๐Ÿ‘‰๐Ÿ˜ Cheki jamaa alivyoumbuka baada ya kuhudhuria semina isiyomuhusu๐Ÿ˜‚๐Ÿ‘‡โœ”

Jamaa kavamia semina ya wasomi iliyokua inafanyika maeneo ya ubungo plaza bas wakaanza kujitambulisha
1. Naitwa Anna niko SUA mwaka3 nasoma agriculture
2. Naitwa Stella niko UDSM mwaka2 nasoma public relation

3. Naitwa Emmanuel niko UDOM mwaka3 nasoma computer science
bas jamaa nae akainuka kwa kusuasua huku akijishtukia akasema"Naitwa Elisha niko Tanesco mwaka wa 7 nasoma mita"

๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

vichekesho.jpg
Usikubali kupitwa na vichekesho vingine kama hiki kutoka katika ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ”, Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ๐Ÿ˜€๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚. ๐Ÿ‘‰<<Bofya hapa Kuchukua Kitabu hiki sasa hivi>>๐Ÿ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidi๐Ÿ˜‚
๐Ÿ‘‰<<BOFYA HAPA KUCHUKUA>>๐Ÿ‘ˆ

๐Ÿผ Baada ya kuchukua kitabu chako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-๐Ÿ‘‡

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ˜€ Posti nyingine za kuchekesha๐Ÿ‘‡

๐Ÿ˜‚WIVU HUU NI NOMA

***WIVU HUU NI NOMA
Mke: Hivi mume wangu una wanawake wangapi huko nje?
Mume: Kama nywele za kichwa changu.
Mke akachukua nguo zake akaondoka, Kufika njiani akakumbuka mumewe alikuwa na kipara Akaanza kurudi kwa mumewe……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰WIVU HUU NI NOMAโœ…

๐Ÿ˜‚Haya ndiyo madhara ya kulala kanisani

HAYA NDIO MADHARA YA KULALA KANISANI
Tukiwa kanisani mdada alikuwa amelala , akaamka akasikia Pastor anasema
" SIMAMA"
Yule dada akasimama akashangaaa kanisa zima linamtizima kwa mshangao akiwemo mumewe, akaangalia kanisa zima akashtuka kujiona yeye peke yake ndiye aliesimama
Pastor akaendelea vizur endelea kusimama, tumepata mmoja hadi sasa aliyesimama narudia kwa mara ya mwisho kama hujasikia vizuri
" kama wew umewahi kumsaliti au bado unasaliti ndoa yako SIMAMA"
Binti akazimia…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Haya ndiyo madhara ya kulala kanisaniโœ…

๐Ÿ˜‚MAJIBU YA MAKONDA WA DALADALA ZETU GONGOLAMBOTO HUKU...

1. wewe Dada unaturingia nini na matiti yako mawili , mbwa pia ana matiti nane na haturingii eboo !!!!…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰MAJIBU YA MAKONDA WA DALADALA ZETU GONGOLAMBOTO HUKU...โœ…

๐Ÿ˜‚Kwa mabinti waliookoka

๐Ÿ˜˜๐Ÿ’‹HAYA LEO NI KWENU MABINTI MLIOOKOKA (RAFIKI WA YESU)..๐Ÿ‘ผ…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Kwa mabinti waliookokaโœ…

๐Ÿ˜‚Misemo 17 ya kuchekesha

1) gari la kuvutwa halina overtake
2) kisigino hakikakai mbele
3) wimbo wa taifa haupgwi disko
4) feni haiwashwi beach
5) mshkaki hauchomwi kwa jiko la ges
6) mganga haagiz tembele
7) hata bibi alikuwa bint
8) mke wa mtu sumu,mume wamtu maziwa
9) kipara bila pesa ni kovu
10) mbwa hanenepi migiuu
11) picha ya rais haina bodyguard
12) mjini shule kijiji tuition
13) saa ya ukutani haivaliwi mkonon
14) heshima pesa shkamoo makelele
15) ulinz pesa bastora mzgo
16) kuku ni kuku jogoo mbwembwe
17) kusoma kuelewa kukesha mbwembwe…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Misemo 17 ya kuchekeshaโœ…

๐Ÿ˜‚Huyu kashauzwa!!

Jamaa alionekana Mnyooooonge sana ikabidi mpita njia amuulize……..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Huyu kashauzwa!!โœ…

๐Ÿ˜‚Wanaume wote ni waaminifu

*WANAUME WOTE NI WAAMINIFU*…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Wanaume wote ni waaminifuโœ…

๐Ÿ˜‚Mme amemfuma fundi wa kitanda na mke wake, cheki walichokua wanafanya

Kuna mama mmoja ameolewa na wanapendana sana na mmeo. siku moja mme wake alisafiri kikazi (safari ya zaidi ya mwezi) nje ya mkoa. Siku mmeo anarudi, yule mama alimtafuta fundi seremala amrekebishie chaga za kitanda zilikuwa zimeharibika, kwa ajili ya maandalizi ya mechi ya above +18……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Mme amemfuma fundi wa kitanda na mke wake, cheki walichokua wanafanyaโœ…

๐Ÿ˜‚Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?

Mwalimu aliingia darasani na kuwauliza wanafunzi juu ya ndoto zao za baadae……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?โœ…

๐Ÿ˜‚KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kuku

ukiona masikin kachinja kuku basi kat ya kuku au yeye kuna mmoja atakua mgonjwa ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kukuโœ…

๐Ÿ˜‚Kubana matumizi X-mass

Badala yakupika PILAU tutapika TAMBI kwenye Xmas maana tutakua tumeokoa sh.15,000/= Vitunguu swaumu 2000, Vitunguu maji 1000, hiliki 1000, Magome 1000, Michele wa 2000, Soda 3000, Nyama 5000 . Fedha hizi zitatumika kununua mfuko wa cement ili tuanze kujaza kibubu cha ujenzi wa nyumba badala ya kupanga. Karibuni saana maji ya kunywa tumechemsha ndoo nzima.
๐ŸŽ€โœจMarry Xmas & Happy new year.โœจ๐ŸŽ€…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Kubana matumizi X-massโœ…

๐Ÿ˜‚Upendo wa kweli ni nini?

*Upendo wa kweli ni nini?*
*๐Ÿ‘‰Upendo wa kweli ni pale mwanaume anapomfumania mwanamke wake na kisha kumwambia baby vaa nguo twende nyumbani*…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Upendo wa kweli ni nini?โœ…

๐Ÿ˜‚Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyu

DADA alienda Salon wakati anasukwa akaingia
MKAKA mtanashati,
DADA akaamua kujaribu bahati yake.
DADA:Mambo? KAKA:Poa.
DADA:Mimi na wewe tunaweza kuongea baade?
KAKA:Kuhusu nini?
DADA:Nimekupenda nataka nikutoe out.
KAKA:Sawa ila nitamwambia nini
MKE wangu?
DADA:Aah ilo sio tatizo mdanganye tu,mwambie unakwenda kumtembelea rafiki yako hospitalini.
KAKA:Mwambie mwenyewe huyo hapo anayekusuka.Unajua nn kiliendelea?…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Mambao ya saluni ni shida, cheki kilichotokea kwa huyuโœ…
clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif

๐Ÿ˜น Posti za sasa za kuchekesha๐Ÿ‘‡

A Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladala

Jana nilipanda daladala nikapata seat nikaketi, nikawa nimejiachia ninachati kwenye simu yangu(Smart phone), kukawa na jamaa kasimama pembeni yangu, ye hakupata seat. Sasa akawa anasoma message zangu bila aibu yani anafutilia ninavyochati……..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Kilichompata huyu anayependa kusoma SMS za watu kwenye daladalaโœ…

A Mwizi kawezwa ki kwelii

Et jana usiku mwiz kavunja mlango kwangu akaanza kutafuta kitu kila kona ikabid na mie niamke namuuliza unatafuta nini ananijibu hela ndipo nilipoanza na mie kutafuta nae maana hta hela ya kula Jana sikua nayo alichoka zaid nilipomuliza una uhakika uliweka humu? sipendagi ujinga๐Ÿšถ๐Ÿป na kitu hela mm!…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Mwizi kawezwa ki kweliiโœ…

A Angalia huyu mwalimu alichokifanya

*Mwalimu aliingia darasani akiwa amechoka kinoma
akawambia wanafunzi. 'leo tutajifunza kipindi cha
dini " wanafunzi wakiwa wanajiandaa ili kuendelea
na kipindi mwalimu akajiegesha kwenye kiti klichokua
karibuu yake baada ya dakika kadhaa mwalimu alipitiwa
na usingizi, ghafla alingia mkurugenzi na
kusimama pembeni mwa kile kiti alichokalia mwalimu
ghafla kmya kikatawala darasani kiasi cha kunfanya
mwalimu ashtuke usingizini aliamka huku akipiga
miayo alpotupa jicho pembeni alimuona mkurugenzi
kasimama pemben! akiwa anababaika alifungua
kinywa na kusema ' Hivi ndivyo walivyolala wanafunzi
wa YESU walipokua wakimsubli kule mlimani, je
kuna mwenye swal? mkurugeni pale alipokua
akapiga makofi na kumsifia mwalimu kwa kufundisha
kwa vitendo……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Angalia huyu mwalimu alichokifanyaโœ…

