWANAUME ANAHITAJI:

1. Kupikiwa
2. Unyumba
3. Kupumzika

MWANAMKE ANAHITAJI MWANAUME WAKE UWE:-

1. Mpenzi
2. Rafiki
3. Mshikaji
4. Kaka
5. Baba
6. Mwalimu
7. Bosi
8. Mpiganaji
9. Askari
10. Mlinzi
11. Mpishi
12. Fundi umeme
13. Fundi bomba
14. Mchungaji
15. Mzee wa kanisa
16. Shehe
17. Daktari
18. Mpambaji
19. Mwana mitindo
20. Modo
21. Mnyanyua vyuma
22. Fundi magari
23. Mwanasheria
24. Mhasibu
25. Fundi seremala
26. Mcheshi
27. Mwanamuziki
28. Muigizaji
29. Shamba boi
30. Fundi ujenzi
31. Msafi
32. Unajali
33. Mzazi
34. Mlezi
35. Mvumilivu
36. Mjanja
37. Mpole
38. Mkarimu
39. Msikivu
40. Mtunza siri
41. Mkweli
42. Kiongozi
43. Tajiri
44. Mpangaji
45. Mwana Michezo
46. Mtundu
47. Tegemeo
48. Jasiri
49. Mthubutu
50. Shupavu
51. Mwerevu
52. Muungwana

HAPO HAPO UNATAKIWA:-

53. Uwe Fundi kitandani.
54. Uwe unamtoa outing.
55. Uwe unampa pesa za kutosha.
56. Usimsumbue sumbue.
57. Usiangalie wanawake wengine.

HALAFU KUNA:-

58. Kumnunulia vizawadi zawadi hapa na pale.
59. Kumsifia alivyoumbika.
60. Kumsifia alivyopendeza.
61. Kumfungulia mlango, kumshikia pochi.

PIA USISAHAU:-

62. Siku yake ya kuzaliwa.
63. Kumbukumbu ya ndoa.
64. Siku ya valentine.

MUHIMU SANA, KUWA MAKINI:-

65. Jifunze kutoulizia chenji ukimpa pesa ya shopping.
66. Usipende kubishana nae kila kitu.

(Hayo ni baadhi tu mazee, nitaongeza mengine baadae).πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰πŸ™ˆπŸšΆπŸΎ

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

vichekesho.jpg
Usikubali kupitwa na vichekesho vingine kama hiki kutoka katika πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ”, Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ˜€πŸ˜πŸ˜‚. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuchukua Kitabu hiki sasa hivi>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidiπŸ˜‚
πŸ‘‰<<BOFYA HAPA KUCHUKUA>>πŸ‘ˆ

🐼 Baada ya kuchukua kitabu chako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-πŸ‘‡

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ˜€ Posti nyingine za kuchekeshaπŸ‘‡

πŸ˜‚Hizi hapa, Aina 10 za ndoa usizozijua

Inatokana na kufumaniwa na Binti wa watu.
Ndoa hii huwa Haina mahari. Hii huvunjika
mwaka mmoja tu,baada ya wanandoa kugundua
hawakuwa wakipendana!…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hizi hapa, Aina 10 za ndoa usizozijuaβœ…

πŸ˜‚Daktari huyu!!!

Kuna Daktari wa Moyo alifariki wakamchongeaa jeneza lenye umbo la Moyo. Ghafla Daktari mwingine akaanza kucheka, watu wakamuuliza "kwanini unacheka unafurahia mwenzako kufariki?" Daktari yule akajibu "hapana mimi ni Daktari wa kutahiri nafikilia nikifa mtanichongea jeneza lenye umbo la mb…."…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Daktari huyu!!!βœ…

πŸ˜‚Angalia nilichomfanyia huyu mwizi

Et jana usiku mwiz kavunja mlango kwangu
akaanza kutafuta kitu kila kona ikabid
na mie niamke namuuliza unatafuta nini ananijibu hela ndipo nilipoanza na mie kutafuta nae
maana hta hela ya kula Jana sikua
nayo alichoka zaid nilipomuliza una uhakika uliweka humu?…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia nilichomfanyia huyu mwiziβœ…

πŸ˜‚Eti hili ni la kweli?

Ukiona DEMU anaringa anajiona MZURI.
Mpe MAJI akanawe uso na sabuni alafu ndio
muendelee na maongezi..
Uone atakavyobadilika Kama NDEGE PORI……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Eti hili ni la kweli?βœ…

πŸ˜‚Huyu kashauzwa!!

