Huyu mme ni shida

usikose-jarida-la-vichekesho.jpg

Huyu mme ni shida

MKE..mume wangu unaweza kuua simba kwasababu yangu???

MME: Hapana mke wangu, sema kingine

MKE:unaweza kunipa nione watsapp yako nione msgs?

MME: Haya sema huyo simba yukwap nikamuue

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Huyu mme ni shida. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
usikose-jarida-la-vichekesho.jpg
jarida-la-vichekesho-bomba.jpg

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo za kuchekesha za vichekesho;

jarida-la-vichekesho-bomba.jpg
JIPATIE-JARIDA.jpg
usikose-jarida-la-vichekesho.jpg