πŸ‘‰πŸ˜ Kizungu nacho ni sheeeedeerπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

images-16.jpeg

Jifunze ujasiriamali kwa kusoma kuhusu ujasiriamali Kwenye blog hii. Tembelea blog hii kila siku kujua zaidi. Baada ya kusoma vichekesho hivi;

images-17.jpeg

Leo nimekutayarishia Kichekesho kuhusu Kizungu nacho ni sheeeedeer.

Kizungu nacho ni sheeeedeer

Kizungu nacho ni sheeeeeedeeeer

Mtalii: Do you have vegetables here.
Mtafsiri: Mnavyo vijimeza hapa.
Waiter: Vijimeza vidogo hatuna.
Mtafsiri: No sir, they don't have.
Mtalii: OK, fine, do you have hot dogs.
Mtafsiri: Sawa, je mnao mbwa wa moto.
Waiter: Loh! Bwana we, hatupiki mbwa hapa.
Mtafsiri: They don't cook here
Mtalii: What type of snacks do you have here.
Mtafsiri: Aina ngapi ya nyoka mnao hapa,
Waiter: We bwana we hapa hatupiki aina yeyote
ya nyoka, mwache akale nyumbani kwao.
Mtafsiri: They don't cook any type of snacks
here,
maybe you can go back and eat at home.
Mtalii: OK, at least give us a cocktail juice.
Mtafsiri: OK, tupatie hata juisi ya mkia wa jogoo.
Waiter: Hebu tokeni na bangi zenu hapa, tena
sasa hivi kabla sijakasirika.
Mtafsiri: Lets get out of here
πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Usicheke pekeyako

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


images-19.jpeg

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare kichekesho hiki kuhusu; Kizungu nacho ni sheeeedeer.πŸ’―βœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wacheke!πŸ‘

images-20.jpeg

VICHEKESHO VINGINE KWA AJILI YAKO

😁😁Maajabu ya wananchi wa Tanzania, Je, wajua hili?😁😁😁

JE WAJUA TANZANIA NI NCHI PEKEE AMBAYO WATU WANAPOANZA KUCHAT huanza kwa kiingereza 'morning' na hupiga stor zote kwa kiswahil mwishon humalizia tena kwa kiingereza ' g9t

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


😁😁MAPENZI YA CKU HIZI HAYAAAA!!😁😁😁

Jamaa: I love you sweetie
Binti: I love you too, ila ha2tafanya mapenz had utaponioa
Jamaa: Hilo halina shida, ila usiniombe hela hadi siku ntapokuoa
Binti: Heeeeeee! baby hutaniwi?!

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


😁😁Angalia huyu Jamaa alivyomuweza huyu mrembo😁😁😁

​Nipo kwenye daladala siti ya nyuma kabisa nimekaa na mrembo mzurii.sasa nikawa namtongoza kwa sauti ya chini sana watu wengine wasiskie,akawa hanijibu kitu,mala gafra akapayuka kwanguvu na kwa sauti ya juu iliyomshtua kila mtu.​
​"Nimesema stakii,stakii tena unikome"β€‹πŸ˜³πŸ˜³

​Nami nikamjibu kwa sauti ya juu vile vile​
​"Kama umejamba nisikwambie bhanaa,kwani ww nani?"β€‹β˜Ή

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
​​MIMI SIO MTU WA MCHEZO MCHEZO​
Sipendag ujuinga mim

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚


vichekesho.jpg
Usikubali kupitwa na vichekesho vingine kama hiki kutoka katika πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ”, Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ˜€πŸ˜πŸ˜‚. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuchukua Kitabu hiki sasa hivi>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidiπŸ˜‚
πŸ‘‰<<BOFYA HAPA KUCHUKUA>>πŸ‘ˆ

🐼 Baada ya kuchukua kitabu chako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-πŸ‘‡

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha .
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨.
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

images-8.jpeg

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Karibu Katika Blog yangu ya AckySHINE mahali pa kusoma makala kuhusu mada mbalimbali, vichekesho, picha, pamoja na videos

MELKISEDECK-SHINE.jpg

Karibu kwenye blog yako yenye manufaa kwako kwa kuwa kila wakati imekua ikikujuza mambo mapya ya kukunufaisha. Unaweza kupata kitu kipya hapa kila siku.

SHINE-MELKISEDECK.jpg

Blog ya AckySHINE ni Blog pekee ya Kiswahili kwa posti nyingi, isiyochosha kusoma, yenye posti nyingi nzuri mapya kila saa unapotembelea. Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii, Utapata makala, vichekesho, videos, picha n.k. Kwa sasa kuna posti Mpya 6083 kwa ajili yako, ushindwe wewe tuu kuperuzi Blog hii.

images-19.jpeg

Mpenzi msomaji, Blog ya Ackyshine ipo kwa ajili yako wewe kutembelea kila siku kwa kuwa inakuwezesha kupata maambo mapya kila siku. Ni wewe tuu kuitembelea mara kwa mara.

width="111"

Chagua unachotaka hapa…
VICHEKESHO | PICHA | VIDEOS {TV} | UJASIRIAMALI | MAHUSIANO | AFYA & MAPISHI | TEKINOLOJIA | BLOG KWA WAKATOLIKI | eBOOK SHOP | MAKTABA

HAPPY-MOMENTS.jpg

Karibu sana katika Blog hii. Ninakuhakikishia kusoma posti mpya nzuri kila siku kwa hiyo endelea kutembelea Blog hii kila siku.

MELKISEDECK-SHINE-LEON.jpg

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES