πŸ‘‰πŸ˜ Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapaπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

MLEVI mmoja aliingia baa akavuta kiti na kukaa mhudumu akatokea kumsikiliza.
MHUDUMU: Nikusaidie nini?
MLEVI: Eeh! nipe bia ya baridi kisaha wasikilize wote waliokaa hapa, wape bia na wao maana sipendi kunywa pombe wengine wananiangalia
Akaja mhudumu wa jikoni "nikusaidie nini?"

MLEVI: Niletee supu kisha wasikilize wote waliokaa hapa na wao wape supu sipendi kunywa supu watu wananiangalia
Safari hii watu wakapiga makofi
Baadae akamuita mhudumu
MLEVI: Niandikie bili zangu kisha waandikie wote bili zao sipendi kulipa huku watu wananiangalia

Wale wateja wakamvaa na kumshushia kichapo… teh teh teh teh teh hii kali hakuna cha bure mjini hahahaha na jasho la mtu haliliwi wandugu

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

vichekesho.jpg
Usikubali kupitwa na vichekesho vingine kama hiki kutoka katika πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ”, Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ˜€πŸ˜πŸ˜‚. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuchukua Kitabu hiki sasa hivi>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidiπŸ˜‚
πŸ‘‰<<BOFYA HAPA KUCHUKUA>>πŸ‘ˆ

🐼 Baada ya kuchukua kitabu chako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-πŸ‘‡

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ˜€ Posti nyingine za kuchekeshaπŸ‘‡

πŸ˜‚Duh! Hiki nacho chombo cha moto?

_Sheria inasema kila anaetembea na chombo cha moto barabarani sharti awe na leseni._
_Sasa hawa wauza kahawa mbona wanatembea na chombo cha moto lakini hawakamatwi 😑._
_Hizi sheria zinapendelea._
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Duh! Hiki nacho chombo cha moto?βœ…

πŸ˜‚Angalia nilivyomkomoa huyu dogo

Kuna mtoto wa jirani ananibore sana kila nkimtuma kitu dukani lazima aonje, Jana nlimtuma sukari akala yote.. Sahii nmemtuma superglue haongei Sipendi ujinga mimi 😑😑😑😑😑😑…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia nilivyomkomoa huyu dogoβœ…

πŸ˜‚Mke Mtarajiwa

Mke wangu mtarajiwa, najua uko sehemu
salamanukivuta muda na jamaa mwingine kabla
hatujaoana. Lakini kabla sijakuweka ndani Ninayo
machache ya kukueleza…
.
1. My future wife, Jiandae kuwa mother material
wala sio mom material.. usipaniki!!! ..
ntakuelewesha nachomaanisha, Mke wangu
mpendwa mmeo, ntakuwa father wala sio daddy
kwa watoto wetu, usishangae nitawalea watoto
wetu katika malezi ya tamaduni za kiafrika zaidi,
hivyo kwa hilo ntakuwa conservative. Ningependa
kukuona
ukiwa mother wala sio mom ukawalea watoto
kwa tamaduni za kigeni.
.
2. My future wife, ntakuoa kutokana na uzuri wa
asili uliojaaliwa na Mungu, hivyo bhas usitarajie
kupata wasaa wa kujipachika kope na kucha za
bandia wala mawigi (nywele za marehemu).
.
3. My future wife, huko uliko ni vyema ukaanza
kujifunza kuendesha biashara na kusimamia,
mmeo siamini katika kuajiriwa Bali kujiajiri.
.
4. My future wife Siku tutakayokula kiapo
kanisani, tutafanywa kuwa mwili mmoja, hivyo
bhasi nisingependa tuje kutenganishwa na
password kwenye simu zetu (no passwords).
.
5. My future wife, madhehebu yote hukiri kuwa
MUNGU ni mmoja tu, hivyo bhasi nisingependa
kukushuhudia ukihama madhehebu mbalimbali
kutafuta ukombozi kwa MUNGU yuleyule.
.
MY FUTURE WIFE, msalimie sana huyo
mnayevuta nae muda kwa kwenda $amaki
$amaki, Nyama Choma na Fiesta, mie
ntakupeleka kanisani na kukuweka ndan…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mke Mtarajiwaβœ…

πŸ˜‚Alichokifanya nyani aliyekuwa anataka kujiua

Akamfata simba alielala na kumchokoza ili aliwe afe,
Akamtia kidole nyuma mpaka simba akaamka:-…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Alichokifanya nyani aliyekuwa anataka kujiuaβœ…

πŸ˜‚Ajira ngumu!!

AJIRA NGUMU!!
Jamaa mmoja alienda kuomba kazi Mbuga ya Wanyama, akaambiwa nafasi ya Kazi ipo ila hakuna Sokwe, "hivyo utajifanya Sokwe na tutakupa ngozi utavaa"
Jamaa siku ya kwanza akavaa, walipokuja watalii mambo yalienda vizuri, Siku iliyofuata Banda lake liliwekwa juu ya Banda la Simba, Jamaa ktk kuongeza mbwembwe akawa anarukaruka, kwa bahati mbaya si akaangukia ndani ya Banda la Simba, akawa anapiga kelele "Mama nakufaaa!"
Mara yule Simba akamwambia "Acha Ufala ww kelele za nini sasa, mimi mwenyewe Binadamu! rudi kwenye Banda lako kabla watalii hawajaja watatushtukia! chezea ajira ww"………!!πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘†πŸ»πŸ‘†πŸ»πŸ‘†πŸ»πŸ‘†πŸ»…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ajira ngumu!!βœ…

πŸ˜‚Cheka kidogo na wewe hapa

*Kama mtaani kwenu mambo yamekuwa tait , usikimbilie mtaani kwetu kwani huku yamekuwa dera kabisa*πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheka kidogo na wewe hapaβœ…

πŸ˜‚Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamani

Jamaa aliokota wallet, alipofika nyumbani akapiga simu kwenye radio station "naitwa Juma nimepiga simu kutangaza kuwa nimeokota wallet ndani ina laki7, ATM card na karatasi yenye PIN ya ATM card na kijimfuko cha dhahabu" Mtangazaji akasema, kwa hiyo ungependa kumrudishia mwenyewe kama anakusikiliza? Jamaa akajibu; hapana, ninaomba kumuombea dedication wimbo wa R.Kelly usemao "U SAVED ME" umfikie popote alipo!!…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia alichokifanya huyu mtu baada ya kuokota wallet ya thamaniβœ…

πŸ˜‚WIVU HUU NI NOMA

***WIVU HUU NI NOMA
Mke: Hivi mume wangu una wanawake wangapi huko nje?
Mume: Kama nywele za kichwa changu.
Mke akachukua nguo zake akaondoka, Kufika njiani akakumbuka mumewe alikuwa na kipara Akaanza kurudi kwa mumewe……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰WIVU HUU NI NOMAβœ…

πŸ˜‚Mzee wa kichaga na hela zake. Angalia anachofanya

Mzee moja alikuwa kila usiku anapita mbele ya bank anasimama,kisha anapiga honi,akitoka askari mlinzi,anaondoka.Hilo jambo likamkera sana askari mlinzi, askari akawa na mvizia yule mzee wa kichaga ,siku alipokuja tena akamkamata, akamuuliza kwa nini unakuja unapiga honi kisha unakimbia? Mzee akasema: Haki ya mungu babaangu , Nina pesa zangu ktk account hapa bank naogopa usilale usingizi ndo maana kila siku usiku napita kukuangalia kama umelala!!
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mzee wa kichaga na hela zake. Angalia anachofanyaβœ…

πŸ˜‚Kilichotokea Leo mahakamani

Leo nimeenda mahakamani, mara judge akasema..
Order! Order…
Mimi na kiherehere changu nikasema.. Chapati .. Maziwa na ovacado tatu …
Nimewekwa kwa karoom kengine hapa kanagiza..
i think wananiandalia chapati
πŸ˜€πŸ˜πŸ˜€πŸ˜πŸ˜€πŸ˜πŸ˜€πŸ˜πŸ˜‚…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kilichotokea Leo mahakamaniβœ…
dancing-guy-smiley-emoticon.gif

😹 Posti za sasa za kuchekeshaπŸ‘‡

A Mshahara usiobadilika

PAMOJA NA HALI NGUMU YA UCHUMI NCHINI HUWEZI AMINI MSHAHARA WA DHAMBI HAUJABADILIKA HATA KIDOGO…BADO NI MAUTI VILEVILE😊😊😊😊…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mshahara usiobadilikaβœ…

A Angalia kilichonikuta nilipoenda kwa mganga

Usije ukaenda kwa mganga, mwenzako yamenikuta, yani masharti niliyopewa, acha tu,
yalikua hivi:-
1.Jasho la nyoka.
2.Manyoya ya mende.
3.Sisimizi Shoga.
4.Mbwa mjane.
5.Kuku aliye single.
6.Samaki mwenye miaka miwili bila kuoga
7.Mti wenye ujauzito.
8.Mbavu za Nzi.
9.Nywele za Kiroboto.
10.Mwanya wa Mbu.
Duuh..!! mwanangu kwa hali hii mbona itakula kwako.
Wengine wanasemaga
IGA UFE! Rizik anagawa Mungu tu shetan simuelew!…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia kilichonikuta nilipoenda kwa mgangaβœ…

A Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasi

πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„
Jana nimeenda kuazima pasi chumba jirani, ili ninyooshe nguo zangu, Jamaa wakaniambia nichukue nguo nikanyooshe room kwao maana hawataki pasi yao itoke.
Sasa leo amekuja mmoja wao kuazima mopper akasafishe room, nimemwambia aje adekie humu humu……..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Nilichomfanyia huyu aliyenizingua nilipomuazimisha pasiβœ…

A Lugha za namba ni noma

Leo kuna mdogo wangu nimemtumia meseji nimemuomba aniazime chaja yake ya simu. Akanijibu 21002 Nikawa mkali nikamuambia kuchajia mara moja tu ndio HELA yote hio si bora nikanunue Chaja yangu mpya. Akaniambia nimesema TUMIA TU πŸ˜‚πŸ˜‚mtatuua na lugha zenu😜…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Lugha za namba ni nomaβœ…

