.

πŸ‘‰πŸ˜ Nilichojibu kwenye interview walipoulizia statusπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Nimetoka kufanya interview wakaniuliza status yangu nikaawabia status yangu ni Hey there! Iam using watsApp, wameniambia nitoke nje I think wanajadiliana namna ya kunipangia kituo cha kazi

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare kichekesho hiki.πŸ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wachekeπŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ’―βœ”

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Ndugu.gif

.

images-19.jpeg

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

"Msomaji wangu mpendwa, usikose mambo mapya kila siku katika blog hii kwa kuitembelea kila siku. Kila siku unahakikishiwa kupata kitu kipya unapotembelea blog hii."

Kichekesho%20Kipya Tafuta ndugu zako msiojuana hapa Unaweza ukawajua kwa kujieleza na kuwasomaπŸ‘‰soma zaidi hapaKizuri
tafuta-ndugu.gif
b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS