V.gif

Duh! Tamaa mbaya, cheki kilichompata Huyu

By, Melkisedeck Shine.

Duh! Tamaa mbaya, cheki kilichompata Huyu

HAHAHAHAHAAAAAA DUH TAMAA MBAYA

Muokota makopo katika uokotaji wake wa makopo akaona chupa ambayo ndani kuna ki2, alipoifungua likatoka jitu la ajabu. Huku akitetemeka lile jitu likamwambia kijana asante sana kwa kuniokoa omba vi2 viwili sasa hivi. Kijana kwa hofu akaomba pesa za kumiliki magari na majumba ya kifahari. Ghafla fuko la hela na pete ya bahati vikadondoka. Akaambiwa ombi la pili,akasema nibadilishe niwe kivutio ili nipendwe sana nakina dada Hapohapo akageuzwa akawa chipsi yai.!!πŸ˜‚πŸ€£πŸ€£πŸ€£

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘‰ackyshine.com/vichekesho


[kitendawili Kwako] πŸ‘‰'Jejere jeje'

[chemsha_bongo Kwako] πŸ‘‰Ni namba gani inayofuata hapa chini mwisho?

FURSA..! Kuna nafasi za kazi 100.

Au soma zaidi hapa

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.