πŸ‘‰πŸ˜ Chezea mchepuko!?πŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Mume akamwambia mke wake:

"Funga macho yako tufanye maombi"
Akaanza kwa Kimombo:-
"… Lord I pray for Grace, I pray for Mercy, I pray 4 Joy, I pray 4 Love, I pray 4 Hope, I pray 4 GLORY, I pray 4 Faith, I pray 4…."

Mke akadakia, "Unadhani mimi sina ee" akaanza:-
I pray 4 Felix, I pray 4 Temu, I pray 4 Rweyemamu, I pray 4 Masawe, I pray 4 Benson, I pray 4 Onyango, I pray 4 Swai, I pray kwa wote niliowasahau!!
Chezea mchepuko…!!

         

Kichekesho%20Kipya Je umependa kichekesho hiki cha; πŸ‘‰Chezea mchepuko!??πŸ‘†πŸ˜œ
πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Kama umependa kichekesho hiki basi usiache kuchukua πŸ“•Kitabu cha πŸ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali πŸ‘300+βœ” Kwa punguzo kutoka Tsh 5,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuweka Oda yako utumiwe leo leo>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidi.

🐼 Baada ya kuweka oda yako sasa endelea kusoma vichekesho hivi;-πŸ‘‡

happy-bunny-smiley-emoticon.gif

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha πŸ‘‹Mbinu za Kilimo Boraβœ” Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

vichekesho.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 5,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha πŸ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali πŸ‘300+βœ” kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

πŸ˜€ Posti nyingine za kuchekeshaπŸ‘‡

πŸ˜‚Duh, huyu mama alichokifanya

Mke: Naelekea london, nikuletee zawadi gani?

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Duh, huyu mama alichokifanyaβœ…

πŸ˜‚Sheria zetu za mpira utotoni

SHERIA ZETU ZA MPIRA ZA UTOTONI:
1.Mwenye mpira Lazima acheze ata kama hajui mpira
2.Dogo mnene Lazima awe golikipa
3.Mwenye mpira ataamua nan acheze na nan asicheze
4.kama haujashiriki kufuma mpira unaweza ucpate namba
5.Ukichaguliwa mwishon ujue uwezo wako ni mdogo kuliko wote
6.Mwenye mpira akikaclika mpira umeisha
7.Inaruhusiwa kubadili golikipa kama ikitokea penat na baada ya apo ataendelea kudaka yule yule
8.Mechi itaisha pale giza linapoingia
9.wale ambao wamekosa namba kazi yao ni kufata mpira ukitoka
10.yule mtaalam wa soka {KM MIMI } huwa hakoc namba ata cku moja!
Ukiikumbuka lazima utabasam!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Sheria zetu za mpira utotoniβœ…

πŸ˜‚Kichekesho cha askari na Afande

Askari wametumwa nyumba iliyokuwa kuna ugomvi wakafika wakatakiwa kuripoti kwa njia ya simu juu ya walichokikuta
ASKARI: Mkuu tumekuta mama mwenye nyumba kampiga mumewe chuma cha kichwa na kumuumiza vibaya sanaa
AFANDE: Kha! kisa mkasa mpk akafanya hivyo
ASKARI: Mama mwenye nyumba alikua anapiga deki mumewe akaingia ndani viatu kabla sakafu haijakauka
AFANDE: Sasa mmesha mkamata huyo mwanamke
ASKARI: Bado mkuu
AFANDE: Kha! sasa mnangoja nini
ASKARI: Si tunangoja sakafu ikauke

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kichekesho cha askari na Afandeβœ…