A Huyu mama kweli tishio, mpaka askari wameogopa

Askari wameitwa kwenye nyumba ambayo kuna ugomvi. Wakafika halafu ikabidi waripoti kwa simu yale waliyokuta
Askari: mkuu tumekuja hapa tumekuta mama mwenye nyumba amempiga mumewe chuma cha kichwa na kumuumiza sana…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu mama kweli tishio, mpaka askari wameogopaβœ…

A Eti wanadamu walikuja vipi duniani

Mtoto wa miaka sita alimuuliza babake:
MTOTO: Baa, eti sisi wanadamu tulikuja vipi
duniani?
BABA: Mungu alimuumba Nabii Adam na Hawa.
Kisha wao wakaanza kuzaa watoto na watoto
wakazaa mpaka tukazaliwa sisi. (Mtoto hakuridhika
akamfuta mamake)
MTOTO: Mma, eti sisi wanadamu tulikuja vipi
duniani?
MAMA: Wanasayansi wamesema sisi tulitokana na
manyani baadae tukawa binadamu. (Mtoto akarudi
kwa baba)
MTOTO: Baa mbona mama ansema sisi tulikuwa
manyani mwanzo?Au wanidanganya?
BABA: Mwanangu, mimi nimekuelezea kuhusu ukoo
wetu. Mamako amekuelezea kuhusu ukoo waoπŸ˜‚πŸ˜‚πŸšΆπŸΌπŸšΆπŸΌπŸšΆπŸΌ…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Eti wanadamu walikuja vipi dunianiβœ…

A Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mrembo

​Nipo kwenye daladala siti ya nyuma kabisa nimekaa na mrembo mzurii.sasa nikawa namtongoza kwa sauti ya chini sana watu wengine wasiskie,akawa hanijibu kitu,mala gafra akapayuka kwanguvu na kwa sauti ya juu iliyomshtua kila mtu.​
​"Nimesema stakii,stakii tena unikome"β€‹πŸ˜³πŸ˜³…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mremboβœ…

A Status za Whatsapp

STATUS ZA WAZUNGU kwenye Whatsapp vere vere kliaaa…
πŸ‘‰sick
πŸ‘‰at movie
πŸ‘‰ in a meeting2
πŸ‘‰ kind of happy,, πŸ‘‰busy,,
πŸ‘‰available
πŸ‘‰Driving
πŸ‘‰sleeping…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Status za Whatsappβœ…

A Haya hapa, mavazi makuu ya msichana, nguo nne za msichana

Lazima tuwajulishe watoto wetu wasichana kuwa, katika maisha yao kuna nguo kuu nne za kuvaa……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Haya hapa, mavazi makuu ya msichana, nguo nne za msichanaβœ…

A Kwa wivu huu

Wanawake nilianza kuwachukia tokea shule ya msingi. Ni pale mwanamke wangu aliponiacha na kwenda kwa jamaa mwenye kichongeo kipya …inauma sanaa… WANAWAKE SIO WATU WA MCHEZO MCHEZO ASEEE Bac tuu…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kwa wivu huuβœ…

A Changamoto ya mchungaji kufungisha ndoa ya mashoga

Mchungaji mmoja baada ya kuwafungisha ndoa "MASHOGA" wawili alipata wakati mgumu kutamka kuwa "sasa ninyi ni MKE na MUME"…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Changamoto ya mchungaji kufungisha ndoa ya mashogaβœ…

A Watu wana vimaneno

WATU WANA VIMANENOπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Watu wana vimanenoβœ…

A Ujanja alioutumia msichana wa kazi ili apandishiwe mshahara na mama mwenye nyumba

Msichana wa kazi alitaka mama mwenye nyumba ampandishie mshahara….. Mama mwenye nyumba akamwambia msichana ampe sababu tatu za kutaka kupandishiwa mshahara……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ujanja alioutumia msichana wa kazi ili apandishiwe mshahara na mama mwenye nyumbaβœ…

A Hii sasa kali!!!

Mwalimu kauliza swali darasani
wanafunzi wataje
kazi za wazazi wao:
TINA: mimi baba yangu
mfanyabiashara mama
yangu mwalimu.
MWALIMU: Safi, haya juma
JUMA: Baba yangu dereva mama
yangu hafanyi
kazi.
MWALIMU: Vizuri, haya Zogo.
ZOGO: Mimi mama yangu malaya
anajiuza baba
simjui.
MWALIMU: Pumbavu wewe, nenda
ofisini kwa
mwalimu mkuu ukamueleze upuuzi
wote
uliosema hapa. Zogo anaenda ofisini
anarudi
huku anatabasamu na anakula
biskuti.
MWALIMU: Mwalimu mkuu kakupa
adhabu gani?
ZOGO: Kaniambia nimpe namba ya
mama……..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hii sasa kali!!!βœ…
clicking-your-heels-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.