πŸ‘‰πŸ˜ Upendo wa kweli ni nini?πŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

*Upendo wa kweli ni nini?*
*πŸ‘‰Upendo wa kweli ni pale mwanaume anapomfumania mwanamke wake na kisha kumwambia baby vaa nguo twende nyumbani*

*Kifo ni nini?*
*πŸ‘‰Kifo ni pale mwanamke anapokubali kwenda nyumbani na mwanaume yule.*

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Jichukulie πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kwa Tsh 1500/= leo tuu!. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuweka Oda yako utumiwe leo leo>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidiπŸ˜‚
πŸ‘‰<<WEKA ODA HAPA>>πŸ‘ˆ

🐼 Baada ya kuweka oda yako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-πŸ‘‡

pink-kitty-purring-hug-smiley-emoticon.gif

.

vichekesho.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

πŸ˜€ Posti nyingine za kuchekeshaπŸ‘‡

πŸ˜‚Huu ndio mlolongo wa michepuko kuwahi kutokea kati ya mke, mume mwanafunzi na boss

BOSS anamwambia sekretari wake: Wiki hii tutaenda wote Serena Hotel kwenye mkutano fanya mipango yote.
SEKRETARI (anamuaga mumewe): Tunaenda na bosi Serena hotel kwenye mkutano for 1 week.
MUME (anampigia mpango wa kando): Mambo safi, wife anaenda kikazi Serena, jitayarishe tujipe raha for 1 week
(Mpango wa kando) anamwambia mwanafunzi wake wa tution: wiki hii nina kazi fulani hakuna tution mpaka week ijayo.
MWANAFUNZI anampigia simu sugar daddy wake ambaye ndo (BOSS): Dear hakuna tution wiki hii nakuja kwako…..

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huu ndio mlolongo wa michepuko kuwahi kutokea kati ya mke, mume mwanafunzi na bossβœ…

πŸ˜‚Tenda Wema Uende Zako

Nimekuta panya ana struggle kuingia chini ya mlango wa jirani yangu… Nikagonga mlango Jirani kafungua panya akapenya mi nkaenda zangu….. Tenda Wema Uende Zako!!! Sipendi Ujinga mimi kwanini panya wa watu apate shida

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Tenda Wema Uende Zakoβœ…

πŸ˜‚Angalia sababu ya mke Mtarajiwa kuzimia kabla ya harusi

*Jihadharini* na wachapaji wa kadi za harusi. Hakikisha unasoma maandishi yaliyochapwa kabla ya kadi kuchapwa na kusambazwa!
Mchapaji aliombwa aweke 1 Yohana 4:18 katika kadi ya harusi lakini mchapaji kwa makosa aliweka Yohana 4:18.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia sababu ya mke Mtarajiwa kuzimia kabla ya harusiβœ…

πŸ˜‚Hii sasa kali kweli kweli!!

MCHUNGAJI alitangaza kila mwanaume aliye na mke atoe sadaka kulingana na uzuri wa mke wake…bac watu wakaanza kutoa 50,000/= 30,000/= na 20,000/=.
Kuna jamaa akatoa 500/=.
MCHUNGAJI akamuita ofisin akamuuliza.
MCHUNGAJI:Ina maana mkeo siyo mzuri?. Jamaa akajibu: Ukimuona utanirudishia na chenji.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hii sasa kali kweli kweli!!βœ…

πŸ˜‚Ziara za kushtukiza

Mimi Nimecheka sana
πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ziara za kushtukizaβœ…

πŸ˜‚Mzee kaingia pharmacy

Mzee kaingia pharmacy,
MZEE: Mambo mwanangu, kuna kitu naomba uonje nitakulipa
MFAMASIA: Kitu gani?….Mzee akatoa kichupa na kijiko akaweka …majimaji yaliyomo kwenye
kichupa kwenye kijiko na kumwambia mfamasia aonje, mfamasia akatia yale maji mdomoni na kuyazungusha zungusha mdomoni akionja;
MZEE: Nipe jibu, ina utamu wa sukari au chumvi au pilipili?
MFAMASIA: Kama chumvichumvi
MZEE: Hakuna sukari
MFAMASIA: Sukari hakuna kabisa
MZEE: Loh asante chukua hii alfu tano nashukuru sana, dokta alinambia nipime mkojo wangu kama nina kisukari, kumbe sina asante bwana mdogo

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mzee kaingia pharmacyβœ…

πŸ˜‚Duh! Alijua haoni!!!

