Walevi wana Mambo! Angalia wanachokisema

By, Melkisedeck Shine.

Walevi wana Mambo! Angalia wanachokisema

WALEVI WAWILI KATIKA MAZUNGUMZO YAO

MLEVI 1 hivi rafiki yangu china ni mbali kweli

MLEVI 2 sidhani mbona pale kazin kuna mchina anakuja na baiskeli

😆😆😆😆😆

😁😁😁😂😂😂

👉ackyshine.com/vichekesho


[kitendawili Kwako] 👉Sisi sate hapa tumeoza viuno

Usipitwe na Nafasi za kazi kwa leo

<<Bofya HAPA kujua zaidi>>

.

UJUMBE-UNAVYOMMISI-NDUGU.JPG
SALAMU-JIONI98HBS.JPG

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.