V.gif

Jambo la kufanya ukitaka mwanaume akusaidie kazi jikoni

By, Melkisedeck Shine.

Jambo la kufanya ukitaka mwanaume akusaidie kazi jikoni

Fanya hivi

Ukitaka mwanaume akusaidie kazi jikoni mwambie "NAOMBA CM YAKO NIWASHE TOCHI TAA IMEUNGUA"
atakusaidia kumulika mpaka unamaliza kazi zako zoote😂

😁😁😁😂😂😂

👉ackyshine.com/vichekesho


FURSA.PNG

Fursa Ya Kazi Na Ajira Yenye Malipo Mazuri

Au soma zaidi hapa

.

UJUMBE-WA-MSAMAHA-KWA-NDUGU.JPG
Ndugu.gif

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.