Hii sasa kali kweli kweli! wazazi wanachofanya pale binti yao anapochelewa kuolewa

By, Melkisedeck Shine.

Wazazi wengine wanaandika MBWA​MKALI kwenye geti lao kama binti wao ana miaka 18..

Binti akifika miaka 30 na hajaolewa wanapabadilisha na kuandika TUNAUZA BARAFU

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜†

πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ˜‚ NIMEIPENDA HIIπŸ‘‰ Raha ya kuoa mke ambaye hajasomaV.gif

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG
UJUMBE-KUOMNBA-KUKUTANA-NA-NDUGU.JPG

USIKOSE HIIπŸ‘‰ Tafuta ndugu mliopoteana hapa