V.gif

Eti ni kweli hii ni sababu wanaume wana Upendo Sana?

By, Melkisedeck Shine.

Eti ni kweli hii ni sababu wanaume wana Upendo Sana?

Wanaume wana upendo kwa kweli.

Mwanaume hata akipewa kundi la wanawake 90 achague mmoja!! Hata akichagua mzuri kupita wote bado roho itamuuma kuwaacha wale 89 waliobaki!!*
Kwa namna hii wanaume wana Upendo Sana
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘‰ackyshine.com/vichekesho


[kitendawili Kwako] πŸ‘‰Anajipiga kisha analia

[fumbo Kwako] πŸ‘‰Je, moshi ulielekea upande gani?

Usipitwe na Nafasi za kazi kwa leo

<<Bofya HAPA kujua zaidi>>

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.