Jamaa alionekana Mnyooooonge sana ikabidi mpita njia amuulize……..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu kashauzwa!!βœ…

πŸ˜‚Alichofanya maasai baada ya kupanda Tax

Baada ya kupanda daladala aina ya DSM kutoka Mbagala chalambe mpaka Mwenge na kulipa sh 500.Masai akachukua tax wakati wa kurudi.walipofika sasa shughuli ilikuwa hivi……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Alichofanya maasai baada ya kupanda Taxβœ…

πŸ˜‚Angalia haya mazungumzo ya msichana na mvulana, mapenzi ya ajabu haya

Demu: Hny mambo jamani!
Man: Safi nipe habari wangu wa moyo
Demu:Wafanya kazi gani vile wangu?
Man: Ni fundi wa kufunga ATM
Demu: Wow dont tel me i love you myn mwa mwa mwaaaaah…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia haya mazungumzo ya msichana na mvulana, mapenzi ya ajabu hayaβœ…

πŸ˜‚Angalia kilichompata huyu mwanafunzi kilaza anayejiamini

Teacher: Who is a pharmacist? Shemdoe raised up his hand. Teacher: So it’s only Shemdoe that can tell who a pharmacist is in this class? So there is no body else to answer the question except Shemdoe? (There was no reply from the students) Teacher: Ok now Shemdoe, chukua hii fimbo, charaza vilaza hawa wote kila mmoja viboko kumi…. Shemdoe akiwa amevimba kichwa, akawatwanga viboko kumi kumi vya kushiba darasa nzima Teacher: Now, my dear Shemdoe tell this dumb students who a pharmacist is… Shemdoe: Yes, sir. A Pharmacist is a farmer who assists people. Shemdoe saiv amelazwa MOI kwa wataalam wa mifupa πŸƒ…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia kilichompata huyu mwanafunzi kilaza anayejiaminiβœ…

πŸ˜‚Wasichana wa leo

#WASICHANA_WA_LEO:…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Wasichana wa leoβœ…

πŸ˜‚Angalia huyu jamaa alivyoachika na msichana wake kwa kujidai kuongea kingereza na mwishowe kuchanganya maneno

MSICHANA: Mbona jana nimekupigia simu hujapokea?
JAMAA: please beby forget me.
MSichAnA: eeeh unaniambia hivo mimi?
JAMAA: nakuomba sana forget me.
MSICHANA: aya bwana poa maisha mema……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia huyu jamaa alivyoachika na msichana wake kwa kujidai kuongea kingereza na mwishowe kuchanganya manenoβœ…

πŸ˜‚Hii sasa kali!!!

Mwalimu kauliza swali darasani
wanafunzi wataje
kazi za wazazi wao:
TINA: mimi baba yangu
mfanyabiashara mama
yangu mwalimu.
MWALIMU: Safi, haya juma
JUMA: Baba yangu dereva mama
yangu hafanyi
kazi.
MWALIMU: Vizuri, haya Zogo.
ZOGO: Mimi mama yangu malaya
anajiuza baba
simjui.
MWALIMU: Pumbavu wewe, nenda
ofisini kwa
mwalimu mkuu ukamueleze upuuzi
wote
uliosema hapa. Zogo anaenda ofisini
anarudi
huku anatabasamu na anakula
biskuti.
MWALIMU: Mwalimu mkuu kakupa
adhabu gani?
ZOGO: Kaniambia nimpe namba ya
mama……..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hii sasa kali!!!βœ…

πŸ˜‚Mke Mtarajiwa

Mke wangu mtarajiwa, najua uko sehemu
salamanukivuta muda na jamaa mwingine kabla
hatujaoana. Lakini kabla sijakuweka ndani Ninayo
machache ya kukueleza…
.
1. My future wife, Jiandae kuwa mother material
wala sio mom material.. usipaniki!!! ..
ntakuelewesha nachomaanisha, Mke wangu
mpendwa mmeo, ntakuwa father wala sio daddy
kwa watoto wetu, usishangae nitawalea watoto
wetu katika malezi ya tamaduni za kiafrika zaidi,
hivyo kwa hilo ntakuwa conservative. Ningependa
kukuona
ukiwa mother wala sio mom ukawalea watoto
kwa tamaduni za kigeni.
.
2. My future wife, ntakuoa kutokana na uzuri wa
asili uliojaaliwa na Mungu, hivyo bhas usitarajie
kupata wasaa wa kujipachika kope na kucha za
bandia wala mawigi (nywele za marehemu).
.
3. My future wife, huko uliko ni vyema ukaanza
kujifunza kuendesha biashara na kusimamia,
mmeo siamini katika kuajiriwa Bali kujiajiri.
.
4. My future wife Siku tutakayokula kiapo
kanisani, tutafanywa kuwa mwili mmoja, hivyo
bhasi nisingependa tuje kutenganishwa na
password kwenye simu zetu (no passwords).
.
5. My future wife, madhehebu yote hukiri kuwa
MUNGU ni mmoja tu, hivyo bhasi nisingependa
kukushuhudia ukihama madhehebu mbalimbali
kutafuta ukombozi kwa MUNGU yuleyule.
.
MY FUTURE WIFE, msalimie sana huyo
mnayevuta nae muda kwa kwenda $amaki
$amaki, Nyama Choma na Fiesta, mie
ntakupeleka kanisani na kukuweka ndan…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mke Mtarajiwaβœ…

