.

πŸ‘‰πŸ˜ Duh. mjamzito ana kaziπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ukimuona mjamzito katema mate ujue mtoto kajamba

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare kichekesho hiki.πŸ‘ Share facebook, twitter, Google+ n.k bila kusahau WhatsApp! Share kote wenzio nao wachekeπŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ’―βœ”

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

ndugu.gif

.

IMG_20180108_172858.jpg

Ujumbe wangu kwako kwa sasa

"Je wajua maelfu ya watu hutembelea blog hii kila mwezi.πŸ˜ƒ Kuwa miongoni mwao na wewe kwa kutembelea blog hii kila siku."

Kichekesho%20Kipya Kijitabu cha Kilimo Bora cha Bamia Kinafafanua Kilimo cha bamia πŸ‘‰soma zaidi hapaKizuri
Kichekesho%20Kipya Ndugu yako yupo hapa anakuulizia Anakupenda sana na amekumissπŸ‘‰soma zaidi hapaKizuri
Kichekesho%20Kipya Tafuta wale mliosoma pamoja Shuleni hapa Wanaweza wakawa wanakuuliziaπŸ‘‰soma zaidi hapaKizuri
tafuta-ndugu.gif
b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri. Karibu tena kila siku.

Blog nyingine maarufu ndani ya AckySHINE.com

| Vichekesho | Videos | Picha | Ujasiriamali | Mahusiano | Kilimo & Mifugo | Katoliki | Afya & Mapishi | Hadithi | Misemo | SMS