Je, hili nalo ulilipitia ulipokua Shuleni?

By, Melkisedeck Shine.

Je, hili nalo ulilipitia ulipokua Shuleni?

Hakuna Kitu Kilikua Kinaniumizaga Kipindi Nipo Shuleni.

Time Mmetoka Kwenye Mitihani Wa Mathematics Halafu Mpo Kikundi Fulani Either Mnarudi Nyumbani Au Mnapumzika Kwa Ajili Ya Next Exam.

Unasikia Jamaa Wanabishana Pale Jibu Lilikua 4 Mwingine Anasema 5, Na Wewe Ulijaza 80.

😁😁😁😂😂😂

👉ackyshine.com/vichekesho


😂 NIMEIPENDA HII👉 Hii sasa kali!!!V.gif

[kitendawili Kwako] 👉Fimbo yangu nzuri iliotea kwenye miiba

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

SALAMU-USIKU-23ND.JPG
KADI-POLE-MZAZI.JPG

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.