A Cheki tabia za kuandika vimaneno vya ajabuajabu kwenye pikipiki na bodaboda ilivyomponza huyu

Jamaa mmoja dereva wa bajaji alianguka, sasa bajaji ikawa imem'bana akawa anafurukuta bila mafanikio Cha ajabu watu wakawa wanampita bila kumsaidia, Kumbe Nyuma ya Bajaji yake alikua Kaandika "NIACHENI KAMA NILIVYO, HII NDIO STYLE YANGU" ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Mpaka sasa nimemwacha bado yuko hapo *Sipendagi Ujinga mimi* ๐Ÿšถ๐Ÿฝ๐Ÿšถ๐Ÿฝ๐Ÿšถ๐Ÿฝ๐Ÿšถ๐Ÿฝ๐Ÿšถ๐Ÿฝ…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Cheki tabia za kuandika vimaneno vya ajabuajabu kwenye pikipiki na bodaboda ilivyomponza huyuโœ…

A Ungeenda kunya akhera.

Jamaa karudi toka kazini mpole na hana furaha!
MKE; Vipi leo mbona mpole?
MUME; Ofisi yetu imeungua na watu wote waliokuwemo wamekufa.
MKE; Ilikuaje wewe ukapona?
MUME; Nilikua chooni jirani na ofisi najisaidia.
MKE; Loh maskini, familia zao itakuaje?
MUME; Watalipwa million 100 kila mfiwa.
MKE; KWA HASIRA, Ona sasa na wewe kunya kunya kwako umetukosesha mihela.. Ungeenda kunya akhera……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Ungeenda kunya akhera.โœ…

A Angalia huyu polisi kitu alichonijibu

Nimefika hapa Polisi Station nimefarijika sana na Kustuka baada ya kumkuta Askari hapa Kaunta anasoma Biblia nikajisikia fahari kuona anasoma neno kituo cha Polisi. Nikamuukiza Afande ni Nani alimuua Goliathi? Akasema Muulize Afande Mwita mlango namba 2 ndo anausika na Kesi za Mauaji.๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Angalia huyu polisi kitu alichonijibuโœ…

A Angalia alichojibu huyu mwanafunzi, Ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?

Mwanafunz alikuwa kila siku anachelewa shule, na kila siku alikuwa anachapwa, basi siku moja mwalimu akaona ngoja amuulize……inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Angalia alichojibu huyu mwanafunzi, Ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?โœ…

A Hizi ofa nyingine za ajabu, angalia kilichompata mke na mume wapenda vya bure

Jamaa mmoja alikuwa anaendesha gari mitaa ya
mjini kati na kukutana
na bango kubwa (tangazo) lililoandikwa " Nunua
mafuta ya gari
yako na pata uroda (sex) bure".
Jamaa kwa kiwewe akakata kulia na kwenda
katika kituo cha mafuta
alichoelekezwa. Baada ya kujaza mafuta
akamuuliza muhudumu "vipi kuhusu uroda wa
bure?…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Hizi ofa nyingine za ajabu, angalia kilichompata mke na mume wapenda vya bureโœ…

A Duh, hii sasa kazi

Wakati unafikiria dingi yako afe ili urithi nyumba, dingi nae anafikiria uanze kufa ili apangishe chumba unacholala.. hiyo inaitwa kufa kufaana.. ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€ #Hatutaki ujinga…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Duh, hii sasa kaziโœ…

A Kilichotokea Baada ya mlevi na mchungaji kukutana

MCHUNGAJI; "Unakunywa bia!?
MLEVI; "Ndio.
MCHUNGAJI; "Kwa siku unakunywa bia ngapi!?
MLEVI; "Nakunywa bia tano!
MCHUNGAJI; "Bia moja bei gani!?
MLEVU; "2500/
MCHUNGAJI; "Ulianza lini kunywa bia!?
MLEVI; "Miaka 18 iliyopita!…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Kilichotokea Baada ya mlevi na mchungaji kukutanaโœ…

A Duh, huyu mama alichokifanya

Mke: Naelekea london, nikuletee zawadi gani?…..inaendelea....

๐Ÿ‘soma zaidi kuhusu ๐Ÿ‘‰Duh, huyu mama alichokifanyaโœ…
happy-bunny-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.