๐Ÿ‘‰๐Ÿ˜ Tofauti ya mchaga na mhaya wakipata kazi๐Ÿ˜‚๐Ÿ‘‡โœ”

Mchaga hata apate kazi bank bado atasema yupo kibaruani.

Acha sasa mhaya apate kazi katka mashine ya kusaga na kukoboa; utaskia i work as a crucial engineer in a monocotyledon finalizing company

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

[VIDEO] ๐Ÿ‘‰Cheki hawa wanavyoonyeshana ubabe๐Ÿ˜‚๐Ÿ‘ˆ

๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

vichekesho.jpg
Usikubali kupitwa na vichekesho vingine kama hiki kutoka katika ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ”, Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ๐Ÿ˜€๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚. ๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuchukua Kitabu hiki sasa hivi>>๐Ÿ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidi๐Ÿ˜‚
๐Ÿ‘‰<<BOFYA HAPA KUCHUKUA>>๐Ÿ‘ˆ

๐Ÿผ Baada ya kuchukua kitabu chako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-๐Ÿ‘‡

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ˜€ Posti nyingine za kuchekesha๐Ÿ‘‡

๐Ÿ˜‚Kama wewe ndo baba au mama ungefanyaje!???

KAMA WEWE NDIO BABA AU MAMA WA NYUMBA HII UTAMFANYA NINI HOUSE BOY?
Bakari ni house boy mara nyingi huiba wine ya boss wake na kisha kuongeza maji kwenye chupa ili boss asigundue. Mara kadhaa boss alihisi ladha tofauti anapokunywa wine hivyo kuhisi kuna mchezo mchafu alihisi tu Bakari anahusika. Ilikua ni bahati tu alimvizia na kumbamba Bakari akichakachua wine, kwa kuwa mkewe alikua anamtetea Bakari, ili kumthibitishia mkewe kuwa Bakari ndo culprit,
boss alianza kwa kumuuliza Bakari maswali. Siku hiyo Bakari alikua jikoni,boss na mkewe walikua sebuleni……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Kama wewe ndo baba au mama ungefanyaje!???โœ…

๐Ÿ˜‚Jamaa alikuwa amelaa na mkewe saa tisa ya usiku akastuka baada ya kusikia mtu anabisha hodi kwenda kufungua mlango

Jamaa alikuwa amelaa na mkewe saa tisa ya usiku akastuka baada ya kusikia mtu anabisha hodi kwenda kufungua mlango
Akamkuta jamaa kalewa sana mlangoni kwao
JAMAA: Nini tena mheshimiwa kuamshana saa hizi?
MLEVI: Naomba uje unisukume.
Jamaa akiamini kuwa pengine kuna gari la huyu mlevi limezima jirani akamwambia subiri nikavae viatu. Baada ya kuvaa viatu akatoka na wakaanza kusindikizana na mlevi. Mlevi akaongoza njia
mpaka kwenye mabembea ya jirani akakaa kwenye bembea moja na kumgeukia jamaa na kumwambia.. Okay nisukume basi……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Jamaa alikuwa amelaa na mkewe saa tisa ya usiku akastuka baada ya kusikia mtu anabisha hodi kwenda kufungua mlangoโœ…

๐Ÿ˜‚Kilichotokea kwa binti na mvulana wake walipotaitishwa na baba yake msichana

Msichana alikuwa amekaa na baba yake kibarazani, mara akamuona MVULANAfriend wake akija, yule mvulana alipokaribia tu, yule msichana akamwambai:…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Kilichotokea kwa binti na mvulana wake walipotaitishwa na baba yake msichanaโœ…

๐Ÿ˜‚Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamani

Jamaa aliokota wallet, alipofika nyumbani akapiga simu kwenye radio station "naitwa Juma nimepiga simu kutangaza kuwa nimeokota wallet ndani ina laki7, ATM card na karatasi yenye PIN ya ATM card na kijimfuko cha dhahabu" Mtangazaji akasema, kwa hiyo ungependa kumrudishia mwenyewe kama anakusikiliza? Jamaa akajibu; hapana, ninaomba kumuombea dedication wimbo wa R.Kelly usemao "U SAVED ME" umfikie popote alipo!!…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamaniโœ…

๐Ÿ˜‚Huyu mme ni shida

MKE..mume wangu unaweza kuua simba kwasababu yangu???…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Huyu mme ni shidaโœ…

๐Ÿ˜‚Kilichotokea baada ya mzungu na mbongo kukaa siti moja, bongo wasanii wengi

Mzungu akamdharau sana Mbongo nakujiona anajua kila kitu duniani!,
Akamwambia Mbongo waulizane maswali na Mbongo akishindwa anatoa sh.500 na endapo yeye atashindwa atatoa 100,000/=.
Mzungu akauliza ni nchi ipi ilishindwa kwenye vita kuu ya kwanza ya Dunia?
Mbongo akatoa 500 kuashiria hajui……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Kilichotokea baada ya mzungu na mbongo kukaa siti moja, bongo wasanii wengiโœ…

๐Ÿ˜‚Upendo wa kweli ni nini?

*Upendo wa kweli ni nini?*
*๐Ÿ‘‰Upendo wa kweli ni pale mwanaume anapomfumania mwanamke wake na kisha kumwambia baby vaa nguo twende nyumbani*…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Upendo wa kweli ni nini?โœ…

๐Ÿ˜‚KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kuku

ukiona masikin kachinja kuku basi kat ya kuku au yeye kuna mmoja atakua mgonjwa ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kukuโœ…

๐Ÿ˜‚Stori inayogusa!!

Habari ya mama aliyeuguliwa ghafla na mtoto wake majira ya SAA 2 usiku, mtoto alibanwa na kifua(asthma), hali ilikuwa mbaya na mama akaenda kuomba msaada kwa jirani yake aliyekuwa na gari, akamjibu gari haina mafuta, akaenda kwa mchungaji ili amsaidie, akamjibu nina wachungaji toka USA, hivyo sitaweza kuwaacha peke yao, mama hakuwa na jinsi aliamua kumbeba mtoto ili amuwahishe hospitali akiwa na hofu asije kufa kama baba yake aliyefariki miaka michache kwa ugonjwa huo. Huyo mama alikuwa na tatizo la mguu na mtoto alikuwa mzito, mama alianguka Mara kadhaa na akainuka kuendelea na safari. Njiani alikutana na watu waliotoka kazini aliomba wamsaidie walimpuuza na alijaribu kusimamisha magari hayakusimama. Kichaa mmoja mchafu aliyekuwa akizungukazunguka mitaani na jalalani alipomuona yule mama anavyohangaika na mtoto akamwendea na kumchukua mtoto, kisha akamweka begani, mama hakuwa na la kusema ila kumwelekeza Hospitali, yule kichaa alielewa akaenda haraka hadi Hospitali. Ma doctor walipomuona yule kichaa na mtoto wakajua kuna dharura, wakamchukua mtoto na kumhudumia haraka, baada ya dk.10, mama wa mtoto akawasili, kisha ma doctor wakatoa taarifa kuwa, mtoto angecheleweshwa dk 5 angekufa. Mungu alimtumia yule kichaa mchafu kuokoa maisha ya mtoto. Hivyo usimteegemee Mch, jirani, wenye magari, matajiri nk. Mungu huweza kuinua MTU usiyemdhania kukubariki. Mwamini Mungu atakubariki. Usitumainie wanadamu hakuna baraka kwao. Mungu huinua vinyonge ilI kuangusha vyenye nguvu. Tuma ujumbe huu wa BARAKA kwa watu japo wanne ili kushiriki BARAKA hizi za Mungu, ujumbe huu waweza tena nitumia nami ktk kutakiana BARAKA za MUNGU WETU……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Stori inayogusa!!โœ…

๐Ÿ˜‚Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwao

Mchumba wangu amenialika kwao nikawaone wazazi wake lakini akaniambia nisiende mikono mitupu……..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwaoโœ…

