πŸ‘‰πŸ˜ Mtuhumiwa kazua mpya mahakamani, angalia alivyomuweza hakimu na kushinda kesiπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

HAKIMU: Nakuhukumu kwa kukutwa na mitambo ya kutengenezea gongo.
MTUHUMIWA: Lakn ni mitambo tu siyo gongo mheshimiwa!
HAKIMU: Hicho ni kithibiti tosha kabisa!.

MTUHUMIWA: Basi nihukumiwe pia kwa kosa la kubaka.

HAKIMU: Kumbe ulibaka pia!!?

MTUHUMIWA: Hapana, sijabaka ila hapa ninacho kifaa cha kubakia.

HAKIMU: kipo wapi ?

MTUHUMIWA: hiki hapa. Jamaa kafungua zipu na kumuonesha Hakimu nyeti zake.

HAKIMU: UKO HURU

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

vichekesho.jpg
Usikubali kupitwa na vichekesho vingine kama hiki kutoka katika πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ”, Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨πŸ˜€πŸ˜πŸ˜‚. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuchukua Kitabu hiki sasa hivi>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidiπŸ˜‚
πŸ‘‰<<BOFYA HAPA KUCHUKUA>>πŸ‘ˆ

🐼 Baada ya kuchukua kitabu chako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-πŸ‘‡

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

πŸ˜€ Posti nyingine za kuchekeshaπŸ‘‡

πŸ˜‚Kilichotokea kati ya mkaka na mdada walipokutana hotelini

Mkaka aliingia kwenye hoteli moja akaketi meza moja na mdada mrembo maarufu sana;
MKAKA: Samahani dada sijui saa ngapi?
MDADA: Nani kakwambia saa yangu ndio ya kuangalia kila mtu?…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kilichotokea kati ya mkaka na mdada walipokutana hoteliniβœ…

πŸ˜‚Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?

Mwalimu aliingia darasani na kuwauliza wanafunzi juu ya ndoto zao za baadae……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?βœ…

πŸ˜‚WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZI

1.Hachezi mbali na simu yake kila wakati.
2.Inbox na sending items hufutwa kila wakati.
3.Ukimuomba simu yake ghafla lazima akwambie hebu kwanza…….
4. Kamwe haiiti always vaibration.
5. Namba nyingi ha save.
6. Kuna simu hapokei hata iweje….anapenda sms zaidi
7.Majina mengi kwenye simu yameseviwa kwa majina ya kufikirika.
8.Muda mwingi ni mtu wakujihami.
9.Anapenda password na anabadili mara kwa mara.
10.Akiazima simu yako, akitumia tu anafuta deal no haraka.
11.Always yuko na simu…..hadi bafuni ikibidi.
12. Anajazba ukimuuliza chochote kuhusu simu….anajishtukia.
13. Akiwa anachati anakuangalia mara kwa mara kiwiziwizi
14. Hana jeuri ya kukuweka profile picture na akikuweka humalizi masaa anakudampu huko Hapa kuna ukweli asilimia millioni moja kabisa Share na washikaji zako😜😜i…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZIβœ…

πŸ˜‚Sababu za kumuacha mke kama umemchoka

Ukimchoka mkeo, waweza kumtaftia sababu za kumuacha kama hizi
_
1. Missed calls 16? Umeua betri la simu yangu. Kwa hiyo hata mimi unaweza kuniua… It's Over!!!
_
2. Hata hunieshimu. Mi naongea na wewe lakini we upo bize unavuta pumzi? It's over!
_
3. Nimekupigia umepokea simu hapohapo. Huna subira. It’s over!!
_…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Sababu za kumuacha mke kama umemchokaβœ…

πŸ˜‚Salamu za kiinjilisti

SALAMU ZENU WADADA NA WAKAKA WENYE TABIA HII.
~Yaanike matiti yako kwenye mitandao wee, yabane vizuri na vaa vinguo vya ajabu ili yaonekane…
~Jaa kiburi wanavyokusifia wanaume wazinzi kuwa wewe ni mzuri na umependeza…
~Vaa visiketi vyako vya kubana na kuacha vimapaja vyako nje wanaume wasio na huruma wakusifie kisha wakulaghai na kuzini na wewe…
~Zitoe mimba hizo wanazokupa endelea na huo mchezo mpaka pale utakapoona kuua sio maagizo ya Mungu na wakati huo umeshaua kizazi.
~Fanya vituko vyote mtaani na kwenye mitandao ya kijamii si bado unalipa?! Kila picha inatoka vizuri ukiipiga.
Ikifika muda wa kuolewa na wale waliokuwa wanakuambia wewe ni mrembo baada ya kuwaanikia matiti yako na mapaja yako hadharani alafu hawakutaki tena USIANZE KUMLAUMU MUNGU NA KUWAAMBIA WATU WEWE UNA MIKOSI NA UMELOGWA.
Na nyie wakaka mnaowakwa na maroho ya uzinzi ndani yenu, tembeeni wee na kila mdada mnayemwona barabarani na mitandaoni maana guest zipo nyingi tu na hayo mageto ya kupanga yapo si wazazi wenu hawaoni mnafikiri na Mungu hawaoni ila ikifika MUDA WA KUOA MKAOA VIMEO MSIANZE KUKATISHA WATU TAMAA ETI HAKUNA MWANAMKE ALIYETULIA WOTE NI WALEWALE WAKATI WEWE MWENYEWE NI AFADHALI YA WALE WALE KILA MDADA UKIMWONA UNATAMANI UUJUE UCHI WAKE…
CHA KUFANYA; Mrudie Mungu sasa sio usubiri yakufike shingoni na shetani akutupe nje ya zizi ndio uanze kutafuta kila mtumishi akuombee wakati unaharisha tumbo lisiloisha…….inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Salamu za kiinjilistiβœ…

