Duh! Kizungu kigumu, cheki alichojibu huyu

familia-mapenzi-na-mahusiano.png

Duh! Kizungu kigumu, cheki alichojibu huyu

‘``Nimetoka interview hapa ya job flani
Wameniuliza "so how far did you go with your education?", nikawaambia.. """""I didn’t go very far because our school was just behind our house"""
wameniambia ningojee watanipigia!```…….
😀 *your prayers plz*

Usisahau kushare posti hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako kuhusu, Duh! Kizungu kigumu, cheki alichojibu huyu. hapa..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
picha-kali.png
familia-mapenzi-na-mahusiano.png

Kwa sasa endelea kusoma posti hizi zifuatazo za kuchekesha za vichekesho;

vichekesho-bomba-vya-siku.png
familia-mapenzi-na-mahusiano.png
elimu-sayansi-na-tekinolojia.png