๐Ÿ˜‚Angalia huyu polisi kitu alichonijibu

Nimefika hapa Polisi Station nimefarijika sana na Kustuka baada ya kumkuta Askari hapa Kaunta anasoma Biblia nikajisikia fahari kuona anasoma neno kituo cha Polisi. Nikamuukiza Afande ni Nani alimuua Goliathi? Akasema Muulize Afande Mwita mlango namba 2 ndo anausika na Kesi za Mauaji.๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Angalia huyu polisi kitu alichonijibuโœ…

๐Ÿ˜‚Huyu bibi kazidi sasa

Bibi kapigwa mtama na Kibaka na kuporwa simu, Kainuka na kuanza kumkimbiza kibaka, Kibaka kuona Bibi hakati tamaa akatupa simu, Bibi kaikota na kuendelea kumkimbiza kibaka, Kibaka _"Bibi kama ni simu yako si tayari umechukua"_, Bibi kajibu _"Bado Mtama"_bibi ujinga hapendagi"๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Huyu bibi kazidi sasaโœ…

๐Ÿ˜‚Utani wa wachaga

UTANI WA WACHAGGA.!!…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Utani wa wachagaโœ…

๐Ÿ˜‚Kweli elimu ina umuhimu wake chek hawa.....

Mtoto: baba eti Botwasna ipo wap?
Baba: angalia itakuwa humo humo kabatini maana mama yako nae kwa kuficha kuficha vitu hajambo……..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Kweli elimu ina umuhimu wake chek hawa.....โœ…

๐Ÿ˜‚SMS Mafua ndiyo hii

JE UMESHAWAHI KUONA SMS MAFUA?
Cheki hii hapa……..
-------—-…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰SMS Mafua ndiyo hiiโœ…
awesome-smiley-emoticon.gif

๐Ÿ˜น Posti za sasa za kuchekesha๐Ÿ‘‡

A Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?

Mume akamwambia mke wake:
"Funga macho yako tufanye maombi"
Akaanza kwa Kimombo:-
"… Lord I pray for Grace, I pray for Mercy, I pray 4 Joy, I pray 4 Love, I pray 4 Hope, I pray 4 GLORY, I pray 4 Faith, I pray 4…."…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?โœ…

A Hii sasa kali!!!

Mwalimu kauliza swali darasani
wanafunzi wataje
kazi za wazazi wao:
TINA: mimi baba yangu
mfanyabiashara mama
yangu mwalimu.
MWALIMU: Safi, haya juma
JUMA: Baba yangu dereva mama
yangu hafanyi
kazi.
MWALIMU: Vizuri, haya Zogo.
ZOGO: Mimi mama yangu malaya
anajiuza baba
simjui.
MWALIMU: Pumbavu wewe, nenda
ofisini kwa
mwalimu mkuu ukamueleze upuuzi
wote
uliosema hapa. Zogo anaenda ofisini
anarudi
huku anatabasamu na anakula
biskuti.
MWALIMU: Mwalimu mkuu kakupa
adhabu gani?
ZOGO: Kaniambia nimpe namba ya
mama……..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Hii sasa kali!!!โœ…

A Ingekua wewe ndio baba au mama ungefanjaje?

Baba na mama baada ya kurudi safari pamoja wakakuta BARUA iko mezani SEBULENI ikisema…. "Baba na mama, ni matumaini yangu kuwa mtasoma ujumbe wangu huu kwenye karatasi niliyoiweka
juu ya meza, naomba msishtuke mana ni mambo ya kawaida kwenye maisha tunayoishi, najua mtaumia kwa vile bado nasoma na ndiyo nipo kidato cha kwanza…" Napenda kuwajulisha kwamba sasa hivi mnaposoma hii barua sipo nyumbani, nimetoroka mana nimegundua
nina uwezo wa kujitegemea kwa sababu mi ni kijana mwenye umri wa miaka 14 na ninajua kipi chema na kipi kibaya……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Ingekua wewe ndio baba au mama ungefanjaje?โœ…

A Jamaa kaumbuka!!

