Swali la kizushi kwa wadada wanaovaa mawigi

By, Melkisedeck Shine.

Swali la kizushi kwa wadada wanaovaa mawigi

Hivi wadada mnaovaa mawigi.

๐Ÿ‘‰๐Ÿฝ Utajisikiaje siku Boyfriend wako anaingia chumbani halafu anatundika NDEVU kwenye henga๐Ÿคฃ

๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

๐Ÿ‘‰ackyshine.com/vichekesho


๐Ÿ˜‚ NIMEIPENDA HII๐Ÿ‘‰ Kwa nini vitu vunavyoanza na "K" ni vitamu sana?V.gif

[chemsha_bongo Kwako] ๐Ÿ‘‰Je, hii familia ina watoto wangapi?

.

vichekesho-bomba-vya-siku.png
KADI-SALAMU-USIKU-MZAZI.JPG
elimu-sayansi-na-tekinolojia.png

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.