πŸ˜‚Kisa cha mzaramo na mchaga

MZARAMO V/S MCHAGA.
Mzaramo alitangaza anatibu magonjwa yooooooote
kwa tsh. 100,000/=
Na kama akishindwa kukutibu anakurudishia laki
yako nakukuongeza laki nyingine.
MCHAGA akaona hii fursa yakujipatia hela aiwezi mpita akaenda kutibiwa.
MZARAMO: "unaumwa nini?"
MCHAGA: "Sisikii ladha ya aina yoyote mdomoni kabisaaaa.."
MZARAMO: "sawa, toa laki kabisa.."
Mchaga akatoa.
MZARAMO akamuagiza msaidizi wake; "Naomba kikopo no.27 mpe anywe huyu.."
MCHAGA akanywa akatema faster; "Puh puu puu, Aisee huu si mkojo huu..?"
MZARAMO: "Umepona karibu tena.."
Mchaga aka-mind sana Kesho yake akarudi tena hakuamini ameliwa pesa yake.
MCHAGA: aisee nina tatizo la kumbukumbu nasahau
sanaaaaa.."
MZARAMO akamwambia "hakuna tabu, toa laki tukupe tiba..'
MCHAGA akatoa pesa akijua leo lazima afanikiwe..'
MZARAMO: "nesi naomba kikopo no.27.."
MCHAGA: "ASA CHALII ANGU HICHO SI CHA JANA CHA MKOJO HICHO AISEE..?"
MZARAMO: "UMEPONA KUMBUKUMBU UNAYO.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kisa cha mzaramo na mchagaβœ…

πŸ˜‚Wazo la Leo

WAZO LA LEO!"Vaa nguo zote upendeze lakini SANDA ndiyo Fasheni ya mwisho!.Tembea kote lakini KABURINI ndiyo matembezi ya mwisho!.Panda Gari, Farasi, Meli, Treni, Ndege, Ngamia, Bajaji na Pikipiki lakini JENEZA ni Gari la mwisho!. Kusanya mali na mizigo mingi ya thamani lakini UDONGO ni Mzigo wako wa mwisho!.Jiite majina yote lakini marehemu ndio jina lako la mwisho. Tubu ndugu yangu wakati ndio huu.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Wazo la Leoβœ…

πŸ˜‚Ajira ngumu!!

AJIRA NGUMU!!
Jamaa mmoja alienda kuomba kazi Mbuga ya Wanyama, akaambiwa nafasi ya Kazi ipo ila hakuna Sokwe, "hivyo utajifanya Sokwe na tutakupa ngozi utavaa"
Jamaa siku ya kwanza akavaa, walipokuja watalii mambo yalienda vizuri, Siku iliyofuata Banda lake liliwekwa juu ya Banda la Simba, Jamaa ktk kuongeza mbwembwe akawa anarukaruka, kwa bahati mbaya si akaangukia ndani ya Banda la Simba, akawa anapiga kelele "Mama nakufaaa!"
Mara yule Simba akamwambia "Acha Ufala ww kelele za nini sasa, mimi mwenyewe Binadamu! rudi kwenye Banda lako kabla watalii hawajaja watatushtukia! chezea ajira ww"………!!πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘†πŸ»πŸ‘†πŸ»πŸ‘†πŸ»πŸ‘†πŸ»

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ajira ngumu!!βœ…

πŸ˜‚Mabinti bwana!

Binti: Hallow mpenzi, Mambo

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mabinti bwana!βœ…

πŸ˜‚Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!

Ushawai kumpenda dem na kumfia mazima kiasi kwmb anakwambia ye ana msela lkn we huelewi..unamkazia!!
Inabidi dem asisitize,"I HAVE ONLY ONE HEART,PLZ, I CANT LOVE TWO MEN"
Nawewe unaona haiwezekan,unamwambia 'NIPENDE ATA NA KIDNEY'πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜™πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜—πŸ˜ƒ

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ulishawahi kupenda kwa namna hii??!!βœ…

πŸ˜‚Cheka kidogo hapa

Laugh kidogo tu Na Nonny B HAPA USIPOCHEKA UTAKUWA BINGWA WA KUNUNA
Mvaa milegezo alizidiwa na pombe akaenda kulala dampo, Chizi mwingne naye akaenda hukohuko, alipofika dampo akakuta mlevi kalala matako wazi, chizi akaanza kuyashikashika huku akisema, kweli duniani kuna watu matajiri, haya matako si mazima kabisa wao wameyatupa!πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheka kidogo hapaβœ…

πŸ˜‚Sipendi ujinga. Cheki nilichokifanya

Nimeingia chumban nikakuta panya wamekula dawa yangu ya minyoo, Na mimi nimechukua yakwao nikanywa. Sipendagi ujinga mm!!😏😏😏

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Sipendi ujinga. Cheki nilichokifanyaβœ…

πŸ˜‚Huyu mwanamke kazidi sasa

Jamaa: Mambo honey, upo ok?
Mrembo: Sipo ok my dear
Jamaa: Una tatizo gani baby?
Mrembo: Nimetoka hospitali kupima, nna mimba.
Jamaa: Weeh usiniletee balaa hiyo mimba imeingiaje wakati huwa tunatumia kinga?
Mrembo Kwani nani kakwambia mimba ni yako, hebu tuliza mshono huo.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu mwanamke kazidi sasaβœ…

πŸ˜‚Maisha ya Pwani ni Shidaaaaah

πŸ˜†πŸ˜† πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Jamaa kagombana na mkewe, akasusa kula🍽🍨 kurudi kazini kamkuta mkewe amevaa kanga imeandikwa ukisusa wenzio wala ilipofika asubuhi mke akavaa kanga imeandikwa ukitoka 🚢🚢mwenzio anaingiaπŸ’ƒπŸ’ƒ

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Maisha ya Pwani ni Shidaaaaahβœ…

πŸ˜‚Madhara ya kubeba nauli kamili tuu. Cheki kilichonipata

Kubeba nauli kamili nayo ni shida
Yani nimepanda daladala
Kondakta mmoja akaingia kwenye Gari amevaa suti za blue za daladala na miwani Kisha akakusanya pesa Gari Zima alafu akakaa siti ya nyuma baade Kondakta mwingine akaanza kukusanya pesa watu wakalalamika na kusema tayari tumelipa na kumuonyesha tuliemlipa Kondakta akacheka na kusema huyo tuliemlipa ni kipofu na alikuwa anaomba msaada..!!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Madhara ya kubeba nauli kamili tuu. Cheki kilichonipataβœ…
pink-kitty-purring-hug-smiley-emoticon.gif

😹 Posti za sasa za kuchekeshaπŸ‘‡

A Kama wewe ndo baba au mama ungefanyaje!???

KAMA WEWE NDIO BABA AU MAMA WA NYUMBA HII UTAMFANYA NINI HOUSE BOY?
Bakari ni house boy mara nyingi huiba wine ya boss wake na kisha kuongeza maji kwenye chupa ili boss asigundue. Mara kadhaa boss alihisi ladha tofauti anapokunywa wine hivyo kuhisi kuna mchezo mchafu alihisi tu Bakari anahusika. Ilikua ni bahati tu alimvizia na kumbamba Bakari akichakachua wine, kwa kuwa mkewe alikua anamtetea Bakari, ili kumthibitishia mkewe kuwa Bakari ndo culprit,
boss alianza kwa kumuuliza Bakari maswali. Siku hiyo Bakari alikua jikoni,boss na mkewe walikua sebuleni.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Kama wewe ndo baba au mama ungefanyaje!???βœ…

A Chezea mbulula wewe...!!!

Jamaa aliamua kumtoa demu wake out kwaajili ya chakula cha usiku kufika hotelini wakakaa mezani mhudumu akaja,

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Chezea mbulula wewe...!!!βœ…

A Ndoto za watoto bwana! Kazi ipo!

Mwalimu aliingia darasani na kuwauliza wanafunzi juu ya ndoto zao za baadae.
MWAL: John we unataka ukiwa mkubwa uwe nani?
JOHN: Nataka niwe daktari wa moyo niwasaidie watanzania wanaougua magonjwa ya moyo.
MWAL: vizuri. Na wewe Rose unataka kuwa nani?
ROSE: Nataka kuwa rubani, niweze kusaidia watu wanapenda kusafiri kw anga.
MWAL: Safi sana Rose. Utakua utakua mfano kwa wasichana wenzio kuwa na bidii kwenye masomo ya sayansi.
MWAL: Na wewe Nehemiah ??
Nehemiah : mimi nataka kuwa tajiri mkubwa sana. Niwe na nyumba Tanzania, S.Africa, Marekani na Dubai. Niwe na gari 7 za kutembelea. Kila siku nabadilisha. Leo nikipanda hii, siirudii hadi week iishe. Nataka niwe namiliki viwanda, Makampuni, ndege binafsi na mashamba makubwa. Nataka niwe na nguvu serikalini ya kuamua nani awe Rais na nani asiwe……"
Akameza mate kisha akaendelea….
"Nataka kuwa na walinzi 20 wenye silaha nzito wakinizunguka, na watumishi wakininyenyekea. Nataka kuwa bilionea ninayeogopwa. Lakini pia nataka kuwa na mke mzuuuri sana ambaye nitakuwa natembea nae kila mahali."
MWAL: ndoto nzuri sn lakini unahitaji bidii sana kutimiza. Haya na wewe Jenny tueleze unataka kuwa nani??
JENNY: Nataka kuwa mke wa Nehemiah .!!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Ndoto za watoto bwana! Kazi ipo!βœ…

A Angalia nilichomfanya huyu mtoto

Kuna mtoto wa jirani ananibore sana kila nkimtuma kitu dukani lazima aonje, Jana nlimtuma sukari akala yote.. Sahii nmemtuma superglue haongei Sipendi ujinga mimi 😑😑😑😑😑😑

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia nilichomfanya huyu mtotoβœ…

A Unafikiri nini kilifuata??

DOGO: Mama Jana Baba Alikuja Na Mwanamke Na
Akaanza Kumtoa Nguo Huku Akimuita Beib…
BABA: Kwa Hasira Ebu Wacha Kuongea Na Chakula Mdomoni Wewe Mpumbavu Sana Khaa!!!
MAMA: Eti Nini Hebu Endelea Mwanangu Alafu
Wakafanya Nini Hawa Nguruwe… DOGO: Wakanza Kufanya Kama Vile Mlifanya Na Anko nassoro Wakati Baba Alikua Safari Za
kikazi…
MAMA: Kwa Hasira Babako Amesema Uwache
Kuongea Na Chakula Mdomoni We Kweli
Mpumbavu sana…

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Unafikiri nini kilifuata??βœ…

A Angalia mchezo wa kutuma message mara zikubali mara zikatae.. Lilishakukuta hili???

ANGALIA HUU MCHEZO WA KUTUMA MESSAGE MARA ZIKATAE KWENDA MARA ZIKUBALI??????NETWORK MBOVU KAMA HII HAIJAWAHI KUKUTA?????

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia mchezo wa kutuma message mara zikubali mara zikatae.. Lilishakukuta hili???βœ…

A Angalia sababu ya mke Mtarajiwa kuzimia kabla ya harusi

*Jihadharini* na wachapaji wa kadi za harusi. Hakikisha unasoma maandishi yaliyochapwa kabla ya kadi kuchapwa na kusambazwa!
Mchapaji aliombwa aweke 1 Yohana 4:18 katika kadi ya harusi lakini mchapaji kwa makosa aliweka Yohana 4:18.

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Angalia sababu ya mke Mtarajiwa kuzimia kabla ya harusiβœ…

A Cheki hizi simu za touch screen zinavyosumbua watu

Hizi touch screen zinavyosumbua watu
bidada kanunua cmu mpya Screen touch
Mdada: Bebi mambwo?
Jamaa: Poa nambie
Mdada: Vipw umelalwa?
Jamaa: Unasemaje?
Mdada: Nauliza umelwala?
Jamaa: Mhhhh! Cjalala baby hata ucngz
cna
Mdada: Mim menyew cjalwala kuma mijitu
inapiga kelelwe hapa nje kwetu hadi
inaboowa
Jamaa! Nin?
Mdada: kuna kelwele hapa nje ya numba
yetu usingizwi hakuna kabiswa
Jamaa: hahahaa pole baby
Mdada: Bwebi mbona unanichekwa sasa?
Jamaa: Jaribu kuandika vizuri hunny
Mdada: Hehehwehwe, cunajua cmu
mupya alafu sikirini tachi kila nikibinya
elufi hii inakunya na nyingine. Pwelo
bebwi wangu
Jamaa: Hahahaa haya dia usiku mwema
Mdada: Ulalwe swalama bweibi

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Cheki hizi simu za touch screen zinavyosumbua watuβœ…

A Tenda Wema Uende Zako

Nimekuta panya ana struggle kuingia chini ya mlango wa jirani yangu… Nikagonga mlango Jirani kafungua panya akapenya mi nkaenda zangu….. Tenda Wema Uende Zako!!! Sipendi Ujinga mimi kwanini panya wa watu apate shida

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Tenda Wema Uende Zakoβœ…

A Mwizi kawezwa ki kwelii

Et jana usiku mwiz kavunja mlango kwangu akaanza kutafuta kitu kila kona ikabid na mie niamke namuuliza unatafuta nini ananijibu hela ndipo nilipoanza na mie kutafuta nae maana hta hela ya kula Jana sikua nayo alichoka zaid nilipomuliza una uhakika uliweka humu? sipendagi ujinga🚢🏻 na kitu hela mm!

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mwizi kawezwa ki kweliiβœ…

A Mmasai alivyochafua Hali ya hewa kwenye mazishi

Mmasai alipewa kipaza sauti msibani ili aseme japo machache, mambo yakawa namna hii; "Musiba oyee; jenesa safii? Amependesa hajapendesa? Mwenye wifu akufe kama hii mutu hapa kwenye jenesa. Kwansa kabisa napenda kushukuru hii marehemu sababu ina upendo, nafanya sisi nakutana leo, nakula wali musuri, nakunywa bia, na maji ile nauswa kwa duka. Naomba keso ikufe ingine, tubaki hapa, tukule, tukunywe, mpaka siku ya munada" Musiba oyeeeee!!! Itikia basi, jamani

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Mmasai alivyochafua Hali ya hewa kwenye mazishiβœ…

A Huyu jamaa kawaweza wapenda vya bure

Jamaa kaingia mgahawani kwa fujo
JAMAA : Nipe soda moja na kila mtu mpe yake maana ninapokunywa soda napenda kila mtu anywe
WATU : Ha! Ha! Ha! Haaaa!
JAMAA : Nipe mchemsho na kila mtu mpe wa kwake maana ninapokula mchemsho napenda kila mtu ale wake
WATU: Watu weweeee! Tena safari hii Na makofi juu..
JAMAA : Mhudumu, nipe bili na kila mtu mpe yake maana ninapolipa bili napenda kuona kila mtu analipa yake
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ‘soma zaidi kuhusu πŸ‘‰Huyu jamaa kawaweza wapenda vya bureβœ…
miss-you-puppy-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 7,000/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha πŸ‘‹Mbinu za Kilimo Boraβœ” Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kwa punguzo kutoka Tsh 5,500/= hadi Tsh 1999/= kwa leo tuu!.

Jipatie πŸ“•Kitabu cha πŸ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali πŸ‘300+βœ” kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

happy-times-smiley-emoticon.gif
awesome-smiley-emoticon.gif