V.gif

Je, hii ni kweli kwa wale wasichana wasiojibu meseji WhatsApp!!!?

By, Melkisedeck Shine.

Je, hii ni kweli kwa wale wasichana wasiojibu meseji WhatsApp!!!?

Ukiona hivyo ujue ndio hivi

Mwanaume mwenzangu ukiona unamtext msg msichana WhatsApp kaisoma hajajibu, umetuma ya pili kasoma hajajibu, ukatuma ya tatu hajajibu mmmmmh😨😨 hapo ujue mwenzio kaangalia kwenye profile yako, kakagua picha weee mwishoni akajisemea tu "Huyu.mkaka hapana kwa kweli"🀣🀣🀣🀣🀣🀣

πŸƒβ€β™‚πŸƒβ€β™‚πŸƒβ€β™‚πŸƒβ€β™‚πŸƒβ€β™‚πŸƒβ€β™‚

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘‰ackyshine.com/vichekesho


πŸ˜‚ NIMEIPENDA HIIπŸ‘‰ Mkalimani alivyoharibu ibada ya leoV.gif

[kitendawili Kwako] πŸ‘‰Sisi sate hapa tumeoza viuno

[fumbo Kwako] πŸ‘‰Je Juma atatumia njia gani kuvuka?

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.