πŸ‘‰πŸ˜ Kweli elimu ina umuhimu wake chek hawa…..πŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Mtoto: baba eti Botwasna ipo wap?
Baba: angalia itakuwa humo humo kabatini maana mama yako nae kwa kuficha kuficha vitu hajambo…

         

Kichekesho%20Kipya Je umependa kichekesho hiki cha; πŸ‘‰Kweli elimu ina umuhimu wake chek hawa…..?πŸ‘†πŸ˜œ
πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Kama umependa kichekesho hiki basi usiache kuchukua πŸ“•Kitabu cha πŸ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali πŸ‘300+βœ” Kwa punguzo kutoka Tsh 5,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuweka Oda yako utumiwe leo leo>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidi.

🐼 Baada ya kuweka oda yako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-πŸ‘‡

πŸ˜‚ Huyu mke ni shida!βœ”

πŸ˜‚ Hapo sasaβœ”

πŸ˜‚ Nipishe hukoβœ”

πŸ˜‚ Tunangoja treniβœ”

happy-times-smiley-emoticon.gif

.

vichekesho.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 5,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha πŸ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali πŸ‘300+βœ” kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha πŸ‘‹Mbinu za Kilimo Boraβœ” Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

πŸ˜€ Posti nyingine za kuchekeshaπŸ‘‡

πŸ˜‚Dogo huyu nae!!

Dogo: mama hivi malaika si wanapaa?
Mama: ndiyo wanapaa, kwanini umeniuliza hivyo?
Dogo: nimesikia baba jana anamuita dada (housegir) malaika wangu, kwa hiyo nae atapaa?
Mama: ndiyo atapaa kuelekea kijijini kwao kesho, pumbavu zake.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Dogo huyu nae!!βœ…

πŸ˜‚Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchaga

Mchaga baada ya kufa akaulizwa na malaika anayetoa roho: Mangi hapa ni njiapanda kulia ni Mbinguni na kushoto ni Jehanamu, Je unachagua kwenda wapi?

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheka kidogo, angalia anachosema huyu mchagaβœ…

πŸ˜‚Cheki hawa wachungaji

*CHEKA KIDOGO Wachungaji watatu walikutana kwa siri na kuelezana matatizo yao ili waweze kuombeana. MCHUNGAJI WA KWANZA: mimi tatizo langu ni wizi, kila nikimaliza ibada lazima niibe pesa za sadaka. WA PILI: Mimi tatizo langu ni wanawake yani nimeshalala na wana kwaya wote pamoja na mke wa ASKOF. WA TATU akaanza kulia badala ya kuongea.WENZAKE: We vp unatatizo gani mbona unalia??? AKAJIBU: jamani mimi tatizo langu ni "umbea" haya yote tuliyoongea lazima nikaseme!* πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘†πŸ»πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheki hawa wachungajiβœ…

πŸ˜‚Muda ambao unaweza kumzoea dingi

Muda pekee ambao unaweza kumzoea DINGI ni pale unapomfundisha kutumia SMARTPHONE….

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Muda ambao unaweza kumzoea dingiβœ…

πŸ˜‚Hii sasa kali kweli kweli! Kisingizio barafu

Wazazi wengine wanaandika *MBWA​MKALI* kwenye geti lao kama binti wao ana miaka 18..

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hii sasa kali kweli kweli! Kisingizio barafuβœ…

πŸ˜‚Hii ndiyo bongo sasa!!

Hii ndio Bongo
Ilikuwa Ijumaa mida ya saa 10 jioni, mzee mmoja aliingia na kibinti kizuri kwenye yard ya magari mapya. MZEE: Chagua gari unalotaka mpenzi….kabinti akazunguka yard yote mwisho akachagua Verrosa metallic . BINTI: Mi naitaka hii MZEE: Hakuna tatizo kabisaaa, mtoto mzuri kama wewe lazima upate gari uloichagua mwenyewe. Mzee akatoa kitabu cha cheki na kuandika palepale na kumpa mwenye yard MUUZAJI: Sasa Mzee kwa kuwa umetoa cheki, gari utakuja chukua Jumatatu tukishahakikisha kuwa Account yako ina pesa benki. Naomba namba yako ya simu Mzee MZEE: Hakuna tatizo (akampa namba). Haya twende zetu sweetie Jumatatu tunakuja wote kuchukua gari lako… Siku ya Jumatatu mwenye yard kampigia simu Mzee. MUUZAJI: We Mzee kavu sana, akaunti yako haina hata senti tano. MZEE: Hilo nilijua, lakini wiki endi yangu ilikuwa tamu sana.πŸ’¦πŸ˜†πŸ’¦

