V.gif

Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwa

By, Melkisedeck Shine.

Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwa

mke; mme wangu ungekuwa tajiri ningefurahi
mimi; kwa nini?
mke; ungekuta na sisi tuna gari nzuri hatutembeu kwa mguu
mimi; ah wap,unadhani ningekuwa tajiri ningekuwa na wewe?ungekuta natoka na kina wema,zari…
😁😁😁
*naona anakusanya nguo zake itakuwa anaenda kufua*

😁😁😁😂😂😂

👉ackyshine.com/vichekesho


FURSA.PNG

Fursa Ya Kazi Na Ajira Yenye Malipo Mazuri

Au soma zaidi hapa

.

UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG
mtu.gif

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.