Ungekua wewe ndio baba wa Huyu mtoto ungemjibu nini?

By, M. L. Shine.

Ungekua wewe ndio baba wa Huyu mtoto ungemjibu nini?

MTOTO: Hivi Baba wewe umezaliwa wapi?????
BABA: Mbeya

MTOTO: Mama nae kazaliwa wapi????
BABA: Tanga
MTOTO: Mimi jee?????
BABA: Dar
MTOTO: Sasa tulikutanaje????
πŸ˜‚πŸ˜‚ hapo wee kama baba ungemjibuje mwanao😳😳😳

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘‰ackyshine.com/vichekesho


πŸ˜‚ NIMEIPENDA HIIπŸ‘‰ Cheka na methaliV.gif

[kitendawili Kwako] πŸ‘‰Dume wa baba anangurumia malishoni

[chemsha_bongo Kwako] πŸ‘‰Je hapa sisi tuna Macho Mangapi?

.

Hii ni moja ya Tovuti inayojitegemea ndani ya Website kubwa ya AckySHINE.com | Tembelea website nyingine kama hii Hapa>>. Mf. AgroVet & Burudani