Jamaa kapokea simu kutoka kwa mke wake ndani ya daladala
jamaa: hellow hellow ( jamaa akawa hasikii vizuri ikabidi aweke loud speaker)
Mke: Umeweka wapi soksi zako yaani nyumba nzima inanuka……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Jamaa kaumbuka!!โœ…

A Baada ya kumkuta mwanamme mwingine chumbani kwake na mke wake cheki huyu anachokifanya

NAKUA(BABA) karudi kazini mwanae mdogo akamuwahi,
DOGO: Baba usiingie ndani kina jini chumbani kwenu
NAKUA: Hakuna kitu kama hicho
DOGO: Kweli baba kuna jini liko kwenye kabati lenu la nguo………inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Baada ya kumkuta mwanamme mwingine chumbani kwake na mke wake cheki huyu anachokifanyaโœ…

A Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuata

Walevi wawili waliokota kioo, mlevi wa 1 akaangalia muda mrefu kisha akasema "hii sura sio ngeni machoni mwangu sema jina tu silikumbuki..! !!…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuataโœ…

A Ndoa zina mambo, cheki haya mambo ya mtu na mke wake

Mke: mume wangu leo 2badilishe stail kwani nimechoka kla siku hiyo hiyo tu
Mme: kwel mke wang hata mimi nilikuwa nataka nikuambie hivyo hivyo…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Ndoa zina mambo, cheki haya mambo ya mtu na mke wakeโœ…

A Mipango ya mke na mume ya pasaka

Mke: Unampango gani na pasaka hii mmewangu..
Mume: Nitafanya kama yesu..
Mke: Unamaanisha Nini?…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Mipango ya mke na mume ya pasakaโœ…

A Changamoto ya mchungaji kufungisha ndoa ya mashoga

Mchungaji mmoja baada ya kuwafungisha ndoa "MASHOGA" wawili alipata wakati mgumu kutamka kuwa "sasa ninyi ni MKE na MUME"…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Changamoto ya mchungaji kufungisha ndoa ya mashogaโœ…

A Ufugaji wa nguruwe kazi, Cheki jamaa hawa wake walivyompa mtihani

;MWANAHARAKATI: Hawa nguruwe unawalishanini?
.
MFUGAJI: Nawalisha mabaki ya chakula toka migahawa mbalimbali
.
MWANAHARAKATI: Hayo ni makosa unawatesawanyama kwa kuwalisha chakula kichafu. Akapigwa faini… Baada ya siku chache wakaja wanaharakati toka Umoja wa Mataifa
.
MWANAHARAKATI: Hawa nguruwe unawalisha nini?
……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Ufugaji wa nguruwe kazi, Cheki jamaa hawa wake walivyompa mtihaniโœ…

A Nimeitoa sehemu

If…
99 is: Ninety nine,
88 is: Eighty eight,
77 is: Seventy seven,
66 is: Sixty six,
55 is: Fifty five,
44 is: Forty four,
33 is: Thirty three,
22 is: Twenty two,
Why 11 not Onety one?…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Nimeitoa sehemuโœ…

A Niliona kitoroli kidogo kimepaki kina matairi mawili

Boss mmoja aliingia kazini kwake kasahau kufunga zipu ya suruali yake sasa secretary wake akamfuata na mazungumzo yakawa hivi:…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Niliona kitoroli kidogo kimepaki kina matairi mawiliโœ…

A Angalia sababu ya mwanamme kubadili jina na Kuitwa jina la kike, hii dunia ina mambo kweli

Rashidi alimpa ujauzito mwanafunzi, akashtakiwa.
Kumbe Rashidi ana bibi yake mtaalamu wa yale mambo yao ya Sumbawanga, akampachika Rashidi i jinsia ya kike……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Angalia sababu ya mwanamme kubadili jina na Kuitwa jina la kike, hii dunia ina mambo kweliโœ…
happy-bunny-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.