πŸ˜‚Amri za chuo

AMRI KUMI ZA CHUO.
1.Hicho ndicho chuo chako usiwe na chuo kingine ila hicho.
2.Usilitaje bure jna la chuo chako mana utawaumiza wengine.
3.Ikumbuke cku uliyochaguliwa na kuiheshimu.
4.Waheshimu tcu, bodi ya mkopo na uongoz wa chuo ili upate kuendelea kuwepo chuon.
5.Usisapu
6.Usidisko
7.Usitumie mkopo ovyo.
8.Usitaman chuo cha mwenzio
9.Usitamani fakat ya mwenzio
10. Usitaman bumu lake wala chochote alichonacho. hahaha chezea chuo weye!…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Amri za chuoβœ…

πŸ˜‚Angalia huyu mgonjwa

Mngojwa: daktari Nina tatizo la kusahausahau kila dakika……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia huyu mgonjwaβœ…
clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif

😹 Posti za sasa za kuchekeshaπŸ‘‡

A Askari na yeye kumbe muoga, cheki anachomjibu afande

Askari wametumwa nyumba iliyokuwa kuna ugomvi wakafika wakatakiwa kuripoti kwa njia ya simu juu ya walichokikuta
ASKARI: Mkuu tumekuta mama mwenye nyumba kampiga mumewe chuma cha kichwa na kumuumiza vibaya sanaa…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Askari na yeye kumbe muoga, cheki anachomjibu afandeβœ…

A Mme amemfuma fundi wa kitanda na mke wake, cheki walichokua wanafanya

Kuna mama mmoja ameolewa na wanapendana sana na mmeo. siku moja mme wake alisafiri kikazi (safari ya zaidi ya mwezi) nje ya mkoa. Siku mmeo anarudi, yule mama alimtafuta fundi seremala amrekebishie chaga za kitanda zilikuwa zimeharibika, kwa ajili ya maandalizi ya mechi ya above +18……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mme amemfuma fundi wa kitanda na mke wake, cheki walichokua wanafanyaβœ…

A Kichekesho cha mke wa mvuvi

CHEKA KIDOGO
MVUVI MASKINI NA MKEWE MALAYA.
Mvuvi mmoja alikua akiishi na mke wake huku
akiwa hajui kama mkewe malaya,
Leo hii kamuaga mkewe baada ya kuondka
mkewe akaanza kuingiza wanaume kama
kawaida
Hawara 1;nakupenda
Mke Wa Mvuvi;oke, Nipe Penz Haraka Kabla
Mume wngu hajarudi.
Hawara 1;oke!
Basi picha likaanza wakati wanaendelea mara
mlango ukagongwa, akamwambia hawara mume
wangu huyo jifiche darini jamaa akafanya,, mke
wa mvuvi akaelekea mlangon kumbe alikua
hawara 2.
mke wa mvuvi; aaahaa kumbe ni wewe nilijua
mume wangu bas njo haraka kabla mume wangu
hajarudi..
picha likaendelea huku wa darini akiona vyote,
mlangon kukagongwa
mke wa mvuvi; mume wangu hyo jifiche uvungun
jamaa akafanya kisha mke akajikoki kumpokea
mumewe,
mke wa mvvi; oooh! mume wngu pole umechoka
eeh leo umepata samaki mkubwa nashukuru sana
tulikua hatuna mboga
mvuvi;usinishukuru mimi mshukuru aliye juu.
hawara 1; sipo mwenyewe mwingine yupo
uvunguni… kwekwekwekwekwe g9t my best
friends…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kichekesho cha mke wa mvuviβœ…

