Mzee Seif Kapata taarifa mabinti zake WASAGAJI..

kilimo-bora-cha-mboga.jpg

Mzee Seif Kapata taarifa mabinti zake WASAGAJI..

Mzee Seif Kapata taarifa mabinti zake WASAGAJI..
Akafoka:-

"Hivi nyie wanangu vipi?!!
Amina msagaji,
Mwajuma msagaji na hata wewe Jamira msagaji pia.?!!

Ina maana sina mtoto anaependa MB** hata mmoja.!?"

Mara sauti ya mwanae wa kiume SAID ikasikika tokea jikoni:-
"BABA mie napenda MB**…..!!!"
Mzee akazimia.!!

Ofa! Ofa! Ofa!
Jipatie Jarida La Kilimo Cha Mboga kwa bei ya ofa ya Tsh 2000/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 5000/=.

<<<Bofya hapa kujua zaidi>>>

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Mzee Seif Kapata taarifa mabinti zake WASAGAJI… hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
JIPATIE-JARIDA.jpg
usikose-jarida-la-vichekesho.jpg

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo za kuchekesha za vichekesho;

kilimo-bora-cha-mboga.jpg
JIPATIE-JARIDA.jpg
usikose-jarida-la-vichekesho.jpg