πŸ˜‚Machizi ni noma | Angalia hawa machizi walichokisema baada ya kuona ndege angani

Machizi wamekaa sehemu mara ghafla ikapita ndege angani.
Chizi wa kwanza akasema:ndege ile itakua imembeba raisi……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Machizi ni noma | Angalia hawa machizi walichokisema baada ya kuona ndege anganiβœ…

πŸ˜‚Hii sasa kali kweli kweli!!

MCHUNGAJI alitangaza kila mwanaume aliye na mke atoe sadaka kulingana na uzuri wa mke wake…bac watu wakaanza kutoa 50,000/= 30,000/= na 20,000/=.
Kuna jamaa akatoa 500/=.
MCHUNGAJI akamuita ofisin akamuuliza.
MCHUNGAJI:Ina maana mkeo siyo mzuri?. Jamaa akajibu: Ukimuona utanirudishia na chenji……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hii sasa kali kweli kweli!!βœ…

πŸ˜‚Kwa nini watu hawapendi hesabu!! Sababu hii hapa!

AL-SHABAB
AL-QAEDA
Kwenye MATHEMATICS pia kuna kundi linaitwa…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kwa nini watu hawapendi hesabu!! Sababu hii hapa!βœ…

πŸ˜‚Mimi ndio nimeelewa hivi!

Leo nimepishana na Vitz imeandikwa, "Never trust women"
Nikajua huyu mtu lazima alikuaga na Range Rover
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mimi ndio nimeelewa hivi!βœ…

πŸ˜‚Tofauti ya ukopaji wa mzungu na mswahili

TOFAUTI YA UKOPAJI, MZUNGU NA MSWAHILI:
MZUNGU: Hi, I need $100, will pay back on Monday
MSWAHILI: Kaka vipi, shwari? Dah.. hatuonani mzee, mishe vipi, mnatunyima nini? Juzi nimekuona kwa mbaaali… mzee shavu dodo, full kipupwe! Sie tupo bwana, shida tu, afu misiba mingi tu, wife nae kajifungua ghafla. Sasa, kuna cheque naisubiri haijatoka hadi leo, wanasema itatoka next week, hapa nimekwama kweli. Naweza pata 'Laki Moja' ya karibu hapo nitarudisha mwisho wa mwezi…?πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Tofauti ya ukopaji wa mzungu na mswahiliβœ…

πŸ˜‚Cheki tabia za kuandika vimaneno vya ajabuajabu kwenye pikipiki na bodaboda ilivyomponza huyu

Jamaa mmoja dereva wa bajaji alianguka, sasa bajaji ikawa imem'bana akawa anafurukuta bila mafanikio Cha ajabu watu wakawa wanampita bila kumsaidia, Kumbe Nyuma ya Bajaji yake alikua Kaandika "NIACHENI KAMA NILIVYO, HII NDIO STYLE YANGU" πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Mpaka sasa nimemwacha bado yuko hapo *Sipendagi Ujinga mimi* 🚢🏽🚢🏽🚢🏽🚢🏽🚢🏽…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheki tabia za kuandika vimaneno vya ajabuajabu kwenye pikipiki na bodaboda ilivyomponza huyuβœ…

πŸ˜‚Nani Mkali Hapa

"MAENEO FLANI ya KISHUA"…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Nani Mkali Hapaβœ…

πŸ˜‚Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwao

Mchumba wangu amenialika kwao nikawaone wazazi wake lakini akaniambia nisiende mikono mitupu……..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Nilichokifanya baada ya kualikwa na mchumba wangu kwaoβœ…
happy-dog-smiley-emoticon.gif

😹 Posti za sasa za kuchekeshaπŸ‘‡

A Basi juzi kati hapa sehemu ndogo ya ukuta wa Ikulu ya Magogoni ilianguka!..

Basi juzi kati hapa sehemu ndogo ya ukuta wa Ikulu ya Magogoni ilianguka!..
Wakapelekwa contractors watatu ili achaguliwe mmoja atakayejenga vzr na kwa bei nafuu!..
Wakwanza alikuwa MUHINDI, wa pili MCHINA na MBONGO!……..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Basi juzi kati hapa sehemu ndogo ya ukuta wa Ikulu ya Magogoni ilianguka!..βœ…

A Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!

