Ka ww

DOGO: baba mi siendi tena shule inaonekana walimu hawana uhakika na majibu yao.
BABA: Kwanini unasema hivyo?
DOGO: juzi walisema 3+4= 7, jana wakasema 1+6=7, halafu leo wanasema 5+2=7 sasa huoni kama wanatuchanganya.

ungekua wewe ungemjibu nini


***


Kama umependa kichekesho hiki, Kichekesho%20Kipya usikose Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ Bofya hapa> > > kuchukua uendelee kucheka. Kizuri

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga kwa Tsh 1,000/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kina kurasa 285 zenye picha na vichekesho 300

Jipatie Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 1,000/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

Ackyshine.jpg