A Sifa mbaya: Cheki kilichompata huyu mwanaume mpenda sifa

SIFA MBAYA…
Jamaa alikuwa ndani ya daladala Mara simu ikaita alikuwa ni mkewe kwa sifa jamaa akaweka loud speaker ili watu wasikie wanavyopendana.
JAMAA;wife Mara hii umenimiss jaman
WIFE; kwa nini umekunywa uji wa mtoto?!!!
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Sifa mbaya: Cheki kilichompata huyu mwanaume mpenda sifaβœ…

A Kilichotokea baada ya mzungu na mbongo kukaa siti moja, bongo wasanii wengi

Mzungu akamdharau sana Mbongo nakujiona anajua kila kitu duniani!,
Akamwambia Mbongo waulizane maswali na Mbongo akishindwa anatoa sh.500 na endapo yeye atashindwa atatoa 100,000/=.
Mzungu akauliza ni nchi ipi ilishindwa kwenye vita kuu ya kwanza ya Dunia?
Mbongo akatoa 500 kuashiria hajui……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kilichotokea baada ya mzungu na mbongo kukaa siti moja, bongo wasanii wengiβœ…

A Unafikiri nini kilifuata??

DOGO: Mama Jana Baba Alikuja Na Mwanamke Na
Akaanza Kumtoa Nguo Huku Akimuita Beib…
BABA: Kwa Hasira Ebu Wacha Kuongea Na Chakula Mdomoni Wewe Mpumbavu Sana Khaa!!!
MAMA: Eti Nini Hebu Endelea Mwanangu Alafu
Wakafanya Nini Hawa Nguruwe… DOGO: Wakanza Kufanya Kama Vile Mlifanya Na Anko nassoro Wakati Baba Alikua Safari Za
kikazi…
MAMA: Kwa Hasira Babako Amesema Uwache
Kuongea Na Chakula Mdomoni We Kweli
Mpumbavu sana……..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Unafikiri nini kilifuata??βœ…

A Mkalimani alivyoharibu ibada ya leo

Leo nikaamua niingie misa ya asubuhi kwenye kanisa moja la kilokole kulikua na ugeni wa mchungaji kutoka Bulgaria, Mahubiri yameanza saa 1 asubuhi hali ikawa kama hivi:…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mkalimani alivyoharibu ibada ya leoβœ…

A Huyu mtoto kaongea point kweli, angalia anachomwambia baba yake

Mtoto alimwuuliza baba yake,
Mtoto: Baba unaweza kumwachia hilo gari lako house boy/girl akaliendesha?
Baba: siwezi kumwachia gari langu hili aliendeshe ni ghali sana.
Mtoto: je mnaweza kumwachia chumba chenu house boy/girl kikiwa wazi na mkaenda kazini?
Baba: haiwezekani kamwe kuna vitu vya gharama na pia heshima haitakuwepo……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu mtoto kaongea point kweli, angalia anachomwambia baba yakeβœ…

A Cheki huyu mtoto anachosema

_*sijui hili toto langu nilipeleke wapi, Leo limetoka shule eti nikaliuliza BIBILIA kwa kingereza inaitwaje likaniambia*_ *GRANDMOTHER CRY*😠😠😠 _*sijui nikabadilishane na kijiko cha chumvi*_ πŸ€”πŸ€”πŸ€”…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheki huyu mtoto anachosemaβœ…

A Angalia huyu boyfriend alivyomuweza huyu msichana wake

Siku moja msichana alikuwa anapita maeneo ya A.T.M gafla
akamuona boyfriend wake anatoa pesa kwenye A.T.M binti
akaamua kujificha na kumtumia boyfriend wake sms ya
kimahaba
"Honey kama upo nyumbani umelala naomba unitumie ndoto
zako,
Kama unakula nitumie chakula, Kama unacheka nitumie kicheko
chako,
Kama unalia nitumie machozi yako,Kama unatoa pesa kwenye
A.T.M nitumie pesa." Boyfriend akajibu "NIKO CHOONI LABDA
NIKUTUMIE KINYESI MPENZI!!…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia huyu boyfriend alivyomuweza huyu msichana wakeβœ…

A Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mrembo

​Nipo kwenye daladala siti ya nyuma kabisa nimekaa na mrembo mzurii.sasa nikawa namtongoza kwa sauti ya chini sana watu wengine wasiskie,akawa hanijibu kitu,mala gafra akapayuka kwanguvu na kwa sauti ya juu iliyomshtua kila mtu.​
​"Nimesema stakii,stakii tena unikome"β€‹πŸ˜³πŸ˜³…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboβœ…
happy-spring-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.