Mchaga alinunua mbuzi akamwambia mpishi Nyama nusu ipike pilau na ingine itie kwenye friza. Kichwa fanya supu, miguu fanya mchuzi chukuchuku. Ngozi usitupe tutafanya mswala, utumbo pikia ndizi na mifupa tutawauzia wenye mbwa. Kinyesi kihifadhi kwa mbolea ya bustani.
Mpishi akamuuliza Hutaki na sauti ya mbuzi tufanye ring tone kwenye simu yako? Mchaga akajibu Yesuu! hivi inawezekana? bac fanya hivyo tuwauzie na wengine hiyo ringtone. πŸ˜„πŸ˜„…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mcheki huyu mchaga na mbuzi!!!βœ…

A Angalia anachojibu huyu babu. Wazee wengine bwana

*Babu*: Mjukuu wangu ngoja nikusimulie hadithi ya mimi babu yako kwenye vita ya kagera
*Mjukuu*:Niambie babu
*Babu*:Kwenye vita ya kagera tulienda sehemu tukakamatwa wote askari na maadui wakatuambia chagueni kuuliwa au kubakwa.
*Mjukuu*:Sasa babu wewe ulichagua nn?
*Babu*:Niliuliwa!!!…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia anachojibu huyu babu. Wazee wengine bwanaβœ…

A Soma hii, kama wewe ndio mzazi wa huyu msichana ungefanyaje?

Wewe ni mzazi mwanao anasoma kidato cha tatu mkoani umemsafirisha leo kwenda shule baada ya masaa matano ukasikia gari alilo panda mwanao limepata ajali wamekufa watu wote upo ktk harakati za kuandaa msiba,…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Soma hii, kama wewe ndio mzazi wa huyu msichana ungefanyaje?βœ…

A MAWAZO YA PAPITO AKISHAPGA VTU VYAKE

Mei mosi sikukuu ya *wafanyakaz*
sabasaba sikukuu ya *wafanyabiashara*
Nanenane sikukuu ya *wakulima*
EBU NA NYIE KOMAENI CHUKUENI
ata…….
Tisatisa au kumikumi iwe sikukuu ya *wanafunzi*…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰MAWAZO YA PAPITO AKISHAPGA VTU VYAKEβœ…

A Breaking news

Breaking news πŸ’₯
Watu wasiojulikana wamevamia jengo lisilojulikana na
Kufanya tukio lisilo julikana na kukimbiliaπŸƒπŸΏ kusiko julikana na mpaka sasa hakuna kinachojulikana na mimi sijui ninachosema πŸ˜•πŸ˜•…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Breaking newsβœ…

A Huyu dogo nimsaidieje??

Nimekutana na dogo mmoja hivi hapa analia,namuliza analia nin??ananambia ''ALIPEWA MIA TANO ZIPO MBILI,MIA TANO MOJA YA NYANYA na MIA TANO NYINGINE YA VITUNGUU sasa KAKOSEA KAZICHANGANYA HAJUI TENA IPI NI YA NYANYA na IPI NI YA VITUNGUU!!!
.
.
NA PESA ZOTE ANAZO KAZISHIKA MKONONI,…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu dogo nimsaidieje??βœ…

A Kwa mabinti waliookoka

πŸ˜˜πŸ’‹HAYA LEO NI KWENU MABINTI MLIOOKOKA (RAFIKI WA YESU)..πŸ‘Ό…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kwa mabinti waliookokaβœ…

A Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?

Mume akamwambia mke wake:
"Funga macho yako tufanye maombi"
Akaanza kwa Kimombo:-
"… Lord I pray for Grace, I pray for Mercy, I pray 4 Joy, I pray 4 Love, I pray 4 Hope, I pray 4 GLORY, I pray 4 Faith, I pray 4…."…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mambo ya mke na mume haya, chezea mchepuko!?βœ…

A Hii sasa kali kweli kweli!!

MCHUNGAJI alitangaza kila mwanaume aliye na mke atoe sadaka kulingana na uzuri wa mke wake…bac watu wakaanza kutoa 50,000/= 30,000/= na 20,000/=.
Kuna jamaa akatoa 500/=.
MCHUNGAJI akamuita ofisin akamuuliza.
MCHUNGAJI:Ina maana mkeo siyo mzuri?. Jamaa akajibu: Ukimuona utanirudishia na chenji……inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Hii sasa kali kweli kweli!!βœ…

A Cheka kidogo hapa

Laugh kidogo tu Na Nonny B HAPA USIPOCHEKA UTAKUWA BINGWA WA KUNUNA
Mvaa milegezo alizidiwa na pombe akaenda kulala dampo, Chizi mwingne naye akaenda hukohuko, alipofika dampo akakuta mlevi kalala matako wazi, chizi akaanza kuyashikashika huku akisema, kweli duniani kuna watu matajiri, haya matako si mazima kabisa wao wameyatupa!πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheka kidogo hapaβœ…

A Mipango ya mke na mume ya pasaka

Mke: Unampango gani na pasaka hii mmewangu..
Mume: Nitafanya kama yesu..
Mke: Unamaanisha Nini?…..inaendelea....

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mipango ya mke na mume ya pasakaβœ…
awesome-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.