Dem anatoka kuoga akiwa na kanga moja tu anaskia hodi,
kufungua mlango akakuta ni jirani yake frank ambaye ni
kipofu, akamkaribisha ndani akakaa, dem kavua ile kanga
akabaki uchi akainama akaanza kujipaka mafuta akijua
frank hamuoni na mazungumzo yakawa ni Haya..
DEM: VIPI FRANK MBONA UMEPOTEA YAANI
HUONEKANI SIKU HIZI..?
FRANK: AH NILIENDA INDIA KUFANYIWA
OPERESHENI YA MACHO SASA HIVI NAONA VIZURI
KABISA!…πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
πŸƒπŸ»πŸƒπŸ»πŸƒπŸ»πŸƒπŸ»πŸƒπŸ»

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Duh! Alijua haoni!!!βœ…

πŸ˜‚Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasi

πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„
Jana nimeenda kuazima pasi chumba jirani, ili ninyooshe nguo zangu, Jamaa wakaniambia nichukue nguo nikanyooshe room kwao maana hawataki pasi yao itoke.
Sasa leo amekuja mmoja wao kuazima mopper akasafishe room, nimemwambia aje adekie humu humu…

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasiβœ…

πŸ˜‚Cheki kilichompata huyu dada!!

NDOA inafungwa KANISANI Mchungaji akauliza-
Yeyote mwenye Pingamizi La Ndoa hii kufungwa aje Mbele, KIBABU kikasimama na kwenda Mbele,
Bi harusi akaanguka na akazimia ghafla!😭😭😭
Mchungaji- Tuambie Babu Pingamizi Lako!
Babu-Nimeamua kuja mbele,kule nyuma sisikii vizuri! watu hoiiii!!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheki kilichompata huyu dada!!βœ…

πŸ˜‚Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbaya

Baada ya kumaliza Degree yake ya sheria Bwana Rwegashora aliamua kurudi nyumbani Bukoba mjini na kufungua ofisi yake kwa ajili ya huduma kwa wateja.
Siku moja akiwa ndani ya ofisi yake alimuona mtanashati na mdada mmoja mrembo anakuja ofisini kwake akajua ni mteja anamletea kesi.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu bwana leo kapatikana, Jamani nyodo nyingine mbayaβœ…
happy-bunny-smiley-emoticon.gif

😹 Posti za sasa za kuchekeshaπŸ‘‡

A Chezea mawaifu walokole wewe!

JAMAA alimuaga mke wake mlokole kuwa anaenda semina ya siku tatu, kumbe anakwenda kwa bi mdogo.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Chezea mawaifu walokole wewe!βœ…

A Madhara ya kubeba nauli kamili tuu. Cheki kilichonipata

Kubeba nauli kamili nayo ni shida
Yani nimepanda daladala
Kondakta mmoja akaingia kwenye Gari amevaa suti za blue za daladala na miwani Kisha akakusanya pesa Gari Zima alafu akakaa siti ya nyuma baade Kondakta mwingine akaanza kukusanya pesa watu wakalalamika na kusema tayari tumelipa na kumuonyesha tuliemlipa Kondakta akacheka na kusema huyo tuliemlipa ni kipofu na alikuwa anaomba msaada..!!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Madhara ya kubeba nauli kamili tuu. Cheki kilichonipataβœ…

A Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuo

😁😁😁😁 .. TABU KUDATE NA MADEMU WA CHUO
Demu ; Baby Safari Hii Nataka Pale Hostel Niwafunike Mashoga Zangu Wote.
Jamaa ; Poa Sweetie Ondoa Shaka Nitakununulia #Turubai Utawafunika Wote…!!!
Demu: Mxiuuuuuuuu Lione Sura Kama Goti La mbuzi Na Namba yangu futa Nakublock Mpaka Sanduku la posta…!!! πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚nmecheka adi nmelazwa

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuoβœ…

A Bonge la kichekesho

Bakari ni house boy mara nyingi huiba wine ya boss wake na kisha kuongeza maji kwenye chupa ili boss asigundue.
Mara kadhaa boss alihisi ladha tofauti anapokunywa wine hivyo kuhisi kuna mchezo mchafu alihisi tu Bakari anahusika.
Ilikua ni bahati tu alimvizia na
kumbamba Bakari akichakachua wine, kwa kuwa mkewe alikua
anamtetea Bakari, ili kumthibitishia mkewe kuwa Bakari ndo culprit, boss alianza kwa kumuuliza Bakari maswali.
Siku hiyo Bakari alikua jikoni, boss na mkewe walikua sebuleni.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Bonge la kichekeshoβœ…

A Hapo sasa patamu!!

Siku ya kwanza
MUME: Halooo vipi mke wangu salama weye?.
MKE: Salama tu
MUME: Uko wapi?
MKE: Jamani si niko nyumbani
MUME: Mhh kama kweli uko nyumbani washa blender nisikie…..mkeΒ­ akawasha blender
MKE: Umesikia?
MUME: Okay haya mi natoka kazini naja

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hapo sasa patamu!!βœ…

A Machizi ni noma | Angalia hawa machizi walichokisema baada ya kuona ndege angani

Machizi wamekaa sehemu mara ghafla ikapita ndege angani.
Chizi wa kwanza akasema:ndege ile itakua imembeba raisi.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Machizi ni noma | Angalia hawa machizi walichokisema baada ya kuona ndege anganiβœ…

A Neno moja kwa dogo

Muda wa kwenda nyumbani ulikuwa umefika, mwalimu
akasema: yeyote atakaye jibu swali langu lolote kwa usahìhi ataondoka asiye jibu atabaki.
Dogo mmoja akatupa begi nje ya dirisha.
Mwalimu akauliza nani katupa ilo begi nje?
Dogo akajibu fasta mimi. Akafungua mlango akaenda kwao.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Neno moja kwa dogoβœ…

A Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?

1.Mwenye mpira Lazima acheze ata kama hajui mpira
2.Dogo mnene Lazima awe golikipa
3.Mwenye mpira ataamua nan acheze na nan asicheze

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Unakumbuka hizi Sheria zetu za mpira utotoni?βœ…

A Kama simu yako ina wifi

Kama simu yako ina Wi-fi ujue we ni mke wa mtu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸΌπŸ™ŒπŸΌπŸ™ŒπŸΌπŸ™ŒπŸΌπŸ™ŒπŸΌ

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kama simu yako ina wifiβœ…

A TAMAA MBAYA

Jamaa kaenda kwa mke wa rafiki yake:
JAMAA: Shem nakupenda!
MKE: Hebu toka hapa! Je rafiki
yako akijua? tena koma!
JAMAA: Ntakupa milioni 1!
MKE: Basi njoo kesho mchana
mume wangu akiwa kazini!
Kesho yake Jamaa kaja
na milioni 1 wakamalizana na mke wa rafki yake,
jioni ilipofika
Mume akarudi home na
kumuuliza Mkewe, "Rafki yangu SAM kaleta hela yangu milioni 1?"
MKE akajibu kwa unyonge, "Ndio!"
MUME: Yes! Ndio maana nampenda SAM kanikopa asubuhi jioni karejesha!!!!
Mke hoi mzgo umeliwa bure……

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰TAMAA MBAYAβœ…

A Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gari

​tulikua kwenye gari kibao ad wengne mlangon likasmimama kituo kimoja kulikua kuna bibi anataka kupanda​

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia huyu bibi alichotufanyia kwenye gariβœ…
happy-bunny-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 7000/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 6500/= hadi Tsh 1500/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” kwa Tsh 1500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif
happy-spring-smiley-emoticon.gif