Hii sasa ni kali

kilimo-bora-cha-mboga.jpg

Hii sasa ni kali

*Siku izi kujuana kumezidi hata ukienda msibani kama hauna connection hauli msosi*😂😂😂😂😂


Je umekipenda kichekesho hiki cha Hii sasa ni kali?

Jipatie sasa Jarida la Vichekesho Vikali 300+ kwa bei ya ofa ya sawa na bure ya Tsh 1900/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 4500/=. <<<Bofya hapa kuweka oda yako sasa>>>. Wahi sasa kabla msimu wa Ofa haujapita


Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Hii sasa ni kali. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
JIPATIE-JARIDA.jpg
kilimo-bora-cha-mboga.jpg

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo za kuchekesha za vichekesho;

Bidhaa zinazopendwa na wengi ndani ya Ackyshine Shop

kilimo-cha-Mboga.jpg

Jipatie Jarida La Kilimo Cha Mboga kwa Tsh 2000/= tuu.

<<Bofya hapa kuweka Oda>>

vichekesho-bomba.jpg

Lina kurasa 132

Jipatie Jarida la Vichekesho Vikali 300+ kwa Tsh 1900/= tuu.

<<Bofya hapa kuweka Oda>>