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hii ndiyo bongo sasa!!βœ…

πŸ˜‚Chezea Wakwe Wa Bongo wewe

Mama mkwe alimuuliza mkwewe "binti" samahani mbona mtoto hajafanana na mwanangu kabisa?
Binti akajibu, "bila samahani mama huku chini nina njia ya uzazi sio mashine ya photocopy"
mama mkwe hoii!! Chezea Wakwe Wa Bongo wewe.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Chezea Wakwe Wa Bongo weweβœ…

πŸ˜‚Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuo

😁😁😁😁 .. TABU KUDATE NA MADEMU WA CHUO
Demu ; Baby Safari Hii Nataka Pale Hostel Niwafunike Mashoga Zangu Wote.
Jamaa ; Poa Sweetie Ondoa Shaka Nitakununulia #Turubai Utawafunika Wote…!!!
Demu: Mxiuuuuuuuu Lione Sura Kama Goti La mbuzi Na Namba yangu futa Nakublock Mpaka Sanduku la posta…!!! πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚nmecheka adi nmelazwa

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia huyu jamaa alivyomuweza huyu binti wa chuoβœ…

πŸ˜‚Daktari huyu!!!

Kuna Daktari wa Moyo alifariki wakamchongeaa jeneza lenye umbo la Moyo. Ghafla Daktari mwingine akaanza kucheka, watu wakamuuliza "kwanini unacheka unafurahia mwenzako kufariki?" Daktari yule akajibu "hapana mimi ni Daktari wa kutahiri nafikilia nikifa mtanichongea jeneza lenye umbo la mb…."

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Daktari huyu!!!βœ…

πŸ˜‚Huyu dogo nimsaidieje??

Nimekutana na dogo mmoja hivi hapa analia,namuliza analia nin??ananambia ''ALIPEWA MIA TANO ZIPO MBILI,MIA TANO MOJA YA NYANYA na MIA TANO NYINGINE YA VITUNGUU sasa KAKOSEA KAZICHANGANYA HAJUI TENA IPI NI YA NYANYA na IPI NI YA VITUNGUU!!!
.
.
NA PESA ZOTE ANAZO KAZISHIKA MKONONI,

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu dogo nimsaidieje??βœ…

πŸ˜‚Duu! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboy

Baba mmoja Juzi alimpaka Sumu Mke wake kwenye Matiti akiwa amelala ili Mtoto akinyonya afe kwani alihisi sio wa kwake, akaondoka kwenda kazini aliporudi akakuta house boy amekufa,
usiniulize alikufaje. Mie mambo ya umbea sipendi niliondoka zangu mapemaaa!!πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Duu! Baba kampaka Sumu mkewe kafa Houseboyβœ…

πŸ˜‚Vichaa bwana, ni noma!

Vichaa walipanga kutoroka, wakakubaliana wamnyonge mlinzi watoroke! Walipofika getini wakakuta geti lipo wazi na hakuna mlinzi, wakasema "Turudi mipango yote imevurugika…

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Vichaa bwana, ni noma!βœ…
miss-you-puppy-smiley-emoticon.gif

😹 Posti za sasa za kuchekeshaπŸ‘‡

A Bonge la kichekesho

Bakari ni house boy mara nyingi huiba wine ya boss wake na kisha kuongeza maji kwenye chupa ili boss asigundue.
Mara kadhaa boss alihisi ladha tofauti anapokunywa wine hivyo kuhisi kuna mchezo mchafu alihisi tu Bakari anahusika.
Ilikua ni bahati tu alimvizia na
kumbamba Bakari akichakachua wine, kwa kuwa mkewe alikua
anamtetea Bakari, ili kumthibitishia mkewe kuwa Bakari ndo culprit, boss alianza kwa kumuuliza Bakari maswali.
Siku hiyo Bakari alikua jikoni, boss na mkewe walikua sebuleni.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Bonge la kichekeshoβœ…

A Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!

