Je, hili nalo ulilipitia ulipokua Shuleni?

By, Melkisedeck Shine.

Je, hili nalo ulilipitia ulipokua Shuleni?

Hakuna Kitu Kilikua Kinaniumizaga Kipindi Nipo Shuleni.

Time Mmetoka Kwenye Mitihani Wa Mathematics Halafu Mpo Kikundi Fulani Either Mnarudi Nyumbani Au Mnapumzika Kwa Ajili Ya Next Exam.

Unasikia Jamaa Wanabishana Pale Jibu Lilikua 4 Mwingine Anasema 5, Na Wewe Ulijaza 80.

😁😁😁😂😂😂

👉ackyshine.com/vichekesho


😂 NIMEIPENDA HII👉 Mambo ya kijijini haya!V.gif

[kitendawili Kwako] 👉Natembea nikitupa

[chemsha_bongo Kwako] 👉Je hapa sisi tuna Macho Mangapi?

Usipitwe na Nafasi za kazi kwa leo

<<Bofya HAPA kujua zaidi>>

.

nn.gif
KADI-MZAZI-ASUBUHI.JPG

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.