V.gif

Ungekua wewe ndio baba wa Huyu mtoto ungemjibu nini?

By, Melkisedeck Shine.

Ungekua wewe ndio baba wa Huyu mtoto ungemjibu nini?

MTOTO: Hivi Baba wewe umezaliwa wapi?????
BABA: Mbeya

MTOTO: Mama nae kazaliwa wapi????
BABA: Tanga
MTOTO: Mimi jee?????
BABA: Dar
MTOTO: Sasa tulikutanaje????
πŸ˜‚πŸ˜‚ hapo wee kama baba ungemjibuje mwanao😳😳😳

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘‰ackyshine.com/vichekesho


πŸ˜‚ NIMEIPENDA HIIπŸ‘‰ Hapo sasa akili itakujaV.gif

[kitendawili Kwako] πŸ‘‰Huenda nimepanda hurudi nimepanda

[chemsha_bongo Kwako] πŸ‘‰Je, hii familia ina watoto wangapi?

Usipitwe na Nafasi za kazi kwa leo

<<Bofya HAPA kujua zaidi>>

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.