Mchaga alinunua mbuzi akamwambia mpishi Nyama nusu ipike pilau na ingine itie kwenye friza. Kichwa fanya supu, miguu fanya mchuzi chukuchuku. Ngozi usitupe tutafanya mswala, utumbo pikia ndizi na mifupa tutawauzia wenye mbwa. Kinyesi kihifadhi kwa mbolea ya bustani.
Mpishi akamuuliza Hutaki na sauti ya mbuzi tufanye ring tone kwenye simu yako? Mchaga akajibu Yesuu! hivi inawezekana? bac fanya hivyo tuwauzie na wengine hiyo ringtone. πŸ˜„πŸ˜„

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ…

A Pale umapofanya interview huku ukijua hutapata kaz

Pale unaitwa kufanya interview na unajua tuu hutapata kazi tuu…..
Interviewer: where were u born?
Guy: Tanzania Interviewer: okay which part?
Guy: what do u mean which part, the whole body was born in Tanzania..
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Cpendagi ujinga mim

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Pale umapofanya interview huku ukijua hutapata kazβœ…

A MAPENZI YA CKU HIZI HAYAAAA!!

Jamaa: I love you sweetie
Binti: I love you too, ila ha2tafanya mapenz had utaponioa
Jamaa: Hilo halina shida, ila usiniombe hela hadi siku ntapokuoa
Binti: Heeeeeee! baby hutaniwi?!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰MAPENZI YA CKU HIZI HAYAAAA!!βœ…

A Ikitokea hii kwenye chumba cha mtihani

Upo kwenye chumba cha mtihani,
maswalii yamekupiga kinyama
Unaamua kuchukua smartphone ugoogle kisha ucopy na kupaste kwenye booklet yako,

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ikitokea hii kwenye chumba cha mtihaniβœ…

A Umewah kumpenda kwa kihivi??

Sijui Kama ushawai fall in love ile haswaa..

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Umewah kumpenda kwa kihivi??βœ…

A Eti wanadamu walikuja vipi duniani

Mtoto wa miaka sita alimuuliza babake:
MTOTO: Baa, eti sisi wanadamu tulikuja vipi
duniani?
BABA: Mungu alimuumba Nabii Adam na Hawa.
Kisha wao wakaanza kuzaa watoto na watoto
wakazaa mpaka tukazaliwa sisi. (Mtoto hakuridhika
akamfuta mamake)
MTOTO: Mma, eti sisi wanadamu tulikuja vipi
duniani?
MAMA: Wanasayansi wamesema sisi tulitokana na
manyani baadae tukawa binadamu. (Mtoto akarudi
kwa baba)
MTOTO: Baa mbona mama ansema sisi tulikuwa
manyani mwanzo?Au wanidanganya?
BABA: Mwanangu, mimi nimekuelezea kuhusu ukoo
wetu. Mamako amekuelezea kuhusu ukoo waoπŸ˜‚πŸ˜‚πŸšΆπŸΌπŸšΆπŸΌπŸšΆπŸΌ

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Eti wanadamu walikuja vipi dunianiβœ…

A Jinsi mzunguko wa elimu ulivyo

01.πŸ‘‰ Wale wanafunzi walioongoza
Mashuleni, wanaenda kwenye
Engineering na Medical school.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Jinsi mzunguko wa elimu ulivyoβœ…

A Nani haelewi kati ya hawa?

Dogo: Bro naomba nitumie hela.
Bro: Tumia tu mpaka uchoke.
Dogo: Hujanielewa,nitumie hela.
Bro: We ndo hunielewi, nimesema tumia tu…!!!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Nani haelewi kati ya hawa?βœ…

A Hapo sasa akili itakuja

pale unapo gundua kuwa yule ulie mtukana kwenye bajaji ndio boss anaeenda kukufanyia interviewπŸ˜₯πŸ˜₯πŸ˜₯😭

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hapo sasa akili itakujaβœ…

A Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?

Mwalimu aliingia darasani na kuwauliza wanafunzi juu ya ndoto zao za baadae.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?βœ…
happy-spring-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha πŸ‘‹Mbinu za Kilimo Boraβœ” Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 5,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha πŸ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali πŸ‘300+βœ” kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

happy-dog-smiley-emoticon.gif
big